ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###ลูกหมาห่วยๆพ่อขาตึงเปรี๊ยะโคตรๆ###
  • อุบาตชาติชั่วมากๆ ทั้งพ่อและแม่ ลูกหมาก็ไม่มีคุณภาพ กระจอกสัดๆ โตมาเหี้ยแน่นอน ด่าได้เต็มที่เลย "เชิญตามสันดานเลย" อยู่แถว บิ๊กซี สมุทรปราการ 081-818-9382 หนึ่ง
    ไฟล์แนบ
    DSC02906.JPG 97K
    DSC00076_resize3.JPG 91K
    DSC002882.JPG 75K
    DSC00294.JPG 78K
  • ตัวผู้ครับ มีตัวเดียวในครอก!!!! ------ขายแล้วครับ-------
    ไฟล์แนบ
    DSC03217.JPG 69K
    DSC03229.JPG 73K
    DSC03230.JPG 72K
  • ตัวเมียบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03215.JPG 74K
    DSC03213.JPG 70K
    DSC03210.JPG 75K
  • ตัวเมียตัวที่2ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03248.JPG 76K
    DSC03235.JPG 67K
    DSC03241.JPG 69K
  • ตัวเมียตัวที่3แคร่บบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC03271.JPG 74K
    DSC03268.JPG 78K
    DSC03255.JPG 80K
    DSC03263.JPG 77K
  • ถ้าราคา 9.999 ถือว่าสุดยอดเลยครับ:063:
    คุ้มสุดๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขายราคานี้จริงๆครับผ๋ม 9,999บาท รับลูกสุนัขได้เลยครับ:062:
  • ได้ใบอะไรมั้ยครับ มีรุ่นน้องกำลังหา
  • ใบเพ็ดสมาคมครับ!!!!!!!!!ทำให้ฟรี!!!!!!!!!!!!!ตั้งชื่อมาได้เลยครับ จะได้ชื่อตรงกับใบเพ็ดเลย!!!!!!!!!!!!!!
  • สนใจตัวผู้คับพี่ขอรายระเอียดแล้วก็รูปภาพหลายๆมุมหน่อยคับพี่
    parinyanat@hotmail.com
    ของตัวพ่อด้วยนะคับ
  • ลดกระจายเพราะขายไม่ออกอิ ๆ จัดโปรโมชั่นน่าดู ว้าวทำยังกับขายเฟอร์นิเจอร์แนะ อย่างนี้ต้องรออีกซํกเดือนเดี๊ยวก็เหลือ 5000 หรือไม่ก็ซื้อ 1 แถม 1 รับรอง หรือไม่ก็มีโปรโมชั่นใหม่ ๆ ออกตามมามากมาย สไตล์ NEW LINE เขาละ ไม่เชื่อคอยติดตามดูซิ ไม่ต้องรีบหรอกครับพี่น้อง ช่วงปีใหม่นี้หมาสายเลือดดี ๆ กำลังออกตามกันมาเพียบ มีให้เลือกมากมาย ราคาประมาณเนี้ยละ (ชุดนี้ไม่น่าเล่น..ฟันธง พ่อหมาขาหลังมีปัญหานะขอบอก ใครซื้อไปแล้วจะเสียจายอิ ๆ )
  • มรึงนั่นแหละมือใหม่ เล่นหมาซักมากี่ปี ทำเป็นเก่ง ดูหมายังไม่เป็นเลย ทำเป็นคุย จะบอกให้เอาบุญ หมาตัวนี้ฝรั่งมันขายทิ้งมาราคาแสนถูก บรรดาเทพทั้งหลายเค้ารู้กัน พอไปดูเห็นสภาพแล้วก็ไม่มีใครเอา มีแต่มรึงนั่นแหละมือใหม่ไปซื้อมาในราคาแสนแพง ฮะ ๆ โง่เป็นฟาย โดนไปเต็ม ๆ จะสอนให้อีกอย่างนะ สไตล์บูลลี่ เนี่ยค่ายไหนเค้าก็มีมุมขากันทั้งนั้น ไม่ใช่ตึงเป็นตะเกียบเหมือนหมามรึง ไปแหกตาดูค่ายอื่นเค้าซะบ้างหูตาจะได้กว้าง คุยฟุ้งแต่สายเลือดหมาตัวเอง มีอยู่แค่ไม่กี่ตัวทำเป็นคุย แน่จริงเอารูปหมาตัวนี้ด้านข้างเต็ม ๆ มาโชว์หน่อยดิ กล้าหรือเปล่า จะได้เห็นกันทั้งบอร์ดว่าที่พูดมามันจริงไหม เห็นถ่ายแต่ด้านหน้า คุยนัก คุยหนา ว่าหัวใหญ่ อกใหญ่ กล้ามเป็นมัด แต่ตูดมันลีบนะ ฮา ส่วนลูกมันนะตอนเล็ก ๆ มันดูไม่ออกหรอก พอโตขึ้นมาก็ออกอาการเหมือนพ่อมันนั่นแหละ เดินตูดบิด ป้อแป้ ป้อแป้ อิ อิ ใครไม่เชื่อซื้อไปแล้วจะรู้สึกขอบอก ลดเหลือ 5000 มันก็ไม่น่าเล่น.... ฟันธง
  • :o030:ขอโทษครับ ผมไม่เกี่ยวอะไรด้วยหรอกครับ แค่อยากให้คุณผีติเขาก็ให้ใช้คำสุภาพหน่อยครับ คือผมว่ามันแรงไปครับ ผมว่าคูณผีมีความรู้เยอะ ก็ออกมาเตือนก็ดีครับ คนไม่รู้จะได้รู้ครับ คนซื้อเขาชอบไม่ชอบเขาคงตัดสินเอง แนะนำก็ดีนะครับแต่อย่าชักนำ ใช้คำเบาๆหน่อยจะมีประโยชน์มากครับ อ่านมาหลายหัวข้อแล้ว น่าจะเป็นคุณผีบัณฑิต ความรู้เยอะแล้ว ถ้าใช้คำเนียนๆ จะสุดยอดมากครับ คือไม่อยากให้ทะเลาะกันนะครับ:o019:
  • ได้ครับคุณ Ken
  • :o010:ขอบคุณครับที่อ่าน แล้วก็ไม่ด่าผมด้วย
  • OK หมาผมไม่ดี ผมผิด ผมโง่ พอใจยังครับคุณผี:022:
  • ผมชอบ น้า ผี มากเลย ครับ

พูด ตรงๆๆ ของดีบอกดี ของไม่มีบอกไม่ดี

ผมน้อง นนท์ ขอนับถือ น้าผี

ชอบ จริงๆๆ
  • คอกนี้ตอนเเรกเปิด ตัว

เปง
    หมื่น กว่า เเพงมาก อ่า

ทำไมตอนนี่ เหลือ 9999

มันน่าสงไส

CommentAuthorNew_Line_Kennels

ผมขอ อภัย ไม่ได้ มากวงติงน่ะครับ

ขอให้พี่ ขายหมดไวไว ครับ ถ้าผมมีตังพอ

ผมก็ ซื้อ คอก นี้ ชอบ
  • ของผมเป็นลูกลูซิเฟ่อร์ชุดที่เเล้วครับ 5เดือนเศษ หนัก 21kg ไม่เห็นรู้สึกอะไรเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC01581.jpg 106K
  • (อย่างนี้เรียก ตึง หรือเปล่า)
    ไฟล์แนบ
    DSC01582.jpg 49K
  • เรื่องราคาที่ลดลง เนื่องจากตลาดมีการแข่งขันกันสูงมากกกก"แถมผมยังโดน"ดีสเครดิต"อีก" ลูกหมาขายถูกๆก็ดูไม่ดีอีก...เฮ้อ...คนซื้อได้ผลประโยชน์เต็มๆ(ราคาถูก)เลยน๊ะครับ
    เอาไปแล้วถ้าขาตึงเอามาคืนผมได้เลยครับ
    (((ใจเขาใจเราครับ คุณลองเป็นผมซิ มีความตั้งใจทำหมา ผมก็มือใหม่ ไม่เคยประกาศสักดา-ว่าเก่ง-ว่าเก๋า มีการลองผิด-ลองถูก มาโดนแบบผม จะรู้สึกยังใง___สบายปาย555++)))
  • ขอโทษ อย่าโกรธน๊ะ สภาพแบบนี้ 9,999 ผมขอบาย
    ดูคุณภาพหมาก่อน เศรษฐกิจแบบนี้
  • ลูกหมาชั้นเลวเลยครับ แพงชิบหาย ไม่ได้มีความงามเลยยยย
  • เกิดอะไรขึ้นครับหนึ่ง หัวข้อกระทู้รุนแรงน่าดู ใจเย็นๆนะโลกกว้างสีสันมันเยอะ
    สนุกดีออกนะคนเคาสนใจเยอะก็ต้องมีทั้งติและชมน่า ผลงาน "ลูซิเฟอร์"ชุดที่แล้ว
    พิสูจน์ผลงานด้วยภาพก็น่าจะดีพอแล้วนะ ไม่เห็นต้องอธิบาย...พี่ยศ
  • นั่นซิครับเราก็ขายของเราไม่ต้องไปสนใจผี
    ปาก แมว หรอกครับ
  • ลูกหมาสวยดีครับ ไม่ต้องซีเรียสครับ

คิดซะว่าเสียงลมพัดผ่าน :063::063:
  • เข้าใจแก้เนอะ กระทู้ที่ตัวเองด่าเขาก็ถูกลบ แถมแก้หัวข้อกระทู้อีกแนะ เข้าใจทำเนอะ ใครติดตามอ่านหัวข้อกระทู้นี้ตั้งแต่แรกคงรู้นะว่ากระทู้ไหนถูกลบไป ฮึ ๆ ของดีก็บอกดี ของไม่ดีก็บอกไม่ดี พูดตรงไปหน่อยทำเป็นรับไม่ได้ ถูกตอดนิด ตอดหน่อยทำเป็นมีน้ำโห วงการนี้มันก็แบบนี้ละ อยู่ได้ก็อยู่ อยู่ไม่ได้ก็ออกไปซะเถอะ จะขายหมาก็ต้องยอมรับทั้งคำติคำชม หนักแน่นหน่อยไอ้หนู ก็รู้ละนะว่าเพิ่งเริ่ม ชื่อก็บอกอยู่ แต่อย่าขึ้โม้สายเลือดหมาตัวเองให้มันมากนัก เอาแต่พอดี คนที่เขาหมั่นใส้ตัวเองนะมันมีเยอะนะจะบอกให้ หมา NEW LINE ไม่ใช่จะมีแต่หมาชั้นเลว ห่วย ๆ เหี้ย ๆ หรอกนะ ไอ้ตัวที่ดีมันก็มี อย่างไอ้ 911 นี่มันก็ OK อยู่ ไม่ได้ตบหัวแล้วลูบหลังนะ แค่พูดตรง ๆ และจะบอกอีกอย่าง ระวังคนจะไม่ซื้อลูกหมานะ เพราะกลัวซื้อไปแล้วโตมากลายเป็นเหี้ย จาก น้าผี อิ ๆ ๆ
  • พี่ครับ

ผมอยู่บางบ่อ

อ่าครับ

พีอยู่ หมู่บ้านอาไรหรอ อยากไปดูจัง

ชอบๆๆ
  • มาอีกแล้วตัวเหี้ย(ชอบว่าของคนอื่นไม่ดีเหี้ยจริงเหี้ยจัง)
  • พ.ศ.นี้คนดีไม่มีที่อยู่*คนดีดีอยู่บนโลกนี้ไม่ได้

เลว infinity
  • อยู่แถวบิ๊กซีสมุทรปราการครับ 081-818-9382
  • สุดยอดคับ พี่Ghost วันหลังก็จะได้มีคนวิจารคอกอื่นบ้าง ว่าดีหรือปล่า
    จะได้เป็นข้อมูลสำหลับคนมือใหม่หัดเลี้ยง อิอิ ช่วยดู คอกอื่นที่มาลงด้วยนะคับ
    เดียวจะได้มีคนที่ชอบเอาหมาไม่ดีมาขายเพื่อยประโยชน์ตัวเอง
    อขบคุณสำหรับ การ วิจารดีๆๆนะคับ
  • ไม่ทราบว่า"น้าผี"ต้องการให้ผมทำไงกับมันดี "ฆ่าทิ้งเลยดีไหม๋" แค่หมาขาตึงเนี้ย "เห็นเล่นไม่เลิก" เล่นผมมาตลอด ทั้งๆที่เราไม่รู้จักกัน น้าผีก็ไม่เคยเห็นหมาผมตัวเป็นๆ
    มันมีข้อเสียเรื่องมุมขาหลังอย่างเดียวผมไม่เถียง "จะอะไรกันนักหนาในการเลี้ยงหมาสักตังนึง" ส่วนอื่นที่ดีๆทำไม่ไม่มองข้อดีของมันบ้าง
    หัวมันใหญ่ แข้งขาอย่างเป้ง อกอย่างกว้าง ลำตัวสั้นมากๆส่วนสูงก็18"เท่านั้น ไม่เห็นบ้างหรือครับ ทุกสิ่งในโลกไม่มีอะไร100%หรอกครับ
    luciferเป็นหมาที่มีความเป็นมิตรมั่กๆไม่มีความก้าวร้าวเลย วิ่งเล่น กระโดด แม้กระทั่งผสมพันธุ์ก็ขื้นเองได้
    ลูกมันก็ไม่มีขาตึงซักตัว(โตขื้นขาตึงผมรับซื้อคืนครับ) จะให้ผมทำไงดี ผมขายถูกก็โดนด่า พรีเซน์ทหมาก็โดนด่า อยากเห็นผม"ชิบหาย"มากเลยหรือครับ
    มีความสุขมากหรือครับ ทำไมจิตใจถึงเป็นแบบนี้ครับ ต้องการอะไรจากผมครับ
    !!!!!สังเกตุไหม๋ครับท่านผู้ชม ว่าน้าผีเน้น"ทำลาย"ผมคนเดียว คอกอื่นๆแค่ไปแหย่ แต่กับผมกะเน้นให้"ชิบหาย"เลยทีเดียว555 ระยะทางพิสูจน์"ม้า" ระยะเวลาพิสูจน์"หมา"!!!!!
    ไฟล์แนบ
    DSC00382.JPG 68K
  • ไอ้หนู น้าผีไม่ได้จ้องสอยเอ็งคอกเดียวอะนะ คอกอื่นน้าก็สอยไปติดตามดูดิ แต่หมั่นใส้คำพูดเอ็งวะ ใช้คำให้เหมาะสมหน่อยอย่าหยาบนัก ถ้าหยาบมาก็โดนเล่นเรื่อย ๆ แนวร่วมเยอะเสียด้วย ขอบอก เล่นบอร์ดนี้น่าจะรู้ดีนี่ คนที่เริ่มเล่นจะได้หมาที่ดีสมราคา ไม่ใช่เห็นหมาลดราคาก็ตาลุก ต้องรีบไปซื้อ เดี๋ยวหมด ของดีก็บอกดี ของไม่ดีก็บอกไม่ดี ก็แค่นั้น พูดตรงไปใช้ม้า ไหน ๆ ก็จะพูดแล้วขอต่ออีกซักกะหน่อยละกัน ไอ้ lucifer เนี่ยไม่ใช่ไม่เคยเห็น ตอนที่มันมาใหม่ ๆ อยู่ชลบุรีก็ไปดูมันมาพร้อม ๆ บรรดาเทพทั้งหลายนั่นแหละ ทุกท่านล้วนส่ายหัวขอบอก อย่างอื่นก็ OK แต่ขาหลังมันเดี้ยงอะ เดินบิดไปบิดมา ประหลาดดีแท้ ใครไม่เชื่อไปดูตัวจริงซิ ว่าเป็นอย่างที่บอกหรือเปล่า เล่าให้ฟังตรง ๆ อย่าทำเป็นลมออกหูอีกละ และไอ้รูปถ่ายด้านหน้าเนี่ยไม่ต้องเอามาโชว์แล้ว เบื่อ ใคร ๆ เขาก็อย่างเห็นภาพด้านข้างอะนะ ไม่เห็นเอามาให้ดูซะที ถ้าไม่กล้าโชว์ก็แสดงว่ามันเป็นอย่างที่บอกจรืง ๆ อิอิ ถ้าคิดจะเป็น บรีดเดอร์ อะนะก็ศึกษาซะหน่อย อุตสาห์ ตั้งชื่อคอกซะดูดีเชียว ไม่ใช่กูซื้อหมาหมดเงินเป็นล้าน พอหมาฮีทมา หรือหมาไม่ได้อายุ หรือมีปัญหาทางพันธุกรรม ก็จับปี้กันซะแล้ว ออกมาก็ต้องรีบขายกลัวไม่ได้ทุนคืน ซึ่งส่วนใหญ่มักจะเป็นกันแบบนี้ ยกเว้นคอกดัง ๆ หลาย ๆ คอกซึ่งไม่อยากไปพาดพิงเค้า ถ้าทำอย่างนั้นมันก็เจอแบบนี้ละ และลูกหมาที่พ่อหรือแม่มันเป็นแบบไอ้ lucifer เนี่ย บางตัวมันไม่แสดงออกหรอกนะ หรืออาจจะไม่มีปัญหาเลย แต่มันเนี่ยจะเป็นตัว (พาหะ) ที่แฝงไปกับพันธุกรรมของมันและจะถ่ายทอดไปยังรุ่นลูกรุ่นหลานของมันต่อไป เป็นทอด ๆ ที่เค้าเรียกกันว่ามรดกบาปงะ รู้จักป่าว หรือรู้แต่ชื่อ รู้แต่สาย รู้แต่วิธีโปรโมท ที่จะขายลูกหมาให้มันหมดไว ๆ แค่นั้น ก็รู้ว่ารวย รู้ว่ามีตังค์ซื้อหมา แต่ก็ควรจะดูด้วยว่าหมาตัวไหนควรจะทำ หรือไม่ควรจะทำ สงสารคนที่ซื้อไปบ้างนะพ่อคุณ ขอแนะอีกนิดไอ้ lucifer เนี่ยเก็บไว้เลี้ยงเล่น ๆ คาบลูกบอลที่บ้าน ดีกว่านะ อย่าเอามาทำ เลยวะ ฟันธง อิ อิ น้าผี
  • ขอบคุณครับ:063: