ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิก American Pitbull พิษณุโลก
  • ถึงสมาชิก American Pitbull พิษณุโลก และพื้นที่ใกล้เคียงทุกท่าน
    วันเสาร์ที่ 27 ที่จะถึงนี้ เราจะพบปะสังสรรค์กันตามประสาคนรักในสิ่งเดียวกัน สถานที่น่าจะที่เดิม เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป
    ขอความคิดเห็นหน่อยครับใครสะดวกหรือไม่ยังไงเปลี่ยนแปลงได้ครับ
  • แล้วเจอกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC05006.jpg 57K
  • :o010: ok. เจอกัน วัน เสาร์ 27-12-51

งานนี้ ขอให้ ชาว พิโลก ออก มา งาน กัน มากๆๆนะครับ

.............................................................

มี หมา ดี อย่า แอบไว้ ครับ ... ออก มาดู ว่า ............แจ่มแค่ไหน 555+

ไม่มา มี งอลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล:o054:
    ไฟล์แนบ
    IMG0377A4.jpg 21K