ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไอเพชร Red Diamond

image
    ไฟล์แนบ
    a8.JPG 128K
    a1.JPG 110K
  • o-oimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    a1.JPG 110K
    a2.JPG 60K
    a3.JPG 77K
    a4.JPG 67K
    a5.JPG 88K
    a6.JPG 104K
    a7.JPG 104K
    a9.JPG 93K
    a10.JPG 109K
    a12.JPG 62K
    a13.JPG 74K
    a14.JPG 67K
  • หล่อมากๆครับ....
  • เด๋วไอ้เพรชต้องเจอไอ้มึนของผมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0044.JPG 41K
  • ถ่ายฮูปด้านข้างแถมแล้ว ป้า555555555
    แต่ก็งามขนาดเน้อ จอง ผสม สักครอก รอเพชรครบ 2ปีก่อน
  • เอ้า ตังข้าง เหน็ดก่อ เดี่ยว 55555image
    ไฟล์แนบ
    twin.JPG 78K
  • o-oimage
    ไฟล์แนบ
    children2.gif 169K
  • สวัสดีคับป้า ไอ่เพชร( RED DIAMON ) สมส่วนมากๆเลยคับ ทั้ง สี บอดี้ มุมขา หน้าตา หากเป็นหมาผมโดนจับเข้าคอสทหารแน่ๆคับ (สิงห์นักลาก)หุหุ
    โดยรวม สวยในทัศนคติ ของผมมากๆคับ แต่สีช็อคผมก็ยังไม่เคยเลี้ยงเลยคับในอนาคตอาจมีซักตัวคับ55+
    ด้วยความเคารพคับ
    image
  • ขอบคุณ แฟนคลับไอเพชรจ้า

@ทั่นดำ หล่อหยั่งเดียว กินไม่ได้น๊า ไว้ป้าพรจะฟิตไอเพชรตามประสาคนแก่ก่อนน๊า ไอเพชร 18 ด.ว่ากันใหม่

@ว่าน เอาเจ้ามึน มา กทม.เมื่อไหร่ เจอกันซักตั้งเนอะ

@ทั่นNETKK อาสาเอาไอเพชรไปฝึกลากให้ป้าพรมั้ย? 5555 ดูยางรถยนต์ที่ข้างรั้วบ้านป้าพรเด่ะ เตรียมไว้ให้ไอเพชรลากนะเนี่ย

วันนี้พาไอเพชร ไปเจอเพื่อน ๆ พิทปทุม (มันทำหน้าเซ็งเป็ด)5555image
    ไฟล์แนบ
    Red eye1.jpg 109K
  • แบบนี้ เรียกว่า นิ่ง พอมั้ยยยยย????? 55555image
    ไฟล์แนบ
    dickD.jpg 114K
  • ไม่เห็นแค่ไม่กี่เดือนหล่อขึ้นเยอะ
  • งามเเต้ๆ
  • นิ่งหรือเซ็งคะพี่พร "เฮ้ออออ...แม่ไม่ให้กินจั๊กที" ฮ่าๆๆๆ
  • 555+ฝึกลากไม่ยากอย่างที่คิดคับป้า...ตอนนี้กำลังสร้างเด็กใหม่อยู่คับ พึ่ง 11 เดือนเองคับ เตรียมสู้ศึกงานประเพณี เดือน พ.ค.54 นี้คับ
    ลองหาข้อมูลดูคับป้า ผมว่าไอ่เพชร ก็ทำได้ไม่แพ้ใคร เผื่อมีโอกาศได้มาร่วมสนุกกันคับ
    ด้วยความเคารพคับimageimage