ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความรู้หน่อยครับ
  • :001::001:พอดีเมื่อเช้าพาเจ้าตัวเล็กเดินไปบ้านเพื่อนมา เห็นพิทของเพื่อนขี้ตามันออกค่อนข้างเยอะครับ ถามเพื่อนเค้าบอกว่าเพิ่งเช็ดไปไม่นานมันก็ออกมาอีกเป็นสีเขียว ผมดูที่ตามันเปียกครับ ไม่ทราบว่าพี่ๆ ที่มีความรู้ช่วยบอกทีครับว่ามันเป็นอะไร เพราะผมกับเพื่อนก็เพิ่งเลี้ยงพิทครับ ขอบคูณครับ:001::001:
  • ถ่ายพยาธิบ้างเปล่าครับกินอาหารที่มีโปรตีนสูงเกินก็เป็น