ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

555+ขอความรู้เรื่องจับหมาผสมกันครับ
  • :o001: เห็นหมาตัวผู้ขึ้นเสียบไม่เข้าสักทีแฟนผมเลยจับจนมันเข้า แล้วซอยยิก แต่ทำไมมันไม่ติดเป้งครับผมไม่เข้าใจ ทำยังไงให้มันติดเป้งหรอครับ ต้องจับให้มันซอยนานเป็นนาทีหรือปล่าวครับ 555+เขียนไปขำไปนึกภาพหมาแล้ว ฮา กรั๊กๆขำจริงๆไม่ใด้อำ:o028:
  • ผมว่าให้มันมีความสุขแบบธรรมชาติแน่นอนกว่าคับ(ใจจำยอม) รูปนี้มีน้องคนหนึ่งเอามาผสมที่บ้านคับอิอิอิอิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    2100.jpg 82K
    1178.jpg 91K
  • :o001: ปล่อยใว้ มันก็ทำไม่เป็นครับ 555+ จริงๆนะครับ ตอนนี้ก็ 2 ปีกว่าแล้ว งง ว่าทำไมหมาผมมันผิดธรรมชาติหรืออย่างไร เสียบเข้าก็ ไม่ติดเป้ง งง น่ะครับ ตอนนี้ตัวผู้เลิก ซ่าส์แล้วสงสัยเพลีย *0* หมามีเพลียด้วย ตัวเมีย ขึ้นขี่แทน -0-
    ใครเซียนจับหมาบอกทีครับอยากรู้ ทำไมเสียบเข้าแล้ว ไม่ติดเป้ง งง จริงๆ
  • น่าจะเป็นช่องคลอดหลวม ลูกหมากเข้าไปแล้ว ช่องคลอดล๊อคไม่อยู่
    อาจเป็นเพราะวันผสมเร็วไปหน่อย ช่องคลอดยังไม่หดตัวดี ทำให้ล๊อกลูกหมากไม่อยู่ อีกวันสองวันช่องคลอดจะหดตัวลงแล้วจะล๊อคติดเป้งได้เอง

ถ้าเป็นเซียนจับหมา เขาจะล๊อคก้นตัวผู้กับตัวเมียให้ก้นติดกัน กันเป้งหลุด เพื่อไม่ให้เสียเที่ยวรับงาน
  • ถ้าตัวผู้เสียบเข้าไปแล้วแต่ลูกหมากไม่ติด น้ำเชื้อก็เข้าไปแล้วอย่างนี้มีโอกาศติดลูกหรือเปล่าครับ
  • มี แต่น้ำเชื้ออาจเข้าไปน้อยไปหน่อย เพราะปกติตัวผู้จะฉีดน้ำเชื้อเป็นช่วงๆในขณะที่ติดเป้งอยู่ระยะหนึ่ง
    เคยพบสุนัขติดเป้งเค่พียง 1-2 นาที เมื่อสุนัขตัวผู้ถูกทำให้ตกใจ ลูกหมากหด หลุดเป้งทันที ผสมเพียงแค่ครั้งเดียว ก็ติดท้องได้เช่นกัน
  • :o001: กรณีนี้จะห้องหรือปล่าวครับ เพราะตัวผู้ผมมันไม่เอาแล้วเพลียข้ามมาวันนี้เลย มีแต่ตัวเมียขึ้นขี่ ตัวผู้มันไม่เอาแล้ว ครั้งเดียวเลิก ตั้งเมื่อวานมันไม่สนเลย คึกๆๆแปปก็เลิก งงครับ หรือต้องรอมันฟื้นตัว 1 วันครับ (หรือตัวผู้ผมมันเป็นเกย์)
  • ขอบคุณ...GHOST...มากๆเลยครับ ได้ความรู้ในเรื่องการผสมสุนัขอีกเยอะเลย ผมอ่านแล้วตรงกับของผมเลยครับผสมเข้าไปแล้วไม่เป้ง..งง..พอได้อ่านคำตอบก็หายข้อใจเลยครับ...เป็นเพราะผมผสมไวไปนั้นเองจึงไม่ติดเป้ง. ขอบคุณมากๆครับ สำคำตอบ
  • ถามหน่อยครับจับสุนัขผสมแต่ไม่ติดเป้งมันเป็นเป้งด้านนอกแต่น้ำเชื้อเข้าไปแล้วจะมีโอกาสท้องมั้ยครับ พอเห็นว่ามันเป้งด้านนอกผมเลยจับให้มันกดติดกันไว้แบบนั้นเพื่อให้น้ำเชื้อมันเข้าไป แบบนี้จะท้องมั้ยครับ