ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อโปลิโอ อิอิ
  • พี่มาร์ค
    เปลี่ยนใจแล้วพี่ ซื้อเพิ่มอีก 3 ตัวนะ

หนันซื้อเพิ่ม >>> ไซส์ M อีก 2 ตัว ดำ 1 ขาว 1 ***ขอด้ายปักสีแดงเทานะคะ เพราะสองตัวนี้มีแต่ปักขาวเทา***

แล้วก็เพิ่ม >>> ไซส์ L อีก 1 ตัว สีดำ ***ด้ายปักแดงเทาเหมือนกันค่ะ***

รวมเป็น M ใหม่ 2 ตัว L ใหม่ 1 ตัว
    เปลี่ยน L ดำ 1 ตัว

หวังว่าพี่ทั่นคงไม่สับสนนะคะ
    See You Soooooon
  • เสื้อโปโล ครับ โปลิโอ นี่ เดินขาลีบเลยครับ

ตลกนะท่านเนี่ย 5555
  • พี่มาร์ค

ด้ายปักแดงเทาอย่างที่อยากได้ มีเหลือให้ไหมคะ

ถ้ามี พรุ่งนี้หนันจะโอนเงินไปให้ค่ะ 3 ตัว 1.500

รับเสื้อวันเสาร์

***พี่ติดอีคอนไปให้หนัน 1 ถุงด้วยนะคะ***
    สั่งไปแค่ 3 ( ที่จริงต้องสั่ง 4)

ขอบพระคุณเจ้าค่ะ
  • แดงเทา มีแต่เสื้อดำนะครับ
  • เอา M ดำแดงเทา 1 + M ขาว เทา 1 + L ดำแดงเทา 1

3 ตัว

**พี่อย่าลืม L ดำแดงเทาเปลี่ยน 1 ตัวด้วยนะพี่**
  • ปักแดงเทาตอนนี้ เหลือแค่ไซส์ s และก็ XXL เท่านั้นครับน้องสาว
    ไซส์อื่นๆนอกจากนี้เหลือแต่เทาขาว ต้องขออภัยจริงๆครับ
  • อ้าว ทำไมเป็นอย่างงี้ล่ะพี่ทั่น

2 ไซส์นี้ ใส่ไม่ได้

แล้วหนันเพิ่งโอนตังค์ไปหมาด ๆ ด้วย

เซ็งเลย
  • ไม่เอาก็ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวคืนเงินให้ที่งานนะจ๊ะ

เสื้อเขาทำรวมๆมา เมื่อวานพี่ก็จับลงกล่องส่งไปเรื่อยๆ ไม่ได้แยกว่ามีสีอะไรบ้าง
    ปรากฏว่าว่าหยิบแต่เทาแดงส่งไปหมดเลยครับ ตอนนี้ที่เหลือเลยมีแต่เทาขาว

ตอนแรกเลยว่าจะทยอยทำมาทีละสี เพราะตัวพื้นเสื้อพี่เน้นขาวกับดำ
    แต่จะใช้ลูกเล่นสร้างความแตกต่างตรงสีที่โลโก้ แดงเทาบ้าง เหลืองเทาบ้าง
    และทำออกมาทีละรุ่นทีละสี จะได้ไม่ต้องแบกสต๊อค ตอนนี้เลยเซ็ง มันผิดแผนไปแล้ว
  • โห ๆ ๆ ๆ ไม่อยากได้แล้วจะสั่งทำไมล่ะคะพี่ขา

เอาที่ยังมี ล๊อกไซส์ไว้ให้หนันด้วยละกันค่ะ

ทำเครียดไปได้
  • กันไว้ให้แล้วครับน้องสาว แต่สีมันซ้ำกัน กลัวว่าที่สั่งเพราะอยากได้ต่างสีครับ