ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การเวลาผ่านไป
  • ขออนุญาติเอามาโชว์บ้างครับติชมกันได้
    ไฟล์แนบ
    PIC_0061_resize.JPG 77K
    24042010163_resize.jpg 59K
    PIC_0030_resize.JPG 95K
  • ผ่านไป5เดือน
    ไฟล์แนบ
    PIC_0487_resize.JPG 117K
  • เเละล่าสุด 8 เดือน
    ไฟล์แนบ
    PIC_0626_resize.JPG 125K
  • ใครที่อยู่ประจวบฯ หรือ หัวหิน เข้ามาคุยกันได้นะครับมาทำความรู้จักเเลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน พอดีเเถวบ้านผมมีผมเลี้ยงอยู่คนเดียว
    ไม่มีพรรคพวคครับ อยากมีพรรคพวก กลุ่มเพื่อน พี่น้อง ที่เลี้ยงพิตบูลเหมือนกัน ตอนนี้หมาผมมันกำลังซ่าสุดๆเลย เเต่นิสัยดีครับมันไม่ดุกับคน เเต่ถ้ามาตอนกลางคืนเงียบๆก็มีเห่าเเหละ เเต่ไม่รู้กัดปล่าวเพราะล่ามโซ่ไว้ ไม่เคยปล่อย ถ้าปล่อยก็จะคอยดูมันให้อยู่ในสายตาตลอด

รบกวนพื้นที่ของ พี่มาร์ค ด้วยนะครับ(ด้วยความเคารพอย่างสูง)
  • ตัดหูที่ไหนครับ
  • ป่าวครับ ของผมไม่ได้ตัดหู นั่นหูมันเป็นธรรมชาติมาตั้งเเต่เกิด ถ้ามันอยู่เเบบปกติหูมันก็จะพับลงมาข้างนึง ตั้งข้างนึง เเต่ถ้าเวลามันเห็นตัวอะไรหรือจ้องอะไรเเล้วล่ะก็ หรือ ว่าถ้ามันจะกัดอะไรบางอย่าง มันก็จะหูตั้งทั้ง 2 ข้างครับ.
  • เท่ดีครับ ยังตั้งได้อีก...
  • ปีใหม่ผมจะไปเที่ยวหัวหินบ้านเพื่อนผมพี่อยู่แถวไหนล่ะเผื่อจะแวะไปเล่นด้วย