ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอนอกเรื่อง..หน่อยน่ะค่ะ...เพื่อนฝากมาจ้า...เปิดจองลูกสุนัขลาบราดอร์**หมดแล้วจ้า
  • เกิด เมื่อวันที่ 27 ตุลาคม มี 4 ตัว
    ผู้3 เมีย1
    ขอบคุณพี่มาร์ค.....สำหรับพื้นที่
    สีเหมือนแม่ทั้งหมด
    ปิดการขายค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ลง2.jpg 55K
    ลง.jpg 54K
  • Lab หน้าตามันจะหนักแน่นกว่านี้นะ ผมว่า

มันไม่แหลมแบบนี้

พูดตรงๆอย่าโกรธนะ

คิดอย่างไร ถึงได้เพาะลูกหมาขายอ่ะ

พ่อ แม่ เพศลูกหมา และ ราคา

จะขาย ก็ต้องเต็มๆครับ

และที่สำคัญ ภาพถ่าย อย่าเบลอนะ

เห็นมาเยอะแล้ว ถ่ายรูปแบบดูไม่ชัด แต่ยังกล้าเอามาลง
  • นี้หมาส้นตีนอะไรของมึงเนี้ย รีบไปให้ไวเลยนะไอ้สัต ชอบเข้ามามั่วในเว็บเขาอีกแล้วนะไอ้สัตหมา ไปๆๆ หมามึงนี้บอกตรงๆหมาวัดชัดๆ
  • :016::016::016:โทษนะครับหมาใครใครก็รักไปว่าเขาอย่างนั้น มึงเป็นเจ้าของเว็บบอดหรอ กูเห็นมีผีแม่งหลายตัวจริง ว่าเขาบ้างด่าเขาบ้างถามจริงๆมึงเป็นเหี้ยอะไรของมึงว่ะ สัต
  • ขอโทษด้วยน่ะค่ะที่เอามาลงเว็ปนี้ก็เข้าใจว่าสิ่งที่เอามาน่ะมันก็ไม่ได้ทำร้ายใครนี้ค่ะ....ถ้าใครชอบก็ดีไป...ใครไม่ชอบ...ก็ไม่ได้บังคับให้เอานี้ค่ะ..เข้าใจน่ะคะน้าผีว่าที่บ้านขาดการอบรมจึงต้องออกมาทำตัวแบบนี้แต่ที่จริงก็ไม่น่าเอาตัวเองมาประจานก็ได้ว่านิสัยต่ำแบบนี้
    แล้วตอนนี้เขาก็มีคนมาซื้อหมดแล้ว...ไม่จำเป็นต้องให้คนอย่างคุณผี..มาดูน่ะของมันสูง....คนต่ำๆๆไม่เห็นค่าก็ไม่ว่าค่ะเข้าใจ
    และขอบคุณพี่ๆๆๆที่น่ารักที่เข้ามาดูและโทรมาถาม.....ค่ะตอนนี้หมดแล้วน่ะค่ะ....
  • จะด่าใครว่าใครก็กล้า ๆ เปิดเผยตัวเองบ้างอย่ามาทำเป็นตุ๊ดไส่หน้ากากผี ไอ้ห่า

หมาเขาสวยไม่สวยมันไปกัดคอพ่อมึงหรอไอ้หอกหัก
  • ปากเหม็นอมฮอลล์ ปากบอนอมตีน