ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันขโมยของเราไป
  • รูปแรกเป็นโลโก้งานโชว์ที่ประเทศ เม็กซิโก

รูปที่ 2 เป็นโลโก้งานโชว์ที่ประเทศ ปากีสถาน
    ไฟล์แนบ
    l_414507d0d30944c2964a3da2d2e7fc6d.jpg 78K
    paki.jpg 110K
  • นี่รูปโลโก้ต้นฉบับของบ้านเราเมื่อปีที่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    BullyAD.jpg 119K
  • น่าภูมิใจนะท่าน แสดงว่าเมืองไทยเราดังจริง ฮ่าๆๆ
  • ทุกท่าน โปรดระวังแขก ปากีสถาน คนนี้ให้ดีครับ มันเป็นจอมหลอกลวง ปลิ้นปล้อนสุดๆ

ลูกเล่นมันเยอะมาก..................
    ต่อราคาแหลก......................
    ชักดาบ............................
    ใบเพ็ด UKC ไม่เอา มันไปทำใหม่...
    ติดแบล็คลิสต์ด้วย..................

อีเมล์และโทรศัพท์ที่มันใช้

ZAHEER UDDIN JATOI
    HOUSE NO. D-42/1, BLOCK-3, KEHKASHAN CLIFTON, KARACHI-75600, PAKISTAN
    TEL. 92321-9252999
    Home. 9221-5832244
    FAX. 9221-35686093

Phone : +92-321-9252999
    zaheer@topnotchbulls.com
    babarjatoi@hotmail.com

ไฟล์แนบ
    scan0002_resize.jpg 72K
  • อ๋อ ไอ้ซาเหี้ย นี่เอง โดนพี่ด่าไปรอบแล้ว แมร่งลีลาเยอะจัด
    เมล์มาหวานจ๋อยเลย อยากได้ดีๆ ราคาถูกๆ พี่เลยบอกมันนำเข้าเองจากเมกาเลยไอ้เวน ฮ่าๆๆ
  • จำได้ว่ากราฟฟิค ตัวนี้คนออกแบบคือ ตาแฟรค์ง Pitterring:006:
    แสดงว่างานออกแบบ ของเราสวย เขาเลยเอาไปใช้
    แต่รู้สึกจะละเมิดลิขสิทธ์ ไปเยอะเลย ถึงแม้จะตัดทอนออกไปบางส่วน :064:
  • 555 ชื่ออ่านแบบนี้นี่เอง หลงอ่านผิดมานาน:001:
  • ช่ายเลยยย แมร่งเหี้ยสุดๆ ต้องใช้คำนี้เลยพี่....

ใครที่กำลังติดต่อซื้อขาย โปรดระวังไว้เลย อย่าให้มันติดเงินโดยเด็ดขาด

เพราะนั่นคือสัญญาณว่า มันกำลังจะ "ชักดาบ" แน่นอน

จ่ายเงินครบ ค่อยส่งของละกัน เวร !!!
  • :028::028::028:เฮียจริงๆครับ
  • สวัสดี ผมว่าน่าภูมิใจ ถึงมันจะขโมยไปใช้ก็ยังมีรูปเจ้าบริซ มาร์กี้

ลายไทย ติดไปด้วย ก็อย่างที่มาเฟียว่า บริซ คงต้องดังมาก มันถึงเอาไปใช้
  • คือตามจริง ไอ่ห่ามะละกอแขกดำนี่น่าจะบอกกันบ้าง
    ไอ่หน้าเห็ด เวลา ตรูจะเอาโลโก้ ELITE EDGEมาใช้ ตรูยังต้องบอกพวกเจ้าของเค้าเลย
    นี่มรึงจะเอาของกรูไปใช้ มรึงมาขอ อนุญาติ เจ้าของงาน หรือ คนออกแบบ หรือยัง

ใครก็ได้เอาไปโพสด่าที่บอร์ด แมร่งหน่อยเซะ

แล้วไอ่ห่า ซาเฮีย นี่นะ
    ไล่แมร่งกลับประเทสไปเลย ที่นี่เค้าเกลียดมรึง เวลามันติดต่อมาอะ ฝากบอกมันที ควายยยย....
  • 55555 ZAHEERRRRRRRRRRRRRR 555
  • ภูมิใจที่เห็นผลงานไทยถูกนำไปเป็นแบบ
  • แต่ก็ควรจะด่ามันซักหน่อยก็ดี ว่ะ เดี๋ยวมันจะว่าเราง่ายเกินไป

เมืองไทยก็มีตัวอย่างให้เห็น เอาซะหน่อย

ให้มันรู้้้ตัว ว่าหมาเราไม่ใช้ใครจะนำภาพไปใช้ทำอะไรก็ได้

ไอ่ซาเหี้ย ชื่อมันหน้าเอามาทำชื่อ ผ้าเช็ดเท้าวะ
  • ดีเลยเสี่ยต้อมที่ผมไม่ได้ขายหมากะมัน

แม่งถามผมแต่ผมไม่มีหมาขาย โชคดีไป

ปล.อย่างงี้แม่งน่าโดนฉิบ
  • ผมว่าน่าจะต้องมีกระทู้เกียวกับพวกต่างชาติ ปักหมุดไว้ ไม่ว่าชาติไหน

ไอ้คนไหนนิสัยเป็นแบบไหน ไว้ใจได้ไม่ได้ ไว้น่าจะดีครับ จะได้ระวังตัวกันไว้

สมแล้วกับสุถาษิต " เจองูกับแขก ให้ตีแขกให้ตายก่อน " 555
  • ยกตัวอย่าง ลูกเล่นมัน ไอ้ซาเฮี้ย !!!

ตกลงซื้อหมา จ่ายค่าตัวส่วนหนึ่ง ค่าใบเพ็ดจ่ายทีหลัง ให้เก็บ UKC ไว้
    พอเอาไปแล้ว มันจะไปทำเพ็ดในประเทศมัน
    ส่วน UKC มันไม่ใช้แล้ว

แล้วก็ตอแหลไปเรื่อย ไอ้ห่าเนี่ย สุดยอดจริงๆ

เดี๋ยวรอคนอื่นมาโพสต์บ้าง โดนไปหลายคนแล้วครับ:o011:
  • เพื่อนๆที่ทำงานโรงแรมก็เคยบ่นค่ะ(บ่อยๆ) ทำงานกะแขก เหนื่อยมากเรียกร้องสารพัด เรื่องมาก แต่ตังไม่ค่อยอยากจะจ่าย555
  • ชื่อมันโคตรฮาเลย เวลาอ่านออกเสียงภาษาไทยเนี่ย 555
  • แจ้งความแมร่งเลย สคว้ายยยยยย..!!
  • เข้าปดูในเว็บไซด์มันมา โครตเหี้ยเลยครับ เอาหมาลง บอกหัว 28 นิ้ว แล้วหน้า produced นี่หมาพวกเราทั้งนั้น! www.topnotchbulls.com ลองเข้าไปดูครับ
  • :m001::m009::m009:ไม่ได้เข้ามาเล่นพักใหญ่ ช่วงนี้ยุ่งมากลูกก็ปิดเทอม ขี้เกียจแย่งลูกเล่น แต่ขอยืนยันไอ้แขกปากีนี่โคตรแสบเลย ตอนผมไปทำงานที่สิงคโปร์หลายปีมาแล้ว มีลูกนองเป็นแขกปากีนี่แหละมันยกตู้เซพเจ้านายไปได้เงินไปหลายล้านบาทไทย
    ทุกวันนี้ยังจับตัวมันไม่ได้เลย แม่งโครตแสบ:m047::m047:
  • ไอ้ บราว ตอนอยู่กับพี่ต้อม พี่ต้อมบอกว่า สูง 18" หัว 23"
    มั่วชัดๆ โกหกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มันบอกหัว 26 สูง 17 แป๊บเดียวหัวโตขึ้นตั้ง3 นิ้ว ไปตอนโตแล้วด้วย
  • ยังมีภาพนังSavvy นอนให้นมในหน้าproduce มันมั่วจริงๆบังนี่
  • ผมอ่าน ซาฮีเอ้อ อ่ะครับ 555
  • พวกแขกอีกแล้วเหรอเนี่ย ในวงการบ้านเราก็มีนินา สุดๆเหมือนกัน
  • แขกบ้านเราชื่อไรน้า ที่อยู่ภูเก็ตป่าว