ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

12 FEBRUARY 2011 HBD PARTY@ BULLROCK CAMP
  • 12 FEBRUARY 2011 HBD PARTY @ BULLROCK CAMP
  • จัดไปสหายรัก มาร่วมกันจุดเทียนพรรษา
    เอ้ย...จุดเทียนเป่าเค้ก ยินดีที่เพื่อนเราจะตายเร็วขึ้นอีกปีทีเดียวถึงสองคน เอ้ย....ครบรอบวันเกิดทีเดียวถึงสองคน
    วันนี้เป็นไร ใครเอาไอ่โต้ มาใส่ในปากตรูวะ 555

งานนี้ใครพลาดก็คงต้องนอนร้องไห้ทั้งคืน เพราะจะมีงานเปิดตัวนกแก้วเทพของเค้าอีกตัวนึง
    มากันมากๆ มาถล่มกันให้เละ งานนี้มาเฟียเค้าเหมาอยู่ 555

บูลลี่ เวย์ กะบูลลี่ แม็กซ์จับมือกัน ฉลองวันเกิด คงมีของฝากติดไม้ ติดมือกันบ้างนะ คนเค้ามางานวันเกิดให้ของขวัญแขกเค้าด้วย อย่าให้ต้องทวง....

ถูกใจร่องรอยประสบการณ์บนหน้าผากพี่มาร์คจริงๆหวะ ใครออกแบบแบนเนอร์อะ ชอบๆ
  • งานนี้โคตรน่าไปเลยครับ แต่คงไปไม่ได้ ขออวยพรพี่ๆทั้ง 2 คนเลยละกันครับ ขอให้พี่ๆแข็งๆแรงๆ มีเงินทองมากมายก่ายกอง

มีเท่าไหร่ก็ขอให้แจกน้องๆให้หมด ขอให้สมหวังทุกประการครับ งานนี้น่าจะมีการดวลกันเกิดขึ้น เปิดโต็ะกันเลยไหมครับว่าใครจะไปก่อน555
  • image

สุดยอด ขนาด แบนเนอร์งานวันเกิดยังเจ๋งขนาดนี้
    ในงานคงจะมันส์กันน่าดู

สุขสันต์วันเกิดเทพทั้งสอง
  • ท่านทั้งคู่ กรุณามาช่วยเป็นสักขีพยานด้วย ว่าผม กะ มาเฟีย ใครจะไปก่อนกัน lol
    มาให้ได้นะครับ หมวด & พี่มุ
  • เย้ๆๆยินดีถึงปีแซยิด เฮง เฮง เฮง ร่ำรวยเงินทอง สุภาพแข็งแรงค่ะ

คำเตือน เอ็มวีเพลงนี้เหมาะสำหรับผู้ที่อยู่ในวัยแซยิดเท่านั้น ฮ่าๆๆๆ

• มันเลือกรูปหล่อๆ ไม่ได้หรือว่ะ
    สรุปกรูไม่จ่ายตังส์ โทดฐานรูปไม่ถูกใจ เย้ๆๆๆๆๆๆ
  • เห็นรูปข้างบนแล้วฮาดีวะpicth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - A14.jpg
  • คอนเซ็ปคือ อยากได้รูปที่มันออกแนวโหด ออกแนว Batle 150รูปก็มีแค่รูปนี้แหละท่านที่ดูโหดสุด นอกนั้นหล่อเกิ๊นน (ผิดคอนเซ็ป)..!!
  • 555 เอากันก่อนงานจริงและ อยากไปครับพี่ แต่ไปไม่ได้จริงๆครับ ติดภารกิจลับสุดยอดอยู่ครับ
  • ฉลองแข่งกันแก่ 55
  • เฮ้อ ใครหนอช่างปล่อยคนแก่มาประชันกันไม่กลัวบาปกรรมกันหรืองัย แล้วลูกหลานก็ไม่ดูไปไหนกันหมด

ฮ่าาาาาาาาาา
  • ล้อเล่นน่า ขอให้มีความสุขกันมากๆนะคับเย้ๆๆๆๆๆๆ
  • วันเกิดปีนี้แมร่งเซ็งสุดๆเลย ใครว่างก็แวะมากินเหล้ากันนะ
  • ถ้าป๋าจะเปลี่ยนรูป Banner ผืนใหม่ คิด 5พัน 5 5 5
  • ผืนนี้ดีแล้ว เพราะไม่ต้องจ่ายตังค์ เย้ๆๆ
  • ลุง2คนเค้าทำไรกันอะคะ!!!
  • อ่ะ...เครียดนักกินแมร่งตั้งแต่คืนนี้เลยดีไม๊ป๋า..??
    มีสาวน่ามล คนฝรั่ง อยู่ในบ้านด้วยน้า งุงิ งุงิ..

• หาคนช่วยติดตั้ง Banner มันใหญ่มากกก คงใช้เวลาติดกันทั้งคืน อิอิ
  • โอ้ววว ไม่ธรรมดานะเนี่ย... ธรรมดา 30.- พิเศษ 35.-
  • นี่ไง "เถ้าแก่น้อย" ผู้ช่วยติดตั้ง 5555+
    วันนี้เข้ามาติดตั้ง แอนด์เดอะดริ๊งเป็นเพื่อนหน่อยน้า เจเจ...!!

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC00279.jpg
  • อะไรนะ ติดเสร็จ Big chill จะให้เถ้าแก่น้อย เค้าไปเลี้ยงเล่นที่บ้านหรา???
    เกรงใจอะ...แต่ก็น่ารักดี เอาก็ได้ เห็นแก่ Big chill นะเนี้ย
  • ของขวัญปีนี้ชิ้นใหญ่มากกกก ขาวมากกกกกก

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - b&g.jpg
  • มายืนยันว่าดูจากรูปแล้ว ขาวจริงๆฮ่าๆๆ

เถ้าแก่น้อยน่ารักมากเลยอ่ะ พองๆหัวด้วยๆๆๆ
  • birthday พี่ๆทั้งสองคนเลยนะคับ ขอให้มีความสุข รวยๆนะ สาธุๆๆๆๆๆ
  • HBD พี่ๆทั้ง2ท่านคับ ขอให้สุขภาพดีตลอดปี มีเงินใช้เยอะๆคับบ
  • HBD ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง เฮงๆตลอดไป ครับ สหายและพี่ชายที่เคารพเสมอ
  • จะเวอร์ไปไหนนนนนนนนนนนนนนนนครับพี่น้องครับ

ยิงลีๆๆๆๆ ด้วยฮ่ะๆๆๆ
  • สงสัยพี่มาร์คจะดำน้ำมาก หน้าผากย่นเลย อูยยยย ล้อเล่นๆๆๆ

หล่อ ๆ ยังไงวันที่ 12 ห้ามนอนก่อนนะ(เผื่อจะได้โทรไปให้ช่วยเคลียร์) 5555
  • สวัสดียามเช้า ขอบคุณทุกท่าน เจอกันคืนพรุ่งนี้เด้อ ช่วงนี้งานเข้า ไม่ค่อยว่างเข้าบอร์ดครับ
  • สองคนรวมกันก็เฉียดร้อยนะเนี่ย ตกลงวันเกิดพี่ Mark พี่บิววันที่เท่าไหร่เหรอครับ...?
  • เม็ดเต็กนี่หนักหน่วงดีหวะ กร๊ากๆๆๆๆๆ

แต่ไงเค้าก็รักตัวเองทั้งสองนะ จู๊ฟๆๆๆๆ
  • นานๆ ทีครับเฮียยุทธ หาจังหวะมานานแล้ว อิๆๆ...
  • ลงรูปได้ยังหืออ ฝากแล้วมาลงไม่เอานะภาพเป็นร้อยแม็ทนี้จะเอาสาวน้อยหน้าใสขวัญใจเหลียงไปเปิดตัวด้วยเคลียร์ที่ให้พร้อมนะ
  • ยูตะ หาลังใหญ่ๆมาใส่ สเตฟาน กับ แอสปารากัส ด้วยนะ หย่ายยยยมั๊กๆ

พรุ่งนี้เจอกันครับพี่น้อง..
  • โห...ใครตั้งชื่ออะ "แอสปารากัส" ??? เรียกยากไปไม๊เนี่ย....
  • เออ มันส์ดีวะ
  • แอสปารากัส สเตอมินอฟ ออฟ โคโดมิเน่ นี่ตัวของน้องชายเค้า

ส่วนของเค้า ชื่อ สเตฟาน เดอยุฟ ออฟ คอรุนญ่า เอสเตบัน

ชื่อแบบนี้เค้าเรียกกันจนชินปาก บอกไว้ก่อน ใครมาเรียกชื่อนกเค้าย่อๆ นี่ มีเคืองนะเฟ้ย.....
  • ต่อท้ายด้วย มายอร์ก้า มาดริด ซินยอร์ซิโมเน่ ด้วยสิคะ แหม สั้นไปนะน่ะ555
  • ใช่เหรอพี่ยุทธ??

แจ๊ส ชวนชื่นมั๊ง

ตึ่ง!!
  • เยสเปก................น้ายุทธ นั่นมันชื่อนก หรือวะนั่น ยาวซะ กว่าจะเรียกจบ แม่งบินไปใกลแล้ว ฮ่ะๆๆๆๆ
  • 5 5 5 เมื่อคืนว่าจะเอา Jack Daniel's ป้อนให้
    น้องแอสปารากัส สเตอมินอฟ ออฟ โคโดมิเน่ กะ
    น้องสเตฟาน เดอยุฟ ออฟ คอรุนญ่า เอสเตบัน
    ฐานหมั่นไส้ เจ้าของนก อิอิอิ ยาวเกิ้น (ชื่อนะ)
  • 555เห็นด้วยอย่างแรงเลยค่ะคุณบัง
  • image

แองจี้ ผมเห็นชื่อนกน้ายุทธ แล้วนอนไม่หลับ ในปฐพีนี้ ผมว่าชื่อหมาผมยาวสุดแล้วนะ ล่าสุด

แจ้งยูเคซี เปลี่ยนชื่อ ลูกคุสตาฟ ตัวนี้แล้ว เดิมทีชื่อ "คาสโนว่า ฟูลมูน ดริฟ ฮาเปอร์" เปลี่ยนเป็น

"พยัคเมฆา พยาเมฆิน บดินชะวา ลาลัย" เอาให้มันยาวกันไปข้างนึง กว่าจะเรียกชื่อหมาจบ มันวิ่งออกถนน เรียกชื่อมันจบปั๊บ รถแม่งชนตายพอดี ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ....พอกันกับน้ายุทธ นกหลุดออกาจกกรง กว่าจะเรียกชื่อมันจบ แม่งบินไปดอนเมืองแล้ว ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ
  • ไอ้บัง...พรุ่งนี้ถ้าไม่มาถือว่า หัวดอมั๊กๆ..!!
  • ต้องนกเค้า ชื่อหวานคราสสิค "เอ็งบู้"
  • บิกบังไม่มา เราขาดกัน
  • แต่ละคนเนาะ555