ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่อง --- เครื่องวิ่งสุนัข
  • เครื่องวิ่งสุนัขครับ พี่ที่สั่งเครื่องวิ่งไว้ที่ จังหวัดอุดรธานี ครับเบอร์ที่ให้ไว้ติดต่อไม่ได้เลยครับ ขนส่งจะไปส่งสินค้าติดต่อไม่ได้เลย ไม่สามารถส่งได้ หลายวันแล้ว พี่เค้าชำระค่าสินค้าเรียบร้อยหมดแล้ว แต่ทำไมไม่ติดต่อรับของ และติดต่อไม่ได้ ทางบริษัทขนส่งจะตีของกลับแล้ว พี่เห็นแล้วกรุณาติดต่อกลับด้วยครับ

-หรือถ้าเพื่อนๆ ที่อยู่จังหวัดอุดรธานีสนใจเครื่องวิ่ง คิดให้ราคาพิเศษครับไม่คิดค่าขนส่ง ดีกว่าของตีกลับ ส่วนพี่ที่สั่งไว้ถ้ามีคนเอาเดี๋ยวผมส่งไปให้ใหม่ครับ

เครื่องตามรูปที่ลงไว้ ส่วนท่านใดสนใจ เครื่องแบบเดียวกันกับในรูป ทำสีเหลืองมี 2 เครื่อง
    ติดต่อ 0870989080
    e-mail pa2bull_1@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    28102010270.jpg 52K
    28102010271.jpg 45K
    28102010272.jpg 45K
  • คลิปวิดีโอ
    http://www.youtube.com/watch?v=Etk389vm2xk
  • ถ้าเครื่องวิ่งสามารถปรับมุมลาดเอียงได้ ปรับความหนืดได้ ลู่วิ่งพื้นปูแผ่นยางทับอีกชั้น จะน่าสนใจมากกว่านี้
  • รู้สึกว่าของพี่เค้า จะมีทุกอย่างที่ tyson บอกมาเลยนะครับ แถมมีหลายแบบอีกต่างหาก ลองย้อนดูกระทู้เก่าดูสิครับ เครื่องในรูปนี้ก็สามารถปรับความชันได้นะครับ
    ผมที่เข้าไปดูเมื่อกี้ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมเอารถกระบะเข้าไปรับของครับ
    แล้วผมจะโทรบอกก่อนนะครับ ขอบคุณครับ
  • คุณpa2bullน่าจะใส่มอเตอร์ ทำเป็นเครื่องวิ่งไฟฟ้าด้วยนะครับ
    ไม่ทราบว่ามีรึป่าว หรือถ้าจะทำมันทำได้มั้ยครับ
  • สเปคตามแบบนี้ราคาเท่าไหร่ครับ และที่ว่าคิดพิเศษราคาเท่าไหร่ครับ ถ้าไม่มีคนสนใจ ก่อนตีกลับแวะทางผ่านส่งที่ขอนแก่นก็ได้นะครับ
    ขอฟังราคาก่อนครับ
  • ขอบคุณมากครับสำหรับเครื่องที่ไปอุดรมีคนตกลงรับไปแล้วครับ ส่วนพี่ที่สั่งไว้ยังไงพร้อมแล้วติดต่อมานะครับ เดี๋ยวส่งไปให้ใหม่ ขอโทษนะครับที่ต้องให้เพื่อนท่านอื่นไป เพราะส่งไปหลายวันแล้วขนส่งเค้าจะตีของกลับ
    มีหลายแบบครับสนใจจริงลองโทรมาคุยครับ

ส่วนเครื่องแบบติดมอเตอร์ มีทำนานแล้วครับ อย่างในคลิปที่ลงนี้เป็นแบบติดมอเตอร์ แต่วิ่งได้ทั้งสองระบบ เปิดมอเตอร์ก็ได้ ไม่เปิดก็ได้
    มอเตอร์ควบคุมความเร็วได้ ความละเอียดเป็นแบบ โวลุ่ม ไม่ได้เป็นสแตป และเวลาปรับมอเตอร์ที่ความเร็วระดับสุนัขเดิน แต่ถ้าสุนัขจะวิ่งควบก็สามารถวิ่งควบได้เลย ไม่ขัดการทำงานของมอเตอร์ และถ้าสุนัขลดความเร็วลงเหลือระดับที่ปรับมอเตอร์ไว้มอเตอร์ก็จะทำงานต่อ
    ในคลิป เป็นเครื่องขนาด พิทบูลวิ่ง แต่เปิดมอเตอร์ให้ ชิวาวา วิ่งครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=761tfZIa9Qg
  • อันนี้เป็นแบบมอเตอร์ อย่างเดียว
    ไฟล์แนบ
    08092006.gif 69K
    08092006(011).gif 66K
  • ขอบคุณมากๆเลยครับคุณpa2bull
    จ๊าบสุดๆไปเลย แบบมีมอเตอร์ ประมาณว่าจับหมาใส่ลู่ แล้วเราไปอาบน้ำทำธุระส่วนตัวได้

เจ๋งโคตร
    อนาคตได้เป็นลูกค้าแน่ๆครับ
  • เครื่องวิ่งดีๆ ต้องที่นี่ที่เดียวครับผม..:m001: