ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คล้ายกันรึเปล่าครับ
  • พอดีอ่านข่าวท่านนายกฯ ก่อนนอนครับ ดูไปดูมาคล้ายๆ ชื่อก็เหมือน ก็เลยอยากรู้ว่าจะมีคนคิดว่าคล้ายกันเหมือนผมกันรึเปล่าครับ วันนี้เงียบมากครับ (หวังว่าคงไม่ได้นอนคุก) :o008:ขอโทษครับ:o030:
    ไฟล์แนบ
    Apisit1.jpg 42K
    a3796382.jpg 21K
  • :o038:หวังว่าตื่นมาคงไม่โดนด่านะเรา:o042:
  • ขออนุญาตินะครับ ชื่อเล่นก็ดันเหมือนกัน งงงงงงงงงงง:o018:
  • พูดแบบไม่ได้เข้าข้างตัวเองนะ ผมว่าความหล่อผมเหนือกว่านิดๆ ฮา..........................:030:
  • อย่างนี้ต้องไปเป็นนายกที่ สภาโจ๊ก แล้วละครับ 55555
  • อย่าเลย แค่นี้ก็โจทย์เพียบอยู่แล้ว ฮ่าๆๆ
  • :013:555 อย่าเรียกว่าโจทย์ เลยพี่ เรียกว่า ศัตรู ดีกว่า ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ (แซว ขำ ๆ นะ)
  • รูปข้างล่างถ้าใส่เสื้อแดงเข้าไป:m096: ตามกระแสพอดีครับ
  • รูปท่านนายกฯตอนวัยรุ่นครับ
    ไฟล์แนบ
    socie2.jpg 10K
  • ต่อนะครับจาก 2003 เราคบกับคนจริงใจดีกว่าครับแม้เขาเป็นคนดีรึเลว ไม่มีแทงหลัง :o016: เดี๋ยวทายาไม่ถึงครับ:o023: