ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากถามกูรูหมาพิทบูลทั้งหลายครับ
  • :o001: คือผมอยากทราบว่าไอ้พันธ์นี้กรามมันล็อคเวลากัดทุกตัวหรือปล่าวครับ หรือว่าต้องฝึกมันอ่าครับ
  • กรามพิทบูลไม่สามารถล๊อคได้ครับ เพราะไม่มีกุญแจ ฮา.............
    เหตุที่ดูเหมือนกรามมันล๊อคก็เพราะว่ามันมีกล้ามเนื้อที่แข็งแรงมาก
    เวลากัดจึงไม่สามารถง้างปากมันได้ง่ายๆ จนต้องใช้ไม่งัด

ถ้ากรามมันล๊อคจริง เวลางัด ล๊อคก็คงพังและใช้การไม่ได้อีกต่อไป
    เหตุผลที่ว่ากรามพิทบูลล๊อคจึงไม่น่าจะมีมูลความจริง

ท่านลองสังเกตดูเวลาที่มันอ้าปากแล้วท่านมองตรงๆเข้าไปในปาก
    ท่านจะเห็นว่ากรามมันกว้างมากกว่าหมาทุกพันธ์
  • วา ทำไมวันงานไม่เห็นเลย :m002::m025:

พิทบูลไม่ต้องไปฝึกให้มันกัดหรอก แต่ถ้ามันกัดแล้วตอนนี้แหละต้องสอนมันไม่ให้กัด อึ้ย

อยากรู้ต้องโดน จับมาติวเข้ม ตัวต่อทีมโว้ย เพราะตัวต่อตัวกับ วาไม่ไหวเด่วสลบ

ระหว่างติวต้องกินไปด้วย จะให้กินหมึกกรอบให้เข็ดเลย ฮ่าๆๆๆ

เมื่อไหวแจ้งมานะ ไม่สะดวกต่อไป น้า โรจน์เพื่อนรักได้เลย
  • ถ้าหากหมาใครกัดแล้วล็อคก็ติดต่อ มานพ ช่างกุญแจเลยครับ อยู่คลองถม ป้ายใหญ่ๆ "รับปลดล็อคกุญแจทุกชนิด":056:
  • yut_scubapit ตอบแบบนี้กวนทีนนี่หว่า น้องเค้าถามดีดี ตอบแบบนี้ระวังจะโดนไม่ใช่น้อยนะครับ โด่!
    ไฟล์แนบ
    a379618.jpg 23K
  • ยินดีต้อนรับน้าหนุ่มกลับบ้าน พิทโซน ของหมู่เฮา

แล้วไอ่รูปนี้ปีกว่ายังเก็บไว้อีกรึ งั้นรำลึกความหลังกันหน่อย คนละเม็ด:032:
    ไฟล์แนบ
    34083408.jpg 22K