ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเปิดประมูลลูกพิทบูล 1 ตัว ( BJ X Eva )
  • ขอเปิดประมูลลูกสุนัข 1 ตัว เพศเมีย เพื่อเป็นก้าวเล็กๆในการสร้างโอกาสให้กับพิทบูลในแนวกิจกรรม

เงื่อนไขและข้อแนะนำในการประมูล
    1.ผู้ประมูลต้อง Log in และ ใส่เบอร์ติดต่อเพื่อแสดงการตัวตน ขอให้คิดอย่างรอบคอบก่อนร่วมประมูล(อย่าประมูลเล่นๆถ้าไม่ได้สนใจพิทบูลแนวทำกิจกรรมจริงๆ)
    2.เริ่มต้นที่ 0 บาท และใส่เพิ่มขั้นต่ำครั้งละ 500 บาท(จะใส่มากกว่านั้นก็ได้)ไล่กันไปเรื่อยๆ
    3.ปิดประมูลวันที่ 02-03-54 เวลา 23.00น. ตามเวลาที่แสดงในข้อความของทางเวปพิทบูลโซน
    4.ผู้ที่ประมูลลูกสุนัขได้มีสิทธิ์ขาดในตัวลูกสุนัขแต่เพียงผู้เดียว และต้องมารับลูกสุนัขด้วยตัวเอง เพราะผมต้องการทำความรู้จัก (สุนัขครบ 45 วัน ผมจะทำวัคซีนให้ 1 เข็ม และ รับสุนัขในสัปดาห์ต่อไป)

ภาพลูกสุนัขในวันที่คลอด ---> 1 สัปดาห์ ---> ปัจจุบัน 3สัปดาห์
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1365.jpg 167K
    IMG_0649.jpg 146K
    IMG_0815.jpg 150K
    IMG_0810.jpg 202K
    IMG_1365.jpg 167K
    IMG_0649.jpg 146K
    IMG_0815.jpg 150K
    IMG_0810.jpg 202K
  • สายเลือดของพ่อและแม่สุนัข มีข้อสงสัยใดๆสอบถามผมได้ที่ 081-755-0792 ตั้ว

พ่อ : BJ พี่มาร์ค Pitbullzone
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/4/marks-pitbullzone-diamond-eye-bj

แม่ : Eva เป็นลูกของ เฮลบอยโคราช(ไทเกอร์+ลูกแจมแจม) + บูบู้หมาบ้าพลังของคุณกอล์ฟชัยภูมิ(ลีโอคุณวีระ + จีจี้)
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/279/redzone-eva

ลูกสุนัขเกิดคืนวันที่ 31-01-54 เหตุผลที่เปิดประมูลตั้งแต่ยังเล็ก เพื่อต้องการแสดงเจตนาว่าลูกสุนัขที่นำมาประมูลไม่ได้เหลือคัด คัดทิ้ง(เพราะแววยังไม่ออกเต็มที่ และ ลูกสุนัขทั้งชุดยังไม่ได้เปิดขาย)หรือแสดงข้อบกพร่องใดๆ

แนวทางที่คาดหวังไว้ของสุนัขชุดนี้เมื่อเติบโตขึ้น คือ เป็นสุนัขที่มีโครงสร้างสมส่วน มีความคล่องตัว และแรงขับที่เหมาะสมต่อการทำกิจกรรม

### เงินที่ได้จากการประมูลลูกสุนัขตัวนี้ แม้ว่าสุดท้ายอาจจะไม่ได้มากมาย แต่ขอมอบให้ทางเวปพิทบูลโซนเพื่อนำไปใช้ต่อยอดในการทำกิจกรรมกับพิทบูลต่อไป โดยสามารถใช้ได้ตามความเหมาะสม และไม่มีเงื่อนไขใดๆทั้งสิ้น ###
    imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8725.jpg 150K
    IMG_8728.jpg 159K
    IMG_8757.jpg 172K
    IMG_8755.jpg 175K
    IMG_8274.jpg 115K
    IMG_8327.jpg 114K
    IMG_8343.jpg 113K
    IMG_8353.jpg 115K
    IMG_8762.jpg 152K
    IMG_8719.jpg 163K
  • สุนัขตัวนี้มีทวดทางฝั่งยาย ใหญ่โคตรๆขอบอก
    เฮลบอยพ่อของแม่หมาตัวนี้ก็น่าจะสูงใหญ่ที่สุดในไทยเมื่อสองสามปีก่อน
    ปัจจุบันไม่แน่ใจว่า ใครใหญ่สุด ต้องให้คุณหนุ่มพิตเดิยร์เป็นผู้ให้ข้อมูล
  • คุณตั้วช่วยระบุด้วยครับว่าสุนัขตัวนี้เพศผู้หรือเพศเมีย
  • คู่นี้ถูกคู่ที่สุดสายพ่อบีเจสุดยอดหมาลากแห่งยุค ข้างแม่ลูกซาร่าสายใช้งาน+เรดโนสต์ระดับตำนานแจมแจม

ใครอยากได้ลูกตัวนี้สงสัยต้องโชว์ให้ผมเห็นหน่อยล่ะกำลังหาหมาเฝ้าโรงงานอยู่พอดี อยากได้สายใช้งานที่

เป็นพิทบูลจริงๆน้องตั้ว จำเป็นต้องเป็นตัวนี้มั้ยเลือกได้ป่ะแค่ถามนะครับถึงไม่ได้ก็พร้อมยอมรับกติกาครับ

จัดไปก่อนเลยผม เหลียง Scubapit 4500ครับ

ป.ล ผมไม่ค่อยได้ซื้อหมาเนื่องจากเพื่อนเป็นบรีดเดอร์(ขอฟรีเอา)ชุดนี้เลี้ยงดีๆเป็นซุปเปอร์สตาร์ชัวร์ฟันธง

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4629.jpg 185K
  • แม่หมา ลูกหมาคุณกอล์ฟหรือเปล่า
  • ขอบคุณครับ ลืมบอกเพศไปจริงๆ
    เฮียเหลียง : แหะๆ มันไม่ใช่ลูกซาร่า+เฮลบอยที่น้าหนุ่มเคยบรีดออกมาครับ แต่ก็มาจากสายที่โครงสร้างใหญ่และแรงขับมากใช้ได้เหมือนกัน(ไปเพิ่มข้อมูลให้ด้านบนแล้ว) ประมูลตัวนี้ก่อนครับเฮียที่เหลือไว้ได้อายุค่อยเปิดให้เลือกทีหลัง ........ เฮียเหลียงเปิดคนแรกให้มาที่4500 บาทแล้วครับ
  • ขอถามไรหน่อยคับผมไม่รู้จะไปคุยห้องไหน
    ผมมีตัวเมียอยู่ตัวหนึ่ง
    ไม่รู้ว่าแท้หรือไม่แท้
    แต่พี่ผมซื้อมาให้จากนครสวรนรค์
    อยากร่วมประมูลด้วยจังเลย
    แต่งบไม่มีอิอิ
  • ร่วมสนับสนุนเวป และสายพันธุ์นี้ครับ

5,500 ครับ
  • พ่อหมาคงไม่ต้องบรรยายมาก เพราะสำหรับผมมันคือตำนานอีกหนึ่งหน้าของเมืองไทยไปแล้ว
  • ปล่อย Joe_Joe ไปก่อนของผมเด๋วปล่อยอาวุธหนักที่หลัง 55 ห้ามล็อบบี้หลังไมล์นะครับ
  • 7000.- ครับ 0855533552

ถ้าจะหมาแดง ก็ต้องนี่แหละครับ!!!
  • ติดตามดูด้วยคนค่ะ อยากรู้ใครจะได้เด็กน้อยไป อิอิ :030:
  • เริ่มเข้มข้นขึ้น
  • เสียดายจังมีลูกบีเจอยู่แล้วตัวนึงที่บ้านมีหมากิจกรรมทั้งสองตัวแล้วว
    แต่รับรองว่าใครได้ลูกบีเจไปนี่ไม่ผิดหวังแน่นอนเรื่องแรงขับกายภาพ
    ความเป็นพิทบูลมีอยู่เต็มถังแน่นอนคับนี่ลูกบีเจตัวเมียคับเอามาให้ชมกัน
    ว่าไอ้เหลือกมันจ่ายลูกได้เป๊ะแค่ไหนอาจะไม่สวยมากนะแต่ผมว่ามันจ่ายลูกได้ดีเลยแหละimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0454.JPG 88K
    IMG_0032.JPG 62K
    DSC01951.jpg 118K
    DSC02428.jpg 75K
    DSC02421.jpg 81K
  • คู่ นี้ ลง สุดๆๆ พ่อหล่อ แม่สวย เค้าเรียกว่ามวยถูกคุ่ จิงๆๆๆ

อยากได้ มา เลี้ยง จัง นิ คุณ ตั้ว

5555
  • โว้ววว หมื่นนึงแล้วววว
    จะจบที่กี่บาท รอชมๆ ^^
  • ผู้ประมูลเขาบอกให้ใส่เบอร์โทรด้วยนะครับ คนที่ไม่ใส่จะถือว่าเป็นโมฆะหรือเปล่าครับ
    คุณ Redzone ชี้แจงหน่อยครับ เห็นมันไม่เป็นไปตามกติกาครับ
  • ผู้เข้าร่วมประมูล ใส่ชื่อ ที่อยู่ และเบอร์โทรไว้สักหน่อยก็จะดีมากๆเลยครับ
  • วิธีถอดร่าง
    1................ ทำหลังเที่ยงคืนเท่านั้น
    2................ จุดธูปไว้บนหัวนอน 3 ดอก
    3................ นอนหลับตาและตั้งสมาธิให้ดี
    4................ นึกถึงที่ที่เราจะไปเปนอันดับแรก
    5................ กลั้นหายใจ 10 วินาที
    6................ จากนั้นคุณจะได้ไปในที่ที่คุณต้องการ
    7................เมื่อคุณรู้สึกว่ากลิ่นนะปเริ่มหายไปให้มองหาแสงสีขาวแล้วเดินเข้าไป
    8................ ถ้าคุณกลับไปไม่ทันคุณจะกลับไปไม่ได้อีกเลย
    9................ ถ้าทำเกิน2ครั้งอายุของคุณจะสั้นครั้งละ99วัน
    ใครที่อ่านแล้วคิดดูดีดีนะถ้าอยากคิดสนุกก็ต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนและนั่นก็หมายถึง
    ชีวิตของคุณ
    เองนั่นแหละได้มาจากคัมภีร์เขมรโบราณ
    คำเตือน ผู้ใดอ่านแล้วต้องนำไปโพสต่ออีก5ครั้งไม่งั้นอีก7วันคุณจะมีอ้นเป็นไป
  • เอาพี่ วัฒน์ หยุดที่ พี่ ที เถอะ
  • ขอนั่งชมข้างๆสนามประมูลอ่ะ =D> =D> =D>
  • ใส่ชื่อ ที่อยู่ และเบอร์โทรไว้สักหน่อยตามที่พี่มาร์คแนะนำเลยครับ อาจจะยุ่งยากซักหน่อย แต่ป้องการผิดพลาดได้หลายๆเรื่องเลยครับ
  • 0108 0894643599 ผมวัฒน๋ หาดใหญ่ ครับ อ่อ แล้วตกลงเมียหรือผู้ครับ
  • มีลูกค้าคนหนึ่งอยู่สงขลา กำลังหาเรดโน๊ทสีแฟนซี
    เด๋วให้เค้าโทรไปคุยกับตั้วดีกว่า :-D
  • แดงคับแก้วครับงานนี้
  • ผมเพิ่งได้ลูกหมามา แต่ผมแนะนำให้คุณ พิษณุ โทรไปคุยแล้ว หมาตรงตามสเปกเขาทุกอย่าง ช่วยโทรบอกพี่เขาด้วยน่ะครับ ผมอยากเห็นลูกหมาชุดนี้มาอยู่ระยองสักตัว
  • แล้วมันตัวผู้ตัวเมียครับ ?
  • อั๋ยหย๋า สุดยอดชั้วข้ามคืนพุ่งไปหนึ่งหมื่นละสุดยอดจะคอยติดตามคับว่าจะอยู่กะคัย
  • จัดไปพี่น้อง หมาสวย สายเลือดดี ประวัติงาม
  • โอ๊ะ ขอโทษครับอ่านเร็วไปหน่อย
  • ประโยคแรกเค้าก็บอกแล้วว่าเพศเมียน่ะ
  • ศึกแดงเดือดครับพี่น้อง ไม่ต้องบรรยายถึงBJเลย มันคือตำนานอีก1บทของเมืองไทยไปแล้ว(แชมป์ลากน้ำหนัก)
    ติดตามครับว่าจะได้ใครไป
    มีพิต มีรัก มีความสุข
    เย้ !!
  • 11,000 บาท ชื่อเอ๋ครับ 0846212166 ตอนนี้เลี้ยงหลานไอบีเจ อยู่ครับที่บ้านเป็นลูกของโนบรา
  • สำหรับท่านใดที่ชอบหมาแนวกิจกรรมไม่ควรพลาดครับ อนาคตสามารถนำไปใช้งานได้จริง + การดูแลที่ดีรับลองไปได้สวยครับ เอาภาพยายของเด็กๆมาฝากครับผม เจ้าบูบู้หมาบินimage
    ไฟล์แนบ
    S4026450.JPG 55K
  • ได้ไปแล้ว อย่าลืมฝึกมาทำกิจกรรมร่วมกันเด้อ ขำๆครับ
  • เรื่องแรงขับไม่ต้องพูดถึงครับจี๊ดสุดๆ ถ้าไม่ติดว่าหมาที่บ้านมีอยู่หลายตัวแล้ว ชุดนี้ก็อยากจะขอแบ่งตั๋วมาเก็บสักตัวเหมือนกันครับผม แบบว่าอยากได้ลูกบีเจเหมือนกันครับ เผื่อจะได้หมาบินเพิ่มอีกตัวครับ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    S4026367.JPG 63K
  • หมาบิน >:-) image
    ไฟล์แนบ
    S4026353.JPG 68K
  • image
    ไฟล์แนบ
    S4026216.jpg 76K
  • ยายบูบู้เพิ่งมีลูกอ่อนไปนี่เอง อิอิ
  • 98765432189 หมาพี่แข่งแรงมากเลยคับ
  • พี่วัตรสู้ๆ
  • ลูกโนบราครับพี่ตั้วอยากเห็นเลยเอามาลงให้ดูหลานบีเจ
  • ทำไมมันลงไม่ได้
  • ลงได้แหละ
  • มันคือtheoriginalvertionขนานแท้แหล่มมั๊กๆครับ
  • เยี่ยมครับ พี่ วัตน์ 0108 สู้ๆ
  • มาเชียร์อาจารย์ตั้ว REDZONEครับ
    ลูกหมาสายเลือดดีๆๆๆ แถมประมูลเงินเข้ากองกลางอีกความคิดเยี่ยมไปเลยเพื่อน
    สนับสนุน1เสียงครับ
    ไฟล์แนบ
    preview19.jpg 43K
  • เอาเลย..... 0108 หลังบ้านมีกรงว่าง ยังไม่ผ่านการใช้งาน...เย้ เย้
  • เอา ........ ช่วยกันเชียร์ 0108 หน่อย ..........