ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากถึงน้าหนึ่ง neung_pala ครับ
  • วันนี้ขับจักรยานยนต์ เห็นชายท่านนึงจูงสุนัขของเขาอยู่

ผมหันไปเห็น เห้ย?????? หน้าเหมือนน้ามากๆ เลยคร้าบ

เลยนึกขึ้นได้เราไม่ได้คุยกันนานแล้ว เพราะเมลล์อันเก่าติดไวรัส (อีกแล้ว)

เลยมาฝากเมลล์ไว้ให้น้าน่ะครับ romeo-mx@hotmail.com

คิดถึงเด้อคร้าบบบบบบบบ

ปล. เจ้าโรเบิร์ต ได้ฤกษ์ผสมแล้วหรือยังครับนี่....
  • ยินดีมากเลยครั บ ที่ยังจำกัน ได้ ช่วงที่น้ำท่วม น้าโทรไป ตั้งหลายหน แต่ไม่ติด ได้แต่ภาวนาอย่าให้เกิดไรขึ้น
    โรเบิร์ท-จูเลีย สบายดีครับ ไว้มีไรคืบหน้า จะส่งข่าวบอกนะ
  • ได้ครับน้า ... ขอบคุณมาก ๆ สำหรับความเป็นห่วงครับ:019:
  • หวัดดีตา เอ็ก จำกันได้ปะ พี่จุลเอง ซำบายดบ้อ
  • ว่ากันตามตรงเลยน่ะครับพี่จุล .... ผมนึกอยู่ 2-3 ชั่วโมงแล้วนึกไม่ออก:m105:

เพราะพี่เปลี่ยน user ใช่ไหมครับ อิอิ เลยจำไม่ได้ จริง ๆ น่ะนี่:m003:

ไหน ๆ ลงรูปให้เห็นหน้าหน่อยสิครับ คิดถึง 555+:m041: