ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UP DATE ( BIG SHOT + G_CELL)
  • ออกแล้วครับ เกิด 8 กุมภาพันธ์ 2554 เดียวรอสักพักให้อยู่ตัวก่อนครับ...แต่เสียดายที่เจ้า G_cell ต้องทำหมัน เพราะเจ้าตัวเล็กบางส่วนที่ต้องผ่าออกไปขวางมดลูกและเลือดไหลไม่หยุดเพราะลูกตัวใหญ่ หมอให้เลือกจะเก็บมดลูกไว้แต่มีโอกาสเสี่ยงในอนาคตกับทำหมัน แต่เขารอด วินาทีต้องเลือกเลยเลือกที่จะทำหมันและไม่เสี่ยงอย่างน้อยก็รอด..แต่ผมกับแฟนก็ยังรับไม่คอยได้ แต่อย่างน้อยเราก้ได้ทายาทตัวน้อยออกมารอเป็นตัวแทนของแม่เขาได้......รอให้เข้าทีเข้าทางก่อนครับแล้วจะลงรูปให้ดู.....เซ็งเลย...แต่เขาก็ยังอยู่กับเรา

• พ่อพันธุ์ RED BIG SHOT เป็นลูกชายของ JOJO พ่อพันธุ์ตัวกลั่นจากค่ายรามาสาม กับ JELLY BEAN แม่พันธุ์ที่ส่งตรงมาจาก คอก PETERSON บ้านเกิดของ TIGER สุดยอดตำนานหมาแดงเมืองไทยของพี่มาร์ค มาเฟีย

แม่พันธุ์ G_cell ลูกของ Diesel + จีด้า ของน้องต้นคลองสี่
    ส่วนรายละเอียดข้อมูลเก่าของแม่ G_cell ไม่สามารโชว์รูปได้ ของ Big shot ที่เป็นเพรดออนไลน์ไม่สามารถเข้าได้
    ปัจจุบัน ตัวผู้ 4 ตัว ตัวเมีย 5 ตัวครับ ตอนนี้ยังไม่เปิดจองครับ และส่วนราคายังไม่ได้กำหนด ให้ลูกสุนัขแข็งแรงและลืมตาก่อนครับ และถ้ามีข้อสงสัยติดต่อผมได้ครับ ในเวลา 10.00 น.-17.50 น. เนื่องด้วยผมใช้คอมที่ออฟฟิตในการดูข้อมูลครับ ส่วนหมายเลขติดต่อ 085 111- 5943 เอก (KADAY)
    e-mail : eak_chumneansart@yahoo.com
    ***รูปจะทยอยลงเรื่อยๆครับ*** เพรดของ G_cell ที่ทำขึ้นมาให้ดู และขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ

... ขอบคุณพี่มาร์คครับสำหรับพื้นที่ในการลงข้อมูล...

• ค่ะอย่างน้อยๆ เรากับเค้าก้อยังอยู่ด้วยกัน เปิดจองลูกเมื่อไปไหร่ก้อขอรูปเด็กๆด้วยน่ะค่ะสนใจค่ะ ที่บ้านมีเรดอยู่1 แล้ว
    อยากหาอีก1 สนใจตัวเมียน่ะค่ะ หายยุ่งเมื่อไหร่ก้อเมลรูปมาที่ jaam.kanok@gmail.com อ้อชื่อเปี้ยวน่ะค่ะอยู่กลุ่มพิทพระประแดง ยินดีที่รู้จักชาวพิทด้วยกันค่ะ

• BIG SHOT + G_cell นับจากบนลงล่าง / ปู่ JOJO ย่า JELLY BEAN / ตา Diesel ยาย จีด้า
    Photobucket
    Photobucket
    **ขออนุญาเฮียครับ ในการใช้รูป JOJO เพื่อการอ้างอิงข้อมูล ถ้าไม่สมควรแจ้งลบได้ครับ**

Photobucket

Photobucket

Photobucket

ใบเพรดของG_cellที่ผมได้ทำขึ้นมาดูครับ Photobucket
  • ดูแบบเพลินไปก่อนนะครับ..ชอบตอนเขากินนม ดูแล้วสบายใจ..
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
  • ขอบคุณครับ samoorai
  • แดงๆ มันๆ มาอีกแล้ว ชอบๆ
  • สนจัยครับ..ยังงัยแจ้งราคาด้วยน๊าbombom_007@windowslive.comสนจัยตัวผู้ครับ
  • ขอบคุณ JACK_PITBULLPOWER / bom007 ครับ ช่วงนี้จะลงรูปให้ชมเรื่อย แต่อาจจะถ่ายไม่ค่ยมีรูปแบบเท่าไหร่เพราะอยู่กันไม่นิ่งสักตัวขนาดกินอิ่ม และอีกอย่างยังเล็กอยู่เวลาบังคับจับถ่ายรูปจะไม่ยอมจะงอแงดิ้นอย่างเดียว พอตั้งท่าได้สักพัก...คลานไปไหนแล้ว ..จับมาอีกก็คลานไปอีก..เลยถ่ายแบบตามใจเขาก็แล้วกัน (ตามใจช่วงี้เท่านั้นเดินได้เมื่อไหร่....ฮึมมมมมมม) ส่วนเรื่องราคาจะลงภายหลังครับ ว่าน่าจะเป็นแบบไหน แต่ถ้าผู้ที่สนใจในสายเลือดของปู่ ย่า ตา ยาย ของเขาแล้วน่าจะไม่พลาดครับ ......ขอบคุณครับ....กำลังใจคือสิ่งที่ดีในการที่จะพัฒนาสิ่งที่เราทำต่อๆไป...
  • เฮียมาร์คครับ ถ้ามีกระทู้ข้างล่างของผมซ้ำลบได้เลยครับ ขอบคุณครับ
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ เอก...
  • ขอบคุณครับพี่วัตร ณ จุดนี้ผมพอใจกับกับนิสัยของ big shot ซึ่งจิตประสาทดีมาก และนิสัยของ G_cell ซึ่งพี่วัตรก็เคยได้เห็นมาแล้ว.......แต่ผมเซ็งตรงที่ต้องทำหมันเขาโดยที่ดูจากการจ่ายจำนวนลูก และการที่เขาสามารถเลี้ยงลูกเองได้ มันเร็วไปสำหรับเขา แต่ก็ไม่อยากคิดมากเขารอดก็พอแล้ว และจำนวนลูกที่ให้มาก็ใช้ได้ ยังไงต้องมีตัวแทนของเขาขึ้นมาครับ......
  • ไว้สบายใจเมื่อไหร่ ขอราคาด้วยค่ะตัวเมีย หรือตัวมาร์คสีขาวกลางหน้าผาก สนใจอยากเป็นผู้ปกครองเค้าอ่ะค่ะ
    รอออออออ
  • ขอบคุณครับ samoorai รูปเพิ่มเติมครับPhotobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket

• ต้องขอโทษด้วยนะครับวันนี้ลืมโทรศัพท์ไว้ที่บ้าน.....ลืมบอกครับผมอยู่ คลอง3 คลองหลวง ปทุมธานีครับ
  • แดงดีจังครับเอก แต่ละตัวงามมั่ก ๆ อ้อ อย่างน้อยแม่เค้าก็ปลอดภัยพี่ก็นับว่าโชคดีมากแล้วเอก
  • ครับพี่วัตร
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3514.jpg 21K
    DSCF3521.jpg 27K
  • อยากได้มาเลี้ยงครับ อยากทารบราคา ครับ
    prakan316@windowslive.com
  • ต้องขอโทษด้วยครับช่วงนี้เด้กยังไม่ค่อยแข็งแรงเนื่องจากแม่ไม่สามารถให้นมลูกได้ เนื่องจากภาวะเครียดที่โดนลูกดูดนมทั้งวันทั้งคืน และไม่สามารถบอกถึงเรื่องราคาได้ ขอให้เขาแข็งแรงกันก่อนครับ ตอนนี้ทั้งผมและแฟนต้องเหนื่อยเพิมขึ้นเพื่อให้เขากลับมาแข็งแรงเหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับ :m95:
  • พร้อมยังงัยแจ้งด้วยนะครับ....upหั้ยครับ
  • ขอบคุณครับ ถ้าอย่างไงแจ้งด้วยนะครับ
    ถ้าโตและแข็งแรงแล้วนะครับ ก่อนหมด :002:
  • ต้องการเลี้ยงครับ papatanggo_d@hotmail.com รบกวนช่วยแจ้งรายละเอียดให้ทราบทีครับ ขอเป็นตัวผู้ครับ..ขอบคุณครับ
  • ขอราคาด้วยคนkikkob39@hotmail.com
    ขอให้แม่หมาแข็งแรงไวๆคับ
  • เหนื่อยหน่อยนะครับป้อนนมเอง ขอให้ลูกๆแข็งแรงครับ
  • ครับพี่โต ตอนนี้แม่หมาก็ค่อยดีขึ้นแล้วครับ ให้นมได้บางแล้วแต่ก็ต้องคอยเช็คนมดูครับ ส่วนลูกๆก็อาการก็เบาลง กินนมได้ทุกตัวถ้าตัวไหนกินจากขวดน้อยก็ให้ไปกินนมแม่ แต่ต้องแบ่งไปกิน เพื่อไม่ให้แม่เครียด และเหนื่อยเกินครับ และช่วงนี้ก็เริ่มลืมตากันบ้างแล้ว ต้องค่อยรักษา ช่วงนี้ใจต้องเย็นๆครับดีที่แฟนผมคอยป้อนนมขวดให้ลูกหมาแบบแบ่งกะกันทำเลย เหนื่อยแต่อยากให้เขาหายทุกตัว......ตอนนี้ผมแบ่งเป็นตะกร้าละตัวเหมือนโหลปลากัด555เพื่อไม่ให้เขาเลียกันจะปล่อยก็บางเวลากั้นคอกให้ได้คลานบ้าง ส่วนตะกร้าแบบที่ใส่ลูกหมาก็มีความสูงประมาณเกือบ1ฟุต เขาสามารถยกตัวปีนได้..แต่ไม่สามารถลงได้ พอลงไม่ได้ก็ร้องแล้วก็หล่นลงเหมือนเดิมทำซ้ำไปซ้ำมา.เห็นแล้วอดขำไมได....ผมอาจจะเอารูปแบบวิธีที่ผมใช้เลี้ยงรักษามาให้ดูเผื่อใครเลี้ยงลูกหมาหลายตัวแล้วเป็นแบบผม.. .........
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ยังให้ความสนใจในลูกหมาของผม และเข้าใจในสถานะการณ์ของผมครับส่วนท่านใดที่ได้โทรไปและผมไม่ได้รับสายบางทีผมยังสาระวนกับการป้อนนมและเช็ดตัวเขา และบางครับรับสายและเสียงดูไม่เหมาะต้องขอโทษด้วยนะครับ เพราะบางที่ยังเหนื่อยอยู่และยังไม่ได้นอน......ต้องขอโทษ และขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ครับ
    ..........................................................................................เอก (kaday) คลอง 3
  • ขายเมื่อไหร่ แจ้งด้วยนะครับ สนใจ ตัวผู้ 1ตัว P.namwhan@gmail.com
  • ต้องขอโทษทุกคนด้วยครับในการถามเรื่องราคาที่ยังไม่สามารถบอกที่แน่ชัดได้ และด้วยเนื้อหาก่อนหน้านี้ได้ลบไปเพื่อลงไปสู่ข้อความด้านล่างครับ
    ***ข้อมูลสามารถตรวจดูได้จากหัวกระทู้ด้านบนครับ**
  • big shot ขออนุญน้องทีด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    azDSC_0223.jpg 107K
    azDSC_0125.jpg 120K
  • ปัจจุบัน 17 วัน โตได้แค่เนี่ยตอนนี้เลยโดนแยกเป็นตระกร้าๆ.....เดียวมีโปรโมชั่น 1ตัวแถมตระกร้า 1 ใบหิ้วกลับบ้านเลย ดูแล้วอาจจะงง มีรูปซ้ำด้วยนับดีมีแค่ 9 ตัวครับ 5555 imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3567.jpg 80K
    DSCF3568.jpg 76K
    DSCF3569.jpg 63K
    DSCF3570.jpg 62K
  • อาทิตย์นี้อยากไปดูตัวเป็นๆ
  • ยังไงโทรหาผมก่อนนะครับ..ชอบไม่ชอบไม่ว่ากันเป็นเพือนกันได้ครับ...
  • เด็กที่บ้านอีก 2 หนุ่มครับชายใหญ่ แทรกเตอร์และชายเล็ก ออสก้าimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3479.jpg 27K
    DSCF3490.jpg 36K
  • ตอนนี้มีผู้ที่สนใจสอบถามเข้าพอสวมควรก็ขอขอบคุณเป็นอย่างมากที่ให้ความสนใจครับไม่ซื้อไม่เป็นไรคุยกันได้เป็นเพื่อนกันได้ครับ และส่วนเรื่องราคาลูกหมาและขอแก้ไขราคาครับ เนื่องด้วยแม่หมาเป็นของแฟนผมจึงต้องถามความคิดเห็นจากเขาด้วย และเมื่อสักครู่ผู้ที่สนใจได้เข้ามาถามผมจึงได้โทรสอบถามแฟนผมในเรื่องราคา อาจจะมีการปรับได้เพื่อมความเหมาะสมครับ แต่ความน่าจะเป็นมาตรฐานที่10,000 บาท กับสายเลือดและในการตั้งราคาในครั้งนี้ที่ได้ปรึกษากับแฟนผมแล้วเพื่อเป็นการสรีนการซื้อของผู้ที่สนใจ และให้ความสำคัญกับเขามากน้อยแค่ไหนเมื่อซื้อเขาไปแล้ว และเป็นการให้ค่าความสำคัญกับพ่อหมารวมถึงเจ้าของสายพันธุ์และแม่ของลูกหมาส่วนจะถูกหรือแพงผู้ซื้อเป็นผู้ตัดสินใจว่าเหมาะสมกับผู้ซื้อหรือไม่ ด้วยความเคราพในการตัดสินใจของผู้ซื้อครับ
  • ตอนนี้ลืมตาได้ 2 วันแล้ว ได้ยินเสียงเขย่าขวดนมไม่ได้เดินตาม แต่ยังเป๋ไปเป๋มาอยู่...
    มาดูรูที่นำมาฝากครับ ให้กินนมท่าอื่นไม่กินต้องท่านี้ท่าเดียว คนป้อน ป้อนเสร็จเมื่อยแขนimage

มาดูบางตัวที่ถ่ายได้นะครับเห็นว่าดึกแล้วเลยแอบถ่ายบางตัวพอ และมีการนอนแบบอบอุ่น แบบที่ตัวล่างสุดต้องร้องให้ช่วยทุกที (ที่เห็นขนเปียกคือแฟนผมจับเช็ดตัวและกำลังนอนตากไฟอยู่ครับ ผมจะเปิดไฟไว้ 24 ช.ม มี 60 w 100 wเพื่อให้ความอบอุ่น imageimageimageimageimageimage 2ตัวนี้จะคล้ายกัน..ไม่ยอมให้ถ่ายด้วยimageimage

ในขณะป้อนนม..ตัวอื่นที่ยังไม่ได้ป้อนหรือป้อนแล้วแต่ไม่ยอมเลิกลาก็จะมาปีนป่ายรอบๆ และช่วงนี้เล็บยาวแล้วด้วยแสบไปทั้งตัว.....**9ตัวกินนมแพะกระป๋องละ400กรัม3-4วันหมด** กินได้ซะใจมากimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3588.jpg 35K
    DSCF3571.jpg 30K
    DSCF3573.jpg 19K
    DSCF3583.jpg 32K
    DSCF3585.jpg 25K
    DSCF3584.jpg 46K
    DSCF3589.jpg 19K
    DSCF3593.jpg 29K
    DSCF3594.jpg 25K
  • ส่งกำลังใจให้แฟนคุณเอกทำความดีนี้ต่อไป
  • แม่ลูกอ่อน..ใครเห็นผ้าอ้อมหน้าบ้านตากไว้นึกว่ามีลูกอ่อน....บอกไม่ใช่.....ลูกหมาทั้งนั้น มีมองแบบ งงๆ
  • ผ่าออกหรือครับ ผ่าที่ไหน ของผมไม่รอดสักตัว หมอไม่บอกว่ามีกี่ ผ่าที่ เกษตร เป็นคอกเดี่ยวกับ Gcell
  • เสียใจด้วยครับ..ขอโทษครับ คอกเดียวกันที่ผมจำชื่อได้ก็มีน้ำแดง หรือน้ำแข็ง กาก้า แล้วก็ฟลุ๊ค เจ้าที่เคยใช้เนม kobkit เจ้าของน้ำแดง หรือ pooknun เจ้าของน้ำแข็ง ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะครับ ส่วนของผมถ้าเร็วกว่านี้หรือมีประสบการณ์มากกว่านี้ จีเซล ก็คงไม่ต้องทำหมัน ยังคงได้เชยชมลูกๆกับคอกอื่นๆได้อีก แต่ไม่เป็นไรครับเพราะตอนนี้แม่ และเด้กแข็งแรงแล้วครับแค่อาจจะช้ากว่าปรกติบ้างตรงช่วงที่เขาไม่สบายกัน ตอนนี้บางตัวพอจะวิ่งได้แล้ว .วิ่งเข้าหาขวดนมเลย...
  • ว่างๆก็มาคุยกันนะครับ เพราะน้องต้นเจ้าของดีเซล+จีด้าก็คงอยากรูว่าพี่น้องเจ้าจีเซลเป็นไงกันบ้าง
  • สำหรับผู้ที่สนใจ หมายเลขติดต่อ 085 111- 5943 เอก (KADAY) ผมอยู่คลอง 3 คลองหลวง เส้นรังสิต-นครนายก ปทุมธานีครับ
    e-mail : eak_chumneansart@yahoo.com ตอนนี้ลูกสุนัขอายุ 22 วัน อาการสุขภาพ ปัจจุบัน กินเก่งมา แข็งแรง และบางท่านที่ถามเรื่องราคาซึ่งยังไม่สามารถกำหนดแน่นอนได้เพราะฟอร์มเขายังไม่ออกและผมไม่ได้ตั้งราคาสูงต่ำที่ตัวไหน first/second/third คือตัวแรก สอง สาม แต่ผมจะดูโครงสร้างมากกว่าแต่เมื่อมีผู้สนใจถามเรื่องราคาเป็นว่าจะไม่เป็นการเสียมารยาท ณ ตอนนี้แฟนผมให้ไว้ที่ 10,000 ทุกตัวครับ จนกว่าโครงร้างจะออกมาให้เห็นอย่างชัดเจน....ส่วนรูปจะนำมาลงเพิ่มเติมภายหลังครับ มีข้อสงสัยสอบถามได้ครับ และถ้าเป็นเวลาปรกติในวันจันทร์-เสาร์ (เสาร์เว้นเสาร์) เวลา9.00 - 18.00 ยังอยู่ในเวลาทำงานอาจจะคุยได้แต่อาจจะไม่นานต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยครับ บางทีอาจจะรับโทรศัพท์แล้วพูดแข็งๆไปบ้างอย่าถือสาเลยครับเพราะเบอร์แปลกเข้ามามั่วบ่อยครับ..ขอบคุณครับ
  • พี่น้องจีเซลชื่อน่ารักอะพี่ น้ำแดง น้ำแข็ง ถ้ามีโซดากับเหล้าครบเรยนะ555+image
    ไฟล์แนบ
    pantip 003.jpg 63K
  • เจ้าโตร่โน่หรือเปล่ามุก

• ครับผมkobkit เจ้าของน้ำแดง ทึ่ถาม ตอนนี้น้ำแดงทำหมันแล้วเหมือนกัน
  • ผมอยู่อุทัยธานี มีบ้านที่คลอง 4 ไว้พี่เปิดให้จองจะโทรไปแล้วกันนะครับ ดูอัพเดพอยู่ทุกวันครับ
  • สวัสดีครัยkobkit แปลกนะครับแก๊งส์นี้โยทำหมันไป 2 แล้ว ผมไปบอกให้แฟนผมฟังเสียดายแทนพอมานั่งนึกถึงที่ไรใจห่อเหี่ยวทุกที...มีอะไรก้มาคุยได้นะครับ หรือจะดุที่mail ข้างบนก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับคุณ Draf ถ้าไม่รีบร้อนค่อยดูว่าเด็กๆจะมาในรูปแบบไหน หรือถ้าว่างๆก็แวะเวียนไปดูได้นะครับ
  • ตัวผู้ครับ...ยังต้องดูกันอีกimage ขอบคิ้วโดนยุงกัด
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3604.jpg 51K
    DSCF3606.jpg 37K
    DSCF3608.jpg 26K
  • ตอนนี้ก็เต็มที่กับเขาเพื่อให้เขาแข็งแรงที่สุดแต่อาจจะโตช้ากว่าจำนวนวันที่เป็นจริง :024:
  • รออยู่ที่เดิม
  • คุณDraf ว่างมาดูที่บ้านก็ได้นะครับว่าชอบหรือเปล่าตอนนี้ 9 ตัว นวทั้งแม่หมา แข็งแรงแล้วครับ ผมยังดีใจกับตัวเองเลยว่าจะต้องเอาทั้ง 9 ตัว และแม่หมาให้รอดครบทุกตัว...จากที่เห็นแล้วไม่สบายใจตอนนี้ผมนอนอยู่ตรงข้างคอกเขา ตื่นเช้ามาได้ยินเสียงเขาเล่นกัน ดูแล้วมีความสุข ตอนนี้ฟันก็เริ่มขึ้นกันแล้ว มันเขี้ยวกันทุกตัว รอก็แต่เรื่องขนกับผิวที่ลอกบางจุดเนื่องจากตอนไม่สบายเสียน้ำไปมาก ..แต่ตอนนี้กินอย่างกับพายุ....กินนมจากขวดเสร็จ..เดินไปกินนมแม่หมาต่ออีก ...กินจนเดินไม่ไหวหลับอยู่กับที่เราต้องไปอุ้มมานอน...**มีเรื่องน่าตื่นเต้นมาเล่าให้ฟังครับเมื่อหลายวันก่อนเจ้าG_cell ผมล่ามไว้ใกล้ลูกแต่ก็กั้นรั่วรวมกับลูกไว้เวลาลูกหิวนมก็เดินไปกิน แต่อยู่ในบ้าน รวมกับตัวผู้อีกตัวคือเจ้าออสก้า กลับมาบ้านตอนดึก โอ้...พังหมดรั้วมันรื้อหมดลูกๆเดินกันพล่าน..ต้องรีบนับว่าอยู่ครบหรือเปล่าอยู่ตรงไหนบ้างพอมองไปมีไปนอนกับเจ้าออสก้าด้วยต้องรีบไปเอามาตอนแรกกลัวมันไม่ชอบลูกหมาแต่ดูๆมันเลี้ยงหลานให้ด้วย...เลยต้องชมเขาว่าเลี้ยงดีมากดีที่ไม่กัดลูกหมา.......ลูกหมาชุดนี้อาจจะนานไปสำหรับผู้ที่สนใจและรอ แต่ผมก็ต้องอดทนจนกว่าผมคิดว่าใช่แล้วสำหรับผู้ที่สนใจเพราะถ้ายังไม่100% ก็ยังจะไม่ปล่อยไปไหน...แต่ถ้าผู้ที่สนใจก็ไปดูได้นะครับผมเลี้ยงแบบง่ายๆ ดุแล้วอาจจะไม่เป็นสัดเป็นส่วน เพราะเป็นคอกแรก และคอกเดียวของG_cell ..ขอบคุณครับ
  • ตอนนี้เด็กอายุ 27 วัน แข็งแรงดีขึ้นทุกตัว กินเก่งมาก มีฟันมีเขี้ยวงอกแล้ว แต่อาจช้ากว่าปรกติเนื่องจากสาเตุจากตอนที่ไม่สบาย วันนี้เลยนำรูปบางส่วนมาให้ชมครับ ดูสีจากเชือกที่ถักอยู่ที่คอครับ แฟนผมเขาถักให้ใส่ก็เลยตามใจเขา
    เพศผู้ - สีม่วง-เขียว-ขาว-แดง
    เพศเมีย - สีฟ้า-เทา-ส้ม-เหลือง- ชมพูimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3621.jpg 35K
    DSCF3623.jpg 23K
    DSCF3627.jpg 30K
    DSCF3630.jpg 46K
    DSCF3641.jpg 55K
    DSCF3657.jpg 35K