ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ReDLion to PITBULLPOWER
    ไฟล์แนบ
    REDLION1.jpg 99K
  • Red Boy ฝากเนื้อฝากตัวไวด้วยครับ :001:
    ไฟล์แนบ
    Red Boy 2 month.jpg 65K
  • 9 months old 88lbs
    ไฟล์แนบ
    Red Boy a1.jpg 102K
  • :025:
    ไฟล์แนบ
    Red Boy a2.jpg 115K
  • ReDLion style and PITBULLPOWER style

ท่านใดไม่ชอบ ไม่ถูกใจผ่านได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    Red Boy a3.jpg 107K
  • Ped
    ไฟล์แนบ
    REDBOY ped.jpg 68K
  • Steroid พ่อ Red Boy
    ไฟล์แนบ
    Steroid12.jpg 98K
    steroid4.jpg 49K
  • Coco แม่ Red Boy
    ไฟล์แนบ
    Coco2-1.jpg 51K
    Coco1.jpg 83K
  • 1x The Duke
    ไฟล์แนบ
    the Duke12.jpg 98K
  • 2x Sherman Tank
    ไฟล์แนบ
    sherman tank1.jpg 101K
  • 1x Tonka
    ไฟล์แนบ
    tonka1.jpg 124K
  • 1x Lil Duke
    ไฟล์แนบ
    Lilduke1.jpg 85K
  • 2x Tankster
    ไฟล์แนบ
    TANKSTER41.jpg 75K
  • 1x MLPB'S Crash
    ไฟล์แนบ
    crash0221-1.JPG 78K
  • 1x MLPB'S Red Maximus
    ไฟล์แนบ
    max0221-1.jpg 110K
    max0221-4.JPG 85K
  • 1x Jackson Solo
    ไฟล์แนบ
    Jackson Solo.jpg 56K
  • สุดยอดเลยคับ
  • สายเลือดโดนจริงๆครับ
  • อีก 1 คอกที่ต้องติดตามผลงาน
  • แสดงให้เห็นได้ว่า ดิน ฟ้า อากาศ มีส่วนสำคัญอย่างยิ่ง่ที่ทำให้หมาสวย

เพราะดูจาก ลักษณะเก่นทางพันธุกรรมของพ่อแม่ที่อยู่เมืองนอกกับลูก

ที่อยู่เมืองไทยแล้วต่างกันเยอะ
  • นึกว่าจะไม่เอาออกมาโชว์ซะแล้ว
    นายแน่มาก สุดโค่ยๆๆๆๆ
  • OHO สุดยอดครับ 9 เดือนไกล้ 100 lb

ถ้าโตเต็มที่จะขนาดไหนนี่

รอดูผลงานครับ หมาแดงดีๆ ช่วงนี้เยอะจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สุดยอดคับ พีี่คิง

:063::063::063::062:
  • redboyตัวเป็นๆกร่างสุดๆครับขอบอก
    พี่คิงไม่อัพลูกเดอะชิวบ้างหรอพี่
  • บอดี้สุดมากครับ
    :063::063::063::063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    Steroidwithjohnandjay.jpg 55K
  • หมา 9 เดือน หนัก 40 กิโล กระดูกใหญ่ๆโคตร เลี้ยงด้วยอะไรครับ หรือ เกียวกับทางพันธุ็กรรม
  • กระดูกมันส์ดีวะ:065:
    ไฟล์แนบ
    NAM.jpg 75K
  • ว้าวๆๆ หล่อขึ้นเยอะเลยพี่

ทำไงเนี่ย :o027:
    ไฟล์แนบ
    143.jpg 97K
  • คุณคิงดูมันแน่นไปหมด....เยี่ยม
  • สุดยอดมากๆ
    จากที่ไม่เคยมองหมาแดงเลย
    พี่ทำให้ผมเปลี่ยนความคิดเลยนะเนี๊ย
  • โอ้ว วันแรกที่ได้เห็น กับวันนี้ ต่างงงงงงงงงงงงง อย่างเห็นได้ชัดคิงส์ ถ้ามา กทม วันไหน พี่ไปชลด้วยน่ะอยากเห็น ทั้ง 2ตัวเลย อืมอย่างนี้อีกยาวๆคิงส์ ไหลยาวๆๆๆได้อีก
    ไฟล์แนบ
    redboy.jpg 96K
  • ...ดูอก ดูกระดูกกับอายุเท่านี้..น่าติดตามมากๆครับ
  • สายเลือดเยี่ยม การเลี้ยงดูเยี่ยมกว่า ได้เลี้ยงแบบที่ชอบมันมีความสุขแบบนี้เอง ดูแลตัวเองด้วยครับคิง
  • Steroid ใหญ่ยังกะถังเบียร์ ... RedBoy คงน่าติดตามที่เดียวเชียว
  • แล้วแต้ชอบกันนะครับ สวยดี
    แต่ถ้าจะเน้นกิจกรรมงานลุย ก้อเลือกเล่น อีกแบบดีกว่านะคับ
    เอาที่ชอบ นะครับ แบบนนี้ ก้ออีกแนวนึง
    เยี่ยม
  • ถึงร่างกายไม่ใช่แนวกิจกรรม แต่ใจ Red nose 100%
    ไฟล์แนบ
    1223.jpg 114K
  • จะเก้าเดือนแล้ว เทียบกับแม่ดูหน่อย Pitbull power style เย้
    ไฟล์แนบ
    116.jpg 111K
  • ขอบคุณทุกๆท่านมากๆนะครับ

Red Boy มาได้ขนาดนี้ต้องยกเครดิตให้คนเลี้ยงครับ
  • ขอฝากไว้อีกหนึ่งผลงาน

บรีดครั้งนี้ต้องขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี เฮียใหญ่ เฮียย้ง พี่โจ้ และพี่ๆพระรามสามมากๆเลยครับ

ขออนุญาตลงภาพครับ
    ไฟล์แนบ
    jojo7nam.jpg 120K
  • ชุดบนนี้มาเเรงนะเนี่ยพี่คิง 5 5 5 :o027:
    ไฟล์แนบ
    144.jpg 74K
  • พี่ KARUMY ถ่ายรูปสวยมากคับ
  • สำหรับ JOJO ผมยกให้เป็นตำนานหมาเทพในเมืองไทยเลย สำหรับคอหมาแดงต้องอยากมีลูก JOJO ไว้ครอบครอง

ทั้ง JOJO และ NAMWAN ก็มีผลงานการจ่ายลูกได้สุดๆ อยู่แล้ว เมื่อโคจรมาเจอกัน ความมันก็บังเกิด :o027:
    ไฟล์แนบ
    4 Generation.jpg 113K
  • และนี่ก็คือผลงานการจ่ายลูกของ NAMWAN

ฉนั้นชุดนี้ต้องมีมาอยู่ชลบุรีแน่นอน 55555
    ไฟล์แนบ
    1232.jpg 117K
  • งี้มีสิทธมาทางนี้สักตัวไหมเนี่ยพี่ :o046:

ขึ้นชื่อ JOJO รับรองหมดก่อนออกจากท้องเเม่มันอีกเนอะ 5 5 5

รูปคู่กับยอดเทรนเนอร์หน่อย
    ไฟล์แนบ
    154.jpg 95K
  • ขอบคุณมากครับยีน
  • ยีน นี่กะจะเลี้ยงกี่ตัวครับนี่ ที่มีอยู่นี่ก็เปิดเป็นฟาร์มได้เลยนะเนี่ย ใจจริงๆ :006:

แต่ระดับเสี่ยยีน ไม่มีลูกหลาน JOJO ได้ไงเนี่ย :013:
    ไฟล์แนบ
    IMG97051.jpg 120K
  • แจ๊คครับ ตกลงลูก same same ตอนนี้กี่เดือนครับ พี่เริ่ม มึนๆ/ใช่แล้วครับสายเลือดนี้แรงมาถึงรุ่นหลานเชียว
    ไฟล์แนบ
    dozo-8-m-5.jpg 113K
    dozo-8-m-6.jpg 97K
  • รูปนั้นผมถ่ายตอน 7 เดือนครับพี่ ปัจุบัน 8 เดือนครับพี่ ส่วนรูปนี้ปัจุบันครับพี่
    ไฟล์แนบ
    8204.jpg 122K
    IMG_8169.jpg 123K
    IMG_8178.jpg 114K
  • Iron + Dozo ดูดีกว่า สวยกว่ารุ่นพ่อตอนอายุเท่ากันมากเลยครับ เลี้ยงได้เยี่ยมจริงๆ
  • แม่จ้าว หมาสวยๆทั้งนั้นเลย