ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกชายกับลูกหมาครับ
  • ลูกชาย4ขวบ ลูกหมา45วันครับ อยากให้สนิทกันแต่เด็กๆๆครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0065.jpg 33K
    IMG_0090.jpg 31K
    IMG_0081.jpg 34K
    IMG_0076.jpg 35K
    IMG_0062.jpg 34K
  • ต้องค่อยดูหน่อยครับ อย่าให้เด็กเล่นกับหมาแรงๆ เช่น ดึงหู บีบจมูก ดึงขา หมามันจะจำว่าเด็กชอบเล่นแรงๆๆ
    วันนี้ไม่มีผู้ใหญ่ หมามันจะแงงเอาให้ครับ (เด็กแนวบ้านโดน บางแก้ว แงงเข้าให้ครับ)
  • บูลลี่สวยครับหางเต่าด้วย อิอิ
  • ลูกชายก็น่ารัก ลูกหมาก้น่าเอ็นดูครับ ต้องค่อยเป็น ค่อยไปครับ
  • สวัสดีครับเป็นเพื่อนกับต้นใช่ไหมครับบังเอิญไปเห็นรูปในfacrbook ครับ..
  • ใช้ครับเป็นเพื่อนกับต้นครับ
  • มีกี่ตัวครับ..เจ้าบลู 3 สีสวยดีนะครับ
  • ของลูกชายเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC_0238.JPG 101K