ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติสอบถามหน่อยว่าชาวพิตบลูมีใครไปงานนี้บ้าง(นอกเรื่องหน่อย)
  • เห็นหลายคนเลี้ยงพิตบลูแล้วยังขี่รถSR400ด้วยเลยขอถามว่าใครมาบ้างครับ
    งาน SR Thailand Meeting ครั้งที่ 1 ณ จังหวัดสุพรรณบุรี ในวันที่ 11 ธันวาคม 2553
    สถานที่ วิถีไทยรีสอร์ท อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี
    วัตถุประสงค์
    1. เพื่อเป็นการรวบรวมกลุ่มผู้ขับขี่รถจักรยานยนต์ Yamaha SR400 & SR500
    2. เพื่อเป็นการเปิดตัวเว็บไซต์ www.srthailand.com อย่างเป็นทางการ
    3. เพื่อรณรงค์การขับขี่รถจักรยานยนต์อย่างปลอดภัย
    4. เพื่อเป็นการสนับสนุนการท่องเที่ยวจังหวัดสุพรรณบุรี
    5. รายได้มอบให้โรงเรียนปัญญานุกูล สุพรรณบุรี และซื้ออุปกรณ์จราจร
    ค่าใช้จ่ายในงาน
    ค่าบัตรเข้างาน 250 บาท มีอาหารทานเล่นในงานครับ ผู้ซื้อบัตรได้รับสิทธิพิเศษการซื้อของที่ระลึกภายในงานในราคาพิเศษ
    นี่ลิ้งรายละเอียดครับ http://www.srthailand.com/forums/index.php?topic=529.0
    *****ใครไปได้ทักทายกันได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    yamaha05_sr400_zoom.jpg 99K
    vttrsmap.gif 22K
  • :003:
    ไฟล์แนบ
    srthailandmeeting1.jpg 84K
  • YESSSSSSSSSS??? :006::006::006:
    SR 400:063::063::063::063: