ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :006:update 17 MONTHS OLD
    ไฟล์แนบ
    IMG_0267.jpg 66K
    IMG_0266.jpg 69K
    IMG_02652.jpg 70K
    IMG_0262.jpg 75K
  • welcome all comment
    ไฟล์แนบ
    IMG_0268.jpg 66K
  • หมานอกหรือหมาในอะครับ เปิดผสมไม๊ครับ ค่าผสมเท่าไร สัก 8000 ได้ไม๊ มีเบอร์ติดต่อไม๊ครับ
  • พยายามหัดให้เขาโพ๊สท่าให้ได้ครับ ลักษณะท่าทางดูไม่เลวเลย แต่มันเห็นไม่ชัดไม่กล้าวิจารณ์ครับ

ตอนนี้สิ่งที่เป็นปัญหามากกกก ในบ้านเราคือ เจ้าของ ไม่สามารถทำให้หมาโพ๊สท่าได้ หมาสวยๆจึงไม่มีโอกาสได้โชว์อย่างเต็มที่
    หากเป็นสนามประกวด แล้วผมเป็นกรรมการตัดสิน หมาที่ไม่วิ่ง และไม่โพ๊ส ผมจะคัดออกก่อนเลยครับ

และอีกอย่าง เวลา ลงโฆษณาพ่อพันธ์ แม่พันธ์ ในบ้านเรา ไม่อยากเห็น คนเอาหมานั่งพับเพียบมาลง
    เพราะสิ่งสำคัญที่คนดูต้องการพิจารณาคือ โครงสร้างโดยรวม และขาหลังครับ
  • :063::063::063:

งามครับโอ๊ต
  • ขอบคุณพี่มาร์คและพี่โตมากครับสำหรับคอมเมนท์ครับ

ส่วนคุณพี่ผีตัวนี้เป็นหมานอกครับผม
  • หน้าตาแม่งอย่างโหด ตัวตัน ๆดีจัง
  • บล็อกหน้าสวยมากๆครับ เป็นลูกของ Lil Rizzy 22 หรือครับ แล้วสายแม่หละครับ โตกว่านี้ถ้ากร่างเหมือน Lil Rizzy 22 พ่อมันแล้วกล้ามเนื้อแบบ H2 Tonka ปู่มันละมันส์เลย สวยครับ
  • หน้าตาสวยมากๆครับ แข้งขากระดูกและกล้ามเนื้อก็ดี มีผลงานหรือยังครับอยากเห็นการจ่ายลูก
  • งามหมดจด หน้าตาอินเทรนจิง ๆ
  • ผมว่าขาคู่หน้ามันทำมุมแปลกๆ เวลายืนมันยืนตรงไหมครับ หมาขาหน้าแบบนี้ต้องฝึกให้ยืนแต่เล็กอาจจะดีขึ้น
  • บอกได้คำเดียวว่าสุด ๆเลย สุโค่ย
  • จมูกมันสีแดงใช่ไหมเนี่ย RED BULLY
  • พ่ออาร์ทูชื่อLIL RIZZYเป็นลูกTONKA X ITZIA แม่อาร์ทูชื่อ BELLA เป็นลูก LIL RO X GOSSIP ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ R2 DIRECTโดยตรงจากคอก RE/BOWWOW
  • R2D2 ด้านข้างครับ เห็นมุมข้างหลังชัดเจนครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 0322.jpg 62K
  • :o043::o043:เปิดผสมราคาเท่าไรครับ มีใบไหนครับ:o001::o001:
  • 3หมื่นบาทครับ มีใบครับ ถ้าสนใจลองโทรมาดูนะครับ 081 137 8988 แต่ผมขอดูแม่หมาและสายเลือดด้วยนะครับ