ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขายลูกสุนัขพิบูล 6 ตัว ตัวผู้หมดทุกตัวเลยครับ
  • สนใจติดต่อได้ครับ จะทิ้งเบอร์ไว้หรือ จะโทรมาที่เบอร์ 086-638-1257 ติดต่ิอคุณ ดอน นะครับ
    เป็นตัวผู้ทุกตัวเลยครับ เปิดราคาอยู่ที่ 10,000 บาท ต่อลองราคาได้นะครับ โทรมาสอบถามได้ครับ

ลูกสุนักทุกตัว มีใบ UKC ให้ทุกตัวนะครับ

รูปด้านล่างเป็นพ่อกับแม่ ครับ
    ไฟล์แนบ
    517.jpg 59K
    419.jpg 59K
    251.jpg 54K
  • ลูกๆสุนักตัวผู้ทุกตัวเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    B1.jpg 88K
    B25.jpg 93K
    B34.jpg 87K
  • ลูกๆสุนักอีก 3 ตัวที่เหลือครับ
    ไฟล์แนบ
    B42.jpg 86K
  • ลูกชายทั้งหลาย
    ไฟล์แนบ
    B5.jpg 88K
  • ตัวสุดท้าย น้องเล็ก
    ไฟล์แนบ
    B6.jpg 88K
  • ก็ต้องโทรถามเอาละครับ ^^
  • ราคา 10,000 คนซื้อมีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ใด้แน่นอน ต้องมีความเป็ควายสูงด้วย
  • ดูจากรูปทรงหมาแล้ว เปิดราคานี้แม้งเหมือนเปิดไร้ลูกค้าเลยนะเนี้ย เปิดแบบนี้ เก็บขี้ยกคอก ฟันธง
  • กูเปิดราคานี้แล้วมันหนักหัวพ่อมึงรึไงไอ้สาดอ่านดูบ้างมั๊ยว่าต่อรองได้ไอ้แม่ย้อย
  • ใจเย็นๆน่ะครับ
    ว่าแต่ไอเราก็อยากได้มากมายยยมีแค่ 4000 เหมือนกันอ่ะ
    Y-Y หมกปัญญา
  • :063:ลูกหมาสวยทุกตัวเลยน่ะครับ
  • ขอโทษนะค่ะ ดิฉันเป็นคนลงกระทู้ให้พี่ชายเอง
    ถ้าคุณ อะไรนะ ชื่อผีหรอ Ghost มีปัญหากับการขายสุนัขของบุคคลอื่น
    ก็ขออภัยด้วยนะค่ะ แต่ช่วยรักษาสิทธิส่วนบุคคลของบุคคลอื่น และนึกถึงเสรีในการใช้กระุทู้ด้วย
    รู้ค่ะว่าปราถนาดีจริงๆ ก็ขอบคุณนะค่ะ และเข้าใจความปราถนาดีของคุณ แต่การใช้ภาษาของคุณ
    ไม่เหมาะกับการเผยแพร่ผ่าน สื่อเท่าไร ปรับปรุงหนุ่อยก็จะดีค่ะ คนอื่นจะได้รักใคร่มากขึ้นนะค่ะ
  • 12000 .- ก็ขายได้ครับ

มีแต่ไอพวกเห็นแก่ได้ อยากได้ของถูกๆ แล้วเอาไปเลี้ยงก็ไม่มีปัญญาเลี้ยงหมาครับ
    ไม่มี ตังค์ไปซื้อ ชิวาว่า ชิสุห์ เลี้ยงจะดีกว่านะครับ กินน้อย ดูแลง่าย

หมามันถึง คนก็ต้องถึงด้วย ผมไม่เห็นความจำเป็นที่ผี ต้องออกมาด่าตำหนิ นอกจากคุณมีอะไร
    กับเจ้าของหมา แต่คุณรู้ไหม ถ้าคุณรัก หมาพันธุ์นี้ จริง คุณกำลังทำให้มันต่ำลง ทางอ้อม

เป็นกำลังใจให้เจ้าของหมาครับ และเกลียดไอพวกพยายามทำให้หมา มันสิ้นค่าในตัวของมัน
    โดยเริ่มจากการ ดูถูกมันด้วยราคาก่อน . . .
  • 12,000 ก็ขายใด้ครับ เหอะๆ ทำไมไม่ซื้อเองละไอ้ Samurai หน้าหี 1หมื่นคนยังหนีเลย 12,000 ไม่โดดโหย๋งเลยเหลอ

แล้วไอ้สัตเจ้าของหมาหน้าเลือดอย่าปากดีให้มากนะ เดี๋ยวจะหมดที่ทำมาทำแดก หลอกมึงอะ หาเรื่องเปลี่ยน ID สะแล้วนิ

นี้ไม่ใด้เข้ามาป่วนนะ แต่คนในนี้มีทั้งรู้และไม่รู้ เรื่องหมา เดียวคนไม่เป็นหมาซื้อไป โตมามีปัญหาอีก ตัวละ แสน ยังไม่ว่า

ขอให้มันสมกับราคาหน่อย ไม่ใช่ว่าคนอื่นเขาขายกัน 4-5หมื่นแล้วเราขาย 1หมื่นทำไมมีปัญหา ก็คือว่าหมาสวยมันสวยจริงๆ

มองเห็นแล้วไม่ต้องลุ้นเลย มันสมบูญแบบจริงๆ เพราะฉนั้นหมาใครรู้ตัวว่ามันไม่ใช่ก็อย่าดันทุรังขายราคาเว้ออีกเลย

สภาพนี้บอกตรงๆ 4500-5000 พอสมนำสมเนื้อหน่อยครับ
  • ตินุ่ตินี่ไอ้แม่เย็ดเก่งจังมึงไม่ทำขายเองล่ะไอ้สัตว์
  • ไอ้เหี้ยผีปากกูน่ะไม่ได้ดีอย่างเดียวน่ะโว๊ยหมัดกูก็ดีตีนกูก็ดีถ้ามึงแน่จริงเหือนปากมึงว่าเชิญได้ยินดีต้อนรับเสมอ
  • ต้องขอขอบคุณคุณsamuraiด้วยครับ
  • โหไอ้หน้าหนังแคมหี สีหมามึงนี้เหมือนหมาวัดเลยวะ นี้เรื่องจริงนะเนี้ย ใครซื้อหมามึงก็โง่ชิบผายแล้ว 555 สีอุบาตมากๆ นี้สายสวะป่าวเนี้ย555
  • ดีไม่ดี แม่หมา แม้ง ไม่ใช่ พิทบูล ด้วย ดูดีดีดิ
  • เออวะแม่หมาไม่ใช่พิทบูลนี้หว่า ควยไอ้นักเลงนี้แม้งหลอกขายหมา ให้เด็กฟึกหัดในนี้นี้หว่า
  • เป็นอะไรกันครับเนี้ย ต่อว่าหมากันใหญ่ คนเค้าขายหมาพี่ไม่ซื้อแล้วพี่จะเดือนร้อนทำไม สงสัยจะว่างมาก

ผมชอบนะครับ น้องหมาน่ารักดี แม่หมานี้เป็นสาย ไคโร ใช่มั๊ยครับ ผมเหมือนเคยเห็นที่ไหน

เด๋วผมจะติดต่อไปนะครับ