ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แต่ละตัวเก่งๆทั้งนั่น บ้านเราไม่มี ให้ชม
  • กีฬาแบบนี้ บ้านเราไม่มีให้ดู แต่ไม่รู้เค้าฝึกกันยังไง
    เยี่ยมจริงๆ

http://www.youtube.com/watch?v=5LIqAqualMU&feature=related
  • บ้านเราน่าจัดมั่งงะแบบนี้สุดยอดดดดดดดดดดดด
  • ชอบอะไรประมาณแนวๆนี้เหมือนกันครับคุณตี๋ ดูแล้วอยากกลับไปฝึกที่บ้านเหมือนกันแต่คงจะไม่ไหวกระโดดยังไม่พ้นยอดหญ้าเลยครับ (อ้วน) คุณตี๋นี้มีอะไรสนุกๆมาให้ดูเป็นประจำเลยนะครับ ถ้ามีอีกอย่าลืมเอามาให้ดูอีกนะครับ จิวยี้เป็นไงบ้างแข็งแรงสบายดีนะ
  • เยี่ยมมากเลยค่ะ...กรี๊ดๆๆๆ
    :013::013::013::013:
  • Heng_Heng สวัสดีคับ พี่ จิวยี่ สบายดีคับ โเยอะ แล้วคับผม ค่อยเอารูปมาให้ดูคับผม
  • ในปีหน้ามีกิจกรรมแน่นอนครับคุณตี้ แต่จะเป็นแบบไหนมีอะไรบ้างคงต้องรออีกนิด โดยทุกๆคนสามารถเล่นได้ฝึกได้เพราะใช้อุปกรณ์จากของใกล้ๆตัวและกิจกรรมแต่ละอย่างจะต้องดึงเอาศักยภาพของพิทบูลมาใช้อย่างแท้จริง
  • :006:เยี่ยมคับ คุณ ตั็ว จะคอย ชม ด้วย คนคับ .....มีคลิปใหม่ๆ เอามาให้ชมบ้างนะคับ

พี่แก้วเป็นไงบ้าง ลูกชายไปถึงไหนแล็วคับ