ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่ๆหน่อยครับว่าตัวนี้สายไหนครับ
  • พี่ครับนางนี้สายไหนครับบอกทีนะครับพอดีที่บ้านรับเลี้ยงอยู่บอกได้ว่าจี๊ดมาก
    ไฟล์แนบ
    100_1306_resize[1].jpg 104K
  • ลืมบอกครับอายุ9เดือนครับพี่
  • ความรู้ผมอันน้อยนิด ขอตอบแบบไม่ทันหยั้งคิด ผมว่าสายกัดครับ ^^
  • สายกัดเหรอ ผมว่าเป็นม้ามากกว่า
  • น่ามันน่ากลัวเเฮะ...ไม่มีภาพด้านข้างหรอ ทำไมตัวมันเล็กจัง...ถ้าให้เดาก็น่าจะสายกัดนะ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0621_resize.JPG 116K
    PIC_0626_resize2.JPG 125K