ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาเพื่อนๆพี่ๆที่มาเที่ยวอุทยานโขทัยเสียดายไม่ได้เจอป๋ามาร์คเลยเซ็งเป็ด
  • ถ้าใครผ่านมาเที่ยวที่สุโขทัยแล้วมาเที่ยวที่อุทยานเมืองเก่าช่วยบอกผมหน่อยนะครับเพราะอยู่ที่นี่ไม่มีเพื่อนเลี้ยงพิทบูลเลยเหงาม๊ากป๋ามาร์คก็เคยมาเมื่อปีใหม่แต่ไม่เจอใครเสียดายจังที่ไม่ได้คุยกับป๋าเลยถ้ามีชาวพิทบูลผ่านมาเที่ยวก็บอกผมหน่อยนะงเป็ดครับ 087-5236876 ขอบคุณครับ
  • ผมไปปั่นจักรยาน กับลูกชมอุทยานมาแล้ว สนุกดีครับ ได้ออกกำลังกายด้วย
    ลูกสาวผมชอบมาก ใครไมเคยไปก็อยากแนะนำครับ เขามีจักรยานให้เช่า 20 บาทเอง
  • ป๋านี้แกเอาใจใส่ลูกบ้านทุกกระทู้จริงๆ สมกับเป็นพี่ใหญ่ครับ ผมไม่ใด้ชมป๋ามั่วซั่วนะเนี้ยดูจากการเข้าไปตอบกระทู้ทุกวันของแก เล็กๆน้อยๆแกก็เอาใจใส :063:
  • สวัสดีครับท่านple2529 ลุงผมทำงานที่อุทยานเมืองเก่านี่แหละครับ แต่เกษียณแล้วครับ
    แต่แกไปปลูกบ้านอยู่ที่สุโขทัยแบบถาวรไปแล้ว มีโอกาศอาจจะได้แวะไปทักทายครับ

ส่วนตัวเคยไปตอนเรียนครับ ไปวาดภาพแลนด์สเคป สนุกดีครับ ขี่จักรยานแบบที่พี่มาร์ค
    บอกเลยครับ แต่ไปปีนั้นจำได้ว่าหนาวมาก ขนาด 9โมงเช้ายังพูดออกมาเป็นควันเลย
    ถ้าจำไม่ผิดน่าจะปี 38 นั่นแหละครับ

:o071:

มีโอกาศไปอีกแน่ๆครับ :015: