ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่มาร์ค รบกวนตอบให้ทีนะครับ
  • ผมเลี้ยงไว้ 1 ตัวอยู่ในร้านเกมส์ 11.00-22.00 น.พอปิดร้านจูงเข้าบ้าน อยากทราบว่าเวลาติดสัตย์ จะมีอันตรายกับคนในร้านหรือเปล่า แต่ผมก็ล่ามเขาไว้อย่างดี ครับ ตอนอยู่ที่ร้าน ปกตินิสัยดีมากชอบเล่นกับคน ครับ(ขอบคุณครับ)
    ไฟล์แนบ
    DSC05388.jpg 47K
  • คุณakachaikeng เป็นร้านเกมส์คอมหรือเปล่าครับ ไม่ทราบว่าที่ร้าน มีระบบแยกเน็ตแยกเกมส์ ครีเอส Dot.a ทำคูปอง
    หรือระบบ รีโคเวอร์ ป้องกันพวกหมาเอา mp3 มาใส่ในเครื่องหรือยังครับ อ้อและตอนนี้ผมมีตัวที่เก็บบันทึกรายงานการใช้
    งานแต่ละเครื่องที่ต้องคอยส่งให้ ตำรวจโดยสามารถปริ๊นออกมาเป็นรายงานได้เลยนะครับ หากสนใจติดต่อได้นะครับ
    ราคากันเองครับผม
  • ว่างๆ ก็แวะไปที่นี่บ้างนะครับ www.rednose2008.co.cc ขอโปรโมทหน่อยนะครับ ไม่ว่ากันนะครับ ขอบคุณครับ
  • ไม่มีอันตรายอะไรหรอกครับ หมาติดสัด ไม่ใช่ช้างตกมัน ฉะนั้นจึงไม่ต้องกลัวครับ

ขออภัยที่ตอบช้า เมื่อวานตลอดช่วงบ่ายมีประชุมข้างนอก กลับมาก็ดึกเมาแล้วด้วย
  • ขอบคุณมากครับ สำหรับคำตอบ
    ไฟล์แนบ
    DSC054152.jpg 65K