ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับทำเพด UKC 1200 บาท/ตัว ได้ภายใน 30 วัน
  • รับแจ้งเกิดลูกสุนัข แจ้งเปลี่ยนชื่อ แจ้งใบหาย รับแก้ไขปัญหาต่างๆเกี่ยวกับ UKC

แจ้งทำใบลูกสุนัข (เต็มใบ 3 GENS) ตัวละ 1200 บาท (จะกี่ตัวก็ตัวละ 1200 บาท)

แจ้งขึ้นทะเบียนแจ้งเกิดลูกสุนัข 1200 บาท ต่อ 1 ครอก ( ตรงนี้เป็นระเบียบของทาง UKC , 1 ครอกจะมีกี่ตัวก็ได้ ตั้งแต่ 1-14 ตัว)

แจ้งเปลี่ยนชื่อเจ้าของ ใบละ 1200 บาท

รับประกันได้ใบเพด ภายใน 30 วัน ถ้าเอกสารและลายเซ็นทุกอย่างถูกต้อง(ถ้าเกิน 30 วัน ยินดีคืนเงิน แถมทำใบเพดให้ฟรี)

โทรตรงได้ที่เบอร์ 009-1-818-836-2507 (ติดต่อได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเช้าถึงบ่าย 2 โมง ณ เวลาของเมืองไทย)

หรือ ติดต่อทางอีเมล์ SQUIRESX@HOTMAIL.COM หรือคุยทาง MSN ก็ได้นะครับ ผมออนเอ็มช่วงเช้าๆถึงเที่ยงๆ

หรือใครที่เล่น BB ติดต่อได้ที่ PIN: 218E27A3

ส่วนสำหรับคนที่ต้องการขึ้นทะเบียนกับ ABKC ตอนนี้ผมกำลังดำเนินการอยู่ ถ้าเป็นไปได้ ทางเมืองไทยอาจจะได้โควต้าขึ้นทะเบียน 100 ตัวแรก ฟรี!!!! ผมจะนำความคืบหน้ามานำเสนอกันต่อไป
    ไฟล์แนบ
    UKC_Logo3.jpg 78K
    willow-ukc-reg.jpg 62K
  • เออดีเลย ใครจะขึ้นทั้ง ABC UKC ABKC ตอนนี้สะดวกเลย เลือกเอาตามที่ท่านต้องการ ฮ่าๆๆ
  • รบกวนลงเบอร์โทรอีกทีได้มั๊ยคับ
  • แล้วที่เค้าเก็บกันตัวล่ะ 2000-2500 ทำไมถึงแพงหรือเค้ารวมค่าโทรศัพท์
  • ลงราคาแบบนี้ดีเลย
    บางทีเราก็ลำบากใจ น้องๆโทรมาถาม ว่าทำใบได้ที่ไหนครับ
    มีคนเสนอมาทำให้ 1500 บ้าง 2000บ้าง 2500บาทบ้าง ไอ่เราก็ต้องบอกกลับไปว่า ทำไปเหอะ ทำไปเลย ไม่แพง

ตกลงมันทำกันราคาเท่าไรบ้าง

ตอนนี้มีมาแจ้งแบบนี้แล้ว ก็พิจารณาเอานะครับ
    ประโยชน์ของพวกเราครับ
  • แจ้งไปละนะ 6ตัว ชุดนี้อะ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19499&page=1
    จัดการมาด้วย ไม่ต้องดัดแปลงชื่อ ต่อเติมอะไรนะ ถือว่าเค้าขอ

เจ้าของหมาแต่ละคน เค้าตั้งมานะ โอ ไอ่ที่ชื่อพิลึกๆๆแบบแต่ก่อน ไม่ต้องต่อเติมมานะ เชสสสส....
  • ของพี่

Ccc's Bully Max of Pitbullzone แม่นบ่อ

เอาเอาชื่อ ยงยุทธเพาะพันธ์หมา ขึ้นหน้าชื่อหมาตูเด็ดขาด (Yong Yuth Farm แปลเป็นไทย) ฮ่าๆๆ
  • มันส่งมาให้ผมอ่านละ "PR"BULLY MAX OF MARK SEXY DANCE อะ ป๋า

ลุ้นเอาเองละกัน ว่าได้ชื่ออะไร

แต่ที่แน่ๆ ถ้าชื่อไม่ตรงมา ไม่จ่ายตังนะ โว่ย
  • แต่ละชื่อกรูรับม่ายด้ายยยย เลยว่ะ
  • ชื่อที่พี่ยุธบอกถูกต้องที่สุด แต่ผมขอเพิ่มหน่อยนะครับ "PR"BULLY MAX OF MARK SEXY CHUSRI DANCE :006::006::006:
  • :063::057::057::057::063:
  • :063::063::063:
  • ชัดเจนครับ add BB ไปแล้วนะครับ
    เผื่อในอนาคตได้ใช้บริการด้วย :063:
  • :063::063::063::063::063:
    :057::057::057::057::057:
  • โอวงแตก 55จบกัน

โอ ขอลูกหมาสวยๆตัวดีจะเอามาปั้นเป็น ซุปเปอร์สตาร์ดังแล้วจะได้ขายแดกตามสูตร
  • ของเสี่ยยุท ส่งไป UKC เรียบร้อยแล้วนะครับ แก้ไขอะไรไม่ได้แล้วครับ ยังไงก็ต้องขึ้นด้วย ยงยุทฟาร์ม ไปแล้วกันนะครับ เปลี่ยนไม่ได้แล้ว

ส่วนคุณ จอนนี่ อันวาว ผมมีทีเด็ดอยู่ที่บ้านที่พัทยา ว่างๆแวะไปดูได้นะครับ
  • กระดาษเช็ดตูด
  • อ้าว...เฮ้ยยยยย
    ไม่เป็นไร มันแก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว ทุกท่านที่จองมาก็ถือว่าเป็นสิริมงคลให้กับชีวิตละกัน
    โชคดีได้ชื่อหมาที่ไพเราะ เพราะพริ้งที่สุด 555

ส่วนที่บอกว่ามีทีเด็ดอยู่พัทยาอะ เค้ารู้ละอะไร ตี๋ ล. อยู่ในลังบนตู้เสื้อผ้าห้องนอนมันอะ
    แผ่น DVD โป๊ ... บานเลย แล้วงกด้วย ยืมไปดู ก็ไม่ให้ยืม สงสัยมันจะหึงกลัว DVD สุดรักของมันจะปันใจ 555
  • โห พี่โอ ชอบแบบนี้ก็ไม่บอก หนังโป้อะผมมีทุกแนว

ผมขายอยู่ที่ใต้สะพานพุทธ ตรงใต้สะพานเลยนะ ตรงข้ามร้านขายรองเท้า

อยากได้แบบไหนมาเลือกไปเลยนะครับพี่

พี่อุส่า รับทำใบ ukc ถูกๆ
  • โห เสี่ย เอามาลงในนี้คนเค้าจะคิดยังไง

ตกลงยังจะเอาอยู่มั้ย ยาตะบองหงอคง หรือว่าไม่อยากใหญ่เหมือนพี่บิซแล้ว 555555555555555555
  • ถามผิดคนละมั้ง โอ 555
    คนที่ต้องการอยู่ในกระทู้นี้หละ ไปเคลียร์กันเองนะ
    โอไม่ส่งยาตะบองหงอคงมาให้ละ อย่ามาร้องโอดครวญ คอหักๆๆๆๆนะ กร๊ากๆๆๆๆ
  • พี่โอครับ ผมชื่อ เติ้งนะครับ พ่อผมเป็นตำรวจ พอดีผมแอบไปดูของกลาง พ่อผมได้ของกลางมาเป็น DVD โป๊ ครับพี่
    ผมเห็นเป็นลังๆเลย ไม่ทราบถ้าผมจะเอามาแลกกับลูกหมาจะได้ไหมครับ

ถ้ายังไงหลังไมค์ก็ได้นะครับ 089-2573173 เติ้ง ครับ
  • เย้ยๆๆๆๆ มีแบบนี้ด้วย ฮ่าๆๆ
  • dvdโป๊ แลกลูกหมาไอเดียร์นี้สุดตีนที่ยึดมามีแบบแปลกมั้ย โอเค้าชอบแบบแปลกๆ

หมากับแมว ปลาช่อนกับงูเห่า 55
  • จริงเหรอพี่ โหไม่อยากเชื่อ
  • เชื่อมะ ป่านนี้ ไอ๋โอ โทรไปหาน้องเค้าละ 5555 ทางของเค้า
  • เขี่ยไปเขี่ยมา ผมว่าหลายคนเริ่มเก็บสะสมหนังโป้ มาแลกหมาพี่โอแล้วมั้งพี่555
  • หมาไล่สายไม่ได้จะทำได้มั้ยครับ
  • ถ้าพ่อแม่มีใบ UKC ลูกก็สามารถขึ้นทะเบียนได้ครับ แต่ต้องได้รับการยินยอมจากเจ้าของพ่อและแม่ด้วย
  • คุณโอ ผมเคยไปบ้านคุณนะ ที่พัทยา
    บ้านก็หลังใหญ่นะ หมาก็สวยมาก ๆ
    เรื่องของเรื่องก็อยากได้ลูกหมาสวย ๆ สักตัว
    แต่ตอนนี้เก็บเงินก่อน แต่ยังงัยผมก็ไม่เปลี่ยนใจ
    ผมจะซื้อลูกหมาจากคุณแน่นอน
  • มีโอกาสคงได้ไช้บริการครับคุณโอ
  • เด๋วผมมีทำนิดหน่อยครับ
  • ได้ครับ อีเมล์มาเลยครับพี่ปทาน

• ภายในอาทิตย์นี้นะครับ

• คงได้ใช้บริการในเร็ววันนี้ครับ

• ผมด้วย 555
    4 ตัว ลูก BizJr X Mega (Jarhead x FiveFive)
  • อีกเรื่องครับ มีลูกค้าของผมอยากเปลี่ยนชื่อเจ้าของในใบเพดฯ
    ทำพร้อมกันที่เด๋วเลยครับ ต้องทำยังไงบ้าง ขอรายละเอียดด้วย

ขอบคุณครับ
  • พี่คับ ช่วยรับเมลผมหน่อยน่ะคับแอดเมลไปแล้ว Noname_pt@hotmail.com น่ะคับ ผมอยากถามเรื่องทำใบเพตหน่อยคับพี่
  • ได้รับใบเพดเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ
  • หมาโตทำได้หรือเปส่าตอบด้วยครับ
  • ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้น่ะครับแบบว่า ถ้าหากพ่อแม่ไม่มีใบเพดน่ะครับ ทำให้ได้มั้ยครับ
    ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ
  • ของผมมี ลูก โกลเด้น รีทรีฟเวอร์ 1 ตัว ซื้อมาเลี้ยงตอน เดือนกว่า ๆ แต่ตอนนี้ อายุ จะ 3 เดือนแล้ว ทำได้ไหม ครับ พ่อ แม่ น่าจะไม่มีใบเพด แต่ ดูๆแล้วทั้งบ้านที่ไปรับน้องมาเลี้ยงอ่ะ โกลเด้น ทั้งบ้านเลย มีรูป ผสมพันธุ์ของพ่อแม่เขา อ่ะ คับ แล้วเราจะทำได้ไหม ครับ สนใจ ๆ ราคาเท่าไร 085 0011423 กอล์ฟ ครับ
  • แม่มีใบ abkc พ่อ uKc จะขึ้น ukc ไหมครับ