ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

REZORSEDGE/BOWWOW SQUIRES R2D2 18 MONTHS OLD
  • :006: contact OAT 081-137-8988 ,086-378-5489
    ไฟล์แนบ
    IMG_04252.jpg 77K
    IMG_0424.jpg 105K
    IMG_0422.jpg 90K
    IMG_0264.jpg 93K
    IMG_0248.jpg 94K
  • :063:HE is out of CH.LIL RIZZY X BELLA (LIL RO DAUGHTER)
    ไฟล์แนบ
    IMG_0437.jpg 94K
    IMG_0434.jpg 94K
    IMG_0431.jpg 101K
    IMG_0428.jpg 94K
  • :021::021:หนาขึ้นเยอะเลยนะครับคุณโอ๊ด
  • สงสัยมันได้อายุของมันมั้งครับ เลยหนาขึ้นมาบ้าง ส่วนมากจะออกเป็นกล้ามซะมากกว่า
  • :013::013::033:งามแบบนี้ สงสัยต้องจัดแล้วมั้งครับเนี้ย 5555 มาได้อีกครับคุณโอ๊ด
  • ถ่ายด้านข้างกับตอนมันยืนตรงๆได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ
  • มาลงกี่ที จะโชว์กี่ครั้งแม่งก็มีอยูท่าเดียวจริงๆไอ้หมาตัวนี้ ท่าหมาสงสัย ไม่มีท่ายืนตรงๆคอตรงๆมั่งเร๊อะ เบื่อว่ะ
  • ดูไปดูมา ก็จริง ของผีมัน 555
  • น่ารักค่ะ หน้าตาเค้าเหมือนมองเรา ทำงง ๆ เหมือนเค้าถามเราว่า อะไรเหรอ?
    อะไรปรมาณนี้นะคะ อิอิ
  • ท่านี้เขาเรียกท่า หมาชะแง๊แลหา ทำตากวนตรีน ไร้อารมณ์ แนวบอกบุญไม่รับ 555555+
  • ดูมุมไหนก็อุบาทอะแปลกๆ สวยตรงไหนบอกที จากใจ
  • หน้าตาโหดมากเลย กรามปูด ดูแล้วเตี้ยตันดี กระดูกก็ผ่าน
  • ขอมั่งดิ่ ยืนไม่ได้มีสง่าราศรีเล๊ยยยยย แบบว่าแมนๆหน่อยมีป่ะ เลี้ยงหมาพันนี้มันต้องแมนๆหน่อยเข้มๆน่ะสาด
  • ลองใช้อาหารเสริมที่มี Glucosamine ดูครับ จะยืนได้ตรงและสวยกว่านี้...:015:
  • เหมือนหมาไม่เคย ออกกำลังเลย เสียดายสายเลือด
  • เห็นถามเรื่องหมาผมยืนตรงรึป่าว คำตอบก็คือ มันยืนโคตรตรงเลย เป็นหมาสแตนดาร์ตมาก ๆ ไม่ฟีค ไม่เอ๊กตรีม ที่ดูในรูปเพราะผมกำลังจะโยนลูกบอลล่อมัน มันก็เลยเอี่ยวตัวเพื่อจะวิ่งไล่บอลนะครับภาพมันก็เลยเอียงไปบ้าง แขงขาไม่ตรงบ้าง ผมถ่ายรูปหมาอยู่ที่คนเดียว ไม่มีคนช่วยจับหรือช่วยถ่าย จะให้มันยืนนิ่งไปนายแบบมันก็คงไม่ใช่ นั้นคงจะพอหายข้อสงสัยนะครับคงไม่ต้องใช้ยาอะไรเพื่อให้มันยืนตรงได้ ส่วนการออกกำลังกายผมปล่อยมันวิ่งเล่นทุกวันอยู่แล้ววันละหลายชั่วโมงเรื่องกล้ามเนื้อชัดเจนมาก ๆ ทั้งไหล่ ทั้งตูด เต็ม ๆ ส่วนเรื่องความสวยนี่ไม่ขอออกความคิดเห็นครับ เพราะนานาจิตตัง คนมองไม่สวยก็เยอะ มองสวยก็มี ยังก็ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ ถ้ายังสงสัยก็เข้ามาดูตัวจริงดีกว่า ชัวร์กว่าเยอะ
  • ตัวนี้ ผมชอบมากครับ

สวยสุด ๆ :063:
    ไฟล์แนบ
    1302.jpg 17K
  • ขอบคุณมากครับคุณchamsu1000 ที่ชอบมัน เห็นมีแต่คนติซะส่วนมาก แต่ไม่เป็นไรครับบอร์ดเสรีทุกคนมีสิทธิ์วิจารณ์และให้คำแนะนำ

ส่วนนี่น้องสาวอาร์ทูร์ DIMEPIECEตัวเก็บของคอกRE BOWWOW ส่วนอาร์ทูร์ตัวข้างหลังครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[9].jpg 35K
  • โตมาแล้วเป็นแบบนี้ สวยจัด
    ไฟล์แนบ
    Dime1.jpg 69K
  • รูปนี้อาร์ทูร์ตอนอยู่เมกาเหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[3]3.jpg 48K
  • ส่วนรูปนี้อายุน่าจะราว ๆแปด เก้าเดือน ตอนมาถึงเมืองไทยได้สักหนึ่งเดือนก็เลยแอบถ่าย
    ไฟล์แนบ
    DSC08991.JPG 64K
  • บล๊อคหน้าร้อนแรงมากคับ :063::063::063:
  • หมาเค้าจะยืนยังไงไปหนักหัวส่วนไหนของฟอสซิลของญาติผีตัวไหนคับ

ผมมองกี่ทีหมาเค้าก็สวยดีทำไมถึงมาว่าหมาคนอื่นเค้าแบบนี้

อิจฉาหรืออะไรหรอไม่เข้าใจ

ส่วนตัวไม่ได้รู้จักกะเจ้าของหมาหรอกน่ะแต่ก็น่าจะพูดในทางที่ดีกว่านี้หน่อย ไม่ใช่มาพูดแบบคนไม่มีการศึกษาแบบนี้

แล้วคำที่ว่าแมน ๆ หน่อย ก็ช้วยออกตัวมาหน่อยน่ะว่าใครพูดเห็น ผี ๆ ๆ ๆ แมนตายล่ะ

ปล.หมาคุณสวยมากคับผมชอบแบบนี้ใครบอกไม่สวยก็เรื่องของมัน แต่ผมชอบ
  • ผมสนใจที่จะผสมครับเลยขอให้ถ่ายรูปที่มันยืนตรงๆกับถ่ายด้านข้างไม่รู้ว่ามันจะจุดประเดนแบบนี้
  • ไอ้ที่ว่าหมาเค้าไม่สวย สายตาสั้น หรือใช้ตาตุม มองอะ
    มันไม่ต้องยืนเท่ห์ให้เทห์ แค่นี้เก้อเห็นแล้วว่าสวยๆๆๆ ถ้าใครเป็นเจ้าของคงยิ้มหน้าบาน
    เวลาจุงไปไหน ดีกว่าไอ้หมาห่วย แล้วพยามถ่ายให้มันก่างๆๆ ฉีกๆๆ แข้ง ฉีกขา จนไข่แทบ
    ลากพื้น ให้มันดูเตี้ย ให้มันดูเทห์

ถ้าราคาทับไม่แพงมากไปจนถึงขันเทพ เอาราคาที่แม่หมาระดับกลางๆๆ ไว้พัฒนาสายพันธ์ได้
    รับลอง ได้ว่า รับโทรทั้งวัน

หมาสวยครับ อย่างไรถ้าเปิดผสมรบกวนช่วยแจ้งราคาด้วยครับ
  • หมาตัวนี้หัวและโครงสร้างสวย ผีบางตัวอาจพูดแรงตามภาษาผี แต่ผมเพียง
    แค่เข้ามาแนะนําตัวยาดีๆ เพราะเห็นข้อเท้าหน้าสองข้างเอียงมาด้านหน้ามาก
    กว่า 45 องศา อายุแค่นี้เสริมสารตัวที่ผมบอกไป น่าจะช่วยได้เยอะครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC07988.JPG 124K
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ และก็คุณtekสำหรับเคล็ดลับดี ๆที่นำมาแบ่งบันกันให้ทราบ
  • ch.lil rizzy พ่อ r2 ครับ อาจจะเทียบไม่ได้กับพ่อของมัน แต่ก็ภูมิใจใน BLOOD LINE LIL RIzzy
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[1].jpg 51K
  • ไม่เวิกสมกับหมานำเข้า ยอมรับว่ากระดูกดีตัวหนา

แต่หุ่นโครงสร้างไม่ผ่านเลยสักนิด อกแคบมุมต่อขาหน้ากับอกตอบเข้าหากัน ไม่กางออก

ความจริง ตัวนี้ไม่ต้องกร่างมากก็สวยแล้ว แต่หมาตัวนี้ไม่มีความกร่างสักนิดเพื่อความสวยงามอย่างนี้จะไปเป็นพ่อพันธุ์ได้อย่างไร

หมาจะสวยมันต้องยืนอกผาย ไหล่ผึ่งครับ
  • บอดี้ไม่กร่างจิง แต่หน้าตาทันสมัยมาก กระดูกดี เนื้อตัวดี บวกกับสายเลือดผมว่าเป็นพ่อพันธ์พัฒนาสายหมาในบ้านเราได้สบายครับ ผมเห็นgottiในบ้านเรากร่างก็จิง แต่หน้ามักจะแหลม ยาว ปากเล็ก หัวไม่เป็นบล็อก หลังแอ่น ได้อย่างเสียอย่าง ไม่มีอะไรเฟอร์เฟคหรอก
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ส่วนรูปนี้ตอนขวบหนึ่งเห็นจะได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_05182.jpg 34K
  • ส่วนรูปนี้พึ่งถ่ายเมื่อกี้ครับ สิบแปดเดือน
    ไฟล์แนบ
    IMG_05202.jpg 45K
  • เปิดผสมแล้วนะครับ ท่านใดสนใจโทรมาได้เลยครับราคาพิเศษ อยากรู้เหมือนกันครับว่าหมาสายเลือดแบบนี้ หน้าตาแบบนี้ หุ่นแบบนี้เป็นพ่อพันธ์ไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    IMG_0519.jpg 47K
  • :062:18เดือนกับ5วัน ถ่ายวันนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0556.jpg 48K
    IMG_0555.jpg 52K
    IMG_0554.jpg 50K
    IMG_0553.jpg 49K
    IMG_0552.jpg 47K
  • Razorsedge/Bowwow R2D2
    ไฟล์แนบ
    IMG_0557.jpg 48K
  • ด้วยความยินดีครับคุณ avirut มีอะไรดีๆ ก็อยากแบ่งปันซึ่งกันและกัน...:015:
  • DAmn fuc'ng stpid piece of shit tek,when you ain't know shit please keep ur mouth shut. dont say a word u mtf
    Glucosamine alone ,It doesn't work that way son.
    So for the owner of this dog dont worry, i know a bit about these but please seach by ur self and find the paper abot this
    and otherthing is even u dont take a pil before u get sick right? it same way u cant eat it for protection dude
    So for u mtf tek keep ur month shut and rod in hell
    fucker
  • What the hell is wrong with this fucker, u took it personal and I don't even do business like you.

Don't be stupid, cuz Thai people know exactly where this message came from, your dog
    seems famous. The more you hate; the lower your reputations will get, it's not worth it...

Keep your head up homeboy!!!
  • the point is u mtf ait know shit but u ran ur mouth like damn guru
    shut the fuck up
    don't say anything if u ain't know shit
    rod in hell mtf tek
    Anyway if u mtf know where this massage come from and wat u gonna do mtfer
  • Nothing, cuz now on u just garbage to me. Or should I says "เศษสวะ"...
  • pokpok pok chickenshit runaway
    yeah cur alway cur
    read more talk less and go be guru in hell mtf