ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะนำหน่อยครับ
  • :006::006::022:คือลูกสาวที่บ้านขนร่วงและมีคล้ายๆหนังรอกบนผิวหนังเนเพราะอะไรครับ และมีวิธีแก้ยังไงบ้างตอบผมที่ครับ
    ไม่สบายใจเลยครับ
  • ตัวนี้แหละครับ
    ไฟล์แนบ
    231.jpg 89K
    159.jpg 104K
  • เกิดจากเห็บหมัดเยอะรึเปล่าคับ
  • ที่บ้านก็เป็นครับ รอฟังด้วยคนครับ
  • น้ำมันทานตะวันเลยครับ วันละเม็ดหายชัว
  • น้ำมันทานตะวันหาซื้อได้ที่ไหนครับ
  • ร้านขายยาครับลองถามหาดูสำหรับ
    สุนัขที่ขนร่วงไว โอเมก้า6 จะทำให้ขน
    แววและร่วงน้อยลงหรือช้ากว่าที่เป็นครับ
  • อาบน้ำบ่อยมัยครับ ถ้าอาบบ่อยจะทำหัยผิวน้องหมาแห้ง
    เวลาอาบหัยผสม em 2ฝาต่อน้ำ 1ถังคับล้างตัวน้องหมา
    หัยสอาดแล้วเช็ดหัยแห้งแล้วใช้ emเช้ดบริเวณที่เป็นอีกครั้ง
  • ขอบคุณครับทุกข้อแนะนำ