ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกบุญรอด+กัสซี่
  • ลูกสุนัขจะลงอีกทีตอนสิ้นเดือนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    _03.jpg 18K
    _01.jpg 19K
    รอด+กัสซี่6.jpg 13K
    กัสซี่2.jpg 15K
    _012.jpg 19K
  • ฟังกัสปู่ครับกับเกรเตอร์ตาครับตาครับผู้7เมีย2ครับรูปจะลงให้ดูตอนสิ้นเดือนครับ(ตาเป็นของคอกพระรามสามครับ)
    ไฟล์แนบ
    GATERตา_01.jpg 37K
  • สนใจลูกหมาครับ หากถ่ายรูปแล้วรบกวนเมลมาบอกหน่อยครับ
    อยากหามาเลี้ยงอีก หมาพิทบูลที่บ้านมันแก่ตายไปแล้วครับ
  • อยู่แถวไหนครับเนี่ย ดูจากสายมันแล้วท่าทางมีแววแจ่มแน่ๆครับ :m001:
  • ไม่น่าผิดหวังครับ เจ้ารอด จ่ายลูกสวย ตัวพ่ออย่างกับ Big bully แต่ลูก ยังกะ compack
    ไม่ได้เชียร์ แต่เห็นกับตาแล้วว่า ถูกแล้วดี มันก้อมีขายนะ
  • :001:พี่โอ อย่า ลืมนะ พี่ :030:
    ที่ เราคุย กัน อ่ะ ครับ
    :065:
  • สนใจคับ ขอราคาและรูปลูกด้วยคับ gto_439@hotmail.com ขอบคุณคับ
    ขอเบอร์ติดต่อด้วยคับ