ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• BLUETOWN/SQUIRES OFF THE HOOK

AKA: THE ANSWER

(BIZ MARKIE x FENDI)

ชื่อ HOOK

ฉายา: คำตอบ

เป็นลูกของ บิซ มาร์กกี้ กับ เฟนดี้

อายุ 1 ขวบครึ่ง
    ไฟล์แนบ
    HOOK2SMALL.jpg 124K
    HOOK1SMALL.jpg 125K
    hook3.2SMALL.jpg 123K
  • :063: สวยมากๆคราบ. :063: :057::057::057::057::057:
  • เพื่ออะไรครับ ขาย โชว์ หรือ ?
    ถ้าขายก็จะถามว่าราคาเท่าไหร่
    ถ้าโชว์ ก้จะตอบว่าสวยครับ
  • ครบจริงๆ HOOK "The Answer" เป็นคำตอบสุดท้ายครับ:063:
  • fendiตัวเดียวกันกับที่อยู่ที่patriotตอนนี้ใช่ไหมคับ
  • ตัวเดียวกันนั่นแหละค้นดูในเวปมา
  • ใช่แล้วครับ เป็น FENDI ตัวเดียวกับที่อยู่กับ PATRIOT

ตอนนี้รู้สึกว่าจะย้ายไปอยู่หาดใหญ่แล้วครับ เตรียมขึ้นกับลูกบิซ VINYAN
  • เตี้ยปักเลย โหลดได้ใจมากคับ
  • โอ ของที่จะส่งให้พี่ทางเมลล์ ยังไม่ได้เลย

รบกวนส่งให้ใหม่ด้วยนะครับ

fanaticpitskennel@hotmail.com

ขอบคุณครับ
  • นี่ เชฟวี่ อายุ 1 ขวบพอดี

BIG BLOCK CHEVY @ 1 YEAR OLD

(BIZ MARKIE x TIKKA)
    ไฟล์แนบ
    chevy1year_1.1.jpg 112K
  • โอ ทำไมมันเหมือน BJ จัง รูปผิดเปล่า
  • chevy จะมาเมืองไทยอีกไม่นาน
  • CommentAuthorapichart8359 CommentTime12 ชั่วโมงก่อน | November 30, 2010, 9:16 pm
    โอ ทำไมมันเหมือน BJ จัง รูปผิดเปล่า
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    chevy เหมือน Bj ก็บ้าแล้ว Bjแมงหน้าหยั่งกะ Whippet
  • บีเจ คนละตัวครับ ไม่ใช่บีเจหมาแดงของผมครับ

บีเจ คือ หมาของหมอ และเป็นพี่น้องกับ เชฟฟวี่ ครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์ค ไอ้บิสนี่มันสุดยอดจริงๆ
  • มาอยู่กับยีนเหรอ Chevy อะพี่มาร์ค 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    59.jpg 112K
  • โผล่มาได้ไงว๊ะยีน ในบ้านยังมีหมาสวยไม่ครบร้อยตัวเหรอว๊ะ ช๊อบยังกะพี่ซื้อของที่เซเว่นเลยน๊ะโว้ย อิจฉาคนรวยบวกหล่อ ทำบุญมาด้วยอะไร บอกพี่มั่ง
  • อย่าเลย ยีน เดียวผิดคอนเซ็ป 555

ตอนนี้ต้องแดงๆๆๆๆ
  • จริงด้วยยีน หมาแดงมันสุดยอดอยู่แล้ว โดยเฉพาะค่ายเฮียใหญ่ มันระดับโลกแล้วโว้ย
  • โหพูดซะเว่อร์เลยพี่หมอ นี่ตอนนี้นั่งงกๆหาตังค์ซื้อหมาอยู่เนี่ย

เิริ่มไม่ไหวเเละ 5 5 5 ของยีนไม่มีผิดคอนเซ็ปหรอกพี่เอาว่าชอบก็พอเเล้ว :o022:

เเต่ยังไงก็ต้องแดงๆอยู่เเล้วละตอนนี้พี่ กำลังอิน 5 5 5 :o027:
    ไฟล์แนบ
    37.jpg 100K