ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

''Doughnut'' PITBULLPOWER Style
  • โดนัท ฝากตัวไว้ด้วยครับ :)

image
  • ลูกสาว Chill Chill & Mummy

image

image
  • อย่างมันเลยวะ ที่รัก :m87: :m87: :m87:
  • มัมมี่ในร่างเจ้า Chill Chill :o027:
  • กร่างได้อีกนะเจ้านี่
    ไม่เหมาะกะชื่อเลย "โดนัท" 5555
  • กร่างสุดๆ พี่น้อง
  • ขายหรือป่าวครับ อยากได้มากเลยครับ

หมาแดงอยู่ในสายเลือด
  • มัมมีนี่เป็นหมาสายไหนคับ
    ให้ลูกเจ๋งมากกกก
  • มันจริงๆครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากครับสำหรับพื้นที่

ขอบคุณมากครับพี่ตี๋

Chill Chill ให้คุณ ครับพี่เต๊ะ

ตามที่คาดการกันไว้ครับพี่แจ๊ค

ขอบคุณมากครับพี่แต๊ก

ขอบคุณมากครับหมวดเป๋

ขอโทษจริงๆครับโดนัทไม่ขายครับ

ขอบคุณน้าผีและทุกๆท่านมากๆด้วยนะครับ

ตอนอายุ1วัน

image

Ped

image

• อลังการงานสร้างเลยครับพี่คิง มันส์มากๆๆๆๆๆ
    เจ้าชิวๆจ่ายลูกได้สุดจริงๆๆๆ
  • ขอบคุณมากครับคุณใหม่
  • นี้หมาพิการนี้หว่า :-))
    อีกตัวอยู่ไหนนะคิง จัดมารูปน้อยไปนะ :065:
  • อ้าว มีไทเกอร์อยู่ในสายด้วยหรือ เย้ๆๆๆ ดีใจว่ะ
  • หากจะใช้บริการ เรดคิลเลอร์เมื่อไรก็บอกนะ พี่มีเงื่อนไขพิเศษให้ครับ มันเป็นลูกไทเกอร์ตัวสุดท้ายที่พี่มีอยู่
    แค่อยากเก็บหมาไอคิวดีๆเอาไว้บ้าง ตอนนี้หมาบรื้อๆ เยอะไปหน่อย ฝึกโคตรยาก เพราะไอคิวต่ำไปนิด
  • โดนัท สวยมากเลยพี่คิง...
  • โคตร ๆ ชอบเลยแดง ๆ กร่าง ๆ ใครจะบอกบ้างว่ามันไม่ใช่บลูลี่
  • โดนัทสวยมากๆเลยครับผม :063:
  • สวยงามอีก...แล้ว
  • ดูไม่ชัด ต้องเข้าไปดูใกล้ๆซะแล้ว
  • หุ่นอย่างนี้ต้องเพิ่มความมันเข้าไปอีก :o043:

image
    image
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากครับ ไทเกอร์เป็นจ้าวตำนานหมาแดงและเป็นบรรพบุรุษหมาแดงในไทยหลายตัว เป็นเกียรติอย่างยิ่งครับสำหรับเรดคิลเลอร์

ขอบคุณมากครับคุณ obama

ขอบคุณมากครับคุณ tata5656

ขอบคุณมากครับพี่กอล์ฟ

ขอบคุณมากครับพี่เอก

ขอบคุณมากครับพี่เชน ว่างๆเข้ามาได้เลยครับ
  • อยากเห็น Chill Chill น้อยตัวนี้จัง

image
  • สุดยอดความกร่าง ต้องยกให้ PITBULLPOWER จริงๆ
    จะหาโอกาศเข้าไปชมเหมือนเคย
  • ช่วงหลังไม่รู้เป็นไงพอเห็น หมาแดงทุกตัวที่คุณแจ๊คและคุณคิงเลี้ยงไว้แล้วเริ่งหลงรักกับพวกมันมากขึ้น..ชอบมากครับ
  • สุดยอดคิงทำหมาแบบนี้ ตัวจริงยิ่งสวยกว่าในรูปอีก
  • อย่างนี้สิของจริง จี๊ดจริง มันส์สะแด่วทุกตัวเลย
  • พี่แจ็คครับ ต้องมานั่งชมด้วยตัวเองเลยครับพี่มาพร้อมกล้องด้วยนะพี่ พอแดดร่มอากาศเย็นสบายๆๆมีบริการเครื่องดื่มเย็นๆแบบเป็นวุ้นๆ ไว้รอบริการให้พี่ชายหายเหนื่อยจาการนั่งจับจ้องนะพี่555 เรียนเชิญด่วนผมไม่สามารถจริงๆ การบ้านที่พี่คิงให้ยากโครต ก้มๆ เงยๆ จนหน้ามืด 555 ไม่ได้เรื่องเหมือนเดิม เฮอ เอาสาวเชียร์เบียร์มั้ยพี่แจ็ค:-D 555 ผมล้อเล่นนะ :)>-
  • พี่คิง โดนัทมันจาบินนนนนแล้วนะนั่น555555 :o036:
  • ขอบคุณมากครับพี่ฮง

ขอบคุณพี่เอกอีกครั้งครับ

ขอบคุณมากครับพี่นที

ขอบคุณมากครับคุณ samoorai

เต้ :o024: ฮ่าๆ
  • เฮ้ย สาวเชียร์ห้ามล้อเล่น เอาจริง 5555

ไปหาแน่นอนน้องชาย เดี๋ยวขอถอยเลนส์ใหม่ก่อน 5555
  • ถ้ามีสาวเชียร์ วน-มารับด้วยเด้อ..แบบนี้ยาวววววววว :030: :o043:
  • tessss
    ไฟล์แนบ
    00016-000.jpg 67K
  • image
    ไฟล์แนบ
    00016-000.jpg 58K
  • พี่เอมาพร้อมพี่แจ็คเลย เพราะจะได้นับถูกว่าเอาน้องๆ กี่คนดี ผมไม่ล้อเล่นก็ได้55555 เสียดายที่พี่คิงไม่ว่างเน๊าะ555 พี่คิงว่างป่าว55 พี่เอวาดภาพไอ้แสบป่ะพี่ เหมือนเลยนะเนี่ยถ้าน้ำลายฟูมปากหน่อยนะชัดเลย แฮ่ก แฮ่ก 555 ช่วงนี้ผมเมาอย่างเดียวเลยพี่แจ็ก มึนเลือกไม่ถูกจะจิ้มชุดไหนดี 555 เน๊าะพี่แจ็ค
  • รูปไอ้แสบ นะ เต้
    จัดไปเต้ พี่ว่าง24 ชม ชีวิตหนุ่มโสดดดดดดดด :030:
  • ไอ้แสบกำลังจะมีผลงานแล้วนะพี่เอ กำหนดน่าจะประมาณ 16 นี้แหละ

ไม่ต้องเลือกจิ้มมันทุกชุดเลยเต้ 55555

• วน-มารับด้วยเด้อ..เน้นขาวๆตัวเล็กๆครับ ด้วยคนหัวใจยังว่างครับ :o037:
  • ต้องมีmeeting PITBULLPOWER ซะแล้ว555 พี่เต๊ะมาอีกคนนะ โอ้มาเต็มจัดหนัก สเป็คพี่เต๊ะต้องแย่งกับผมเลยนะนั่น55 ให้พี่แจ็คเป็นผู้นำเลยนะ555พี่เอ ผมก็โสดนะกร๊ากกก 24ช.ม.เหมือนกัน เออครับ แต่ว่าพี่คิงว่างป่าว ฮ่าๆๆๆๆๆ เหลือพี่คนคนเดียวแล้วเน้อ555555555 :o001:
  • :o045: ยุบหนอพองหนอ

"กาละแม" ลูกสาว Chill Chill & Mummy

image
    image
  • ถ้าให้พี่เป็นผู้นำ คาดว่าจะไม่เหลือขาวๆ เล็กๆ ไว้ให้นะซิ 5555

ปล พี่ก็โสดดดดด นะ 55555
  • จัดไป ....จอพิกัดสถานที่ด้วยนะ :m44: image
    ไฟล์แนบ
    HEFFEA.jpg 79K
  • สงสัยต้องตามดูเด็กสักตัวแล้วครับคุณแจ๊ค..
  • ยินดีครับ คุณ kaday
  • มีข้อมูลเพิ่มเติมสงได้ที่ eak_chumneansart@yahoo.com ขอบคุณครับ
  • ข้อมูลติดตามได้ในนี้เลยครับพี่เอก

http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=1119&st=0&sk=t&sd=a&start=560

หรือโทรสอบถาม 086-4903823 ขอบคุณมากครับ
  • ttimage
    ไฟล์แนบ
    G-00.jpg 175K
  • คุณคิงครับ จะสะดวกมั๊ยครับ ไอ้แสบ เปิดผสมที่่ราคาเท่าไหร่ เงื่อนไขอะไรบ้างครับ
    สนใจไอ้แสบตั้งแต่ครั้งแรกที่ลงคู่กับมัมมี่ครับ ขอบคุณมากครับ