ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เครื่องวิ่งสุนัข - Treadmill - slatmill
  • เครื่องวิ่งสุนัข มีหลายแบบให้เลือก ให้เหมาะสมกับโปรแกรมฝึก
    สนใจติดต่อสอบถามได้ที่ 0870989080 หรือ pa2bull_1@hotmail.com

และคลิปนี้ฝากให้พี่ที่ สัตหีบ ครับ โซร์ใหญ่ มีที่ปรับความหนืด จัดส่งไปให้แล้วครับ
  • เครื่องวิ่งไซร์ใหญ่ มีที่ปรับความหนืด
    image
    ไฟล์แนบ
    Picture 667.jpg 121K
  • เดี๋ยวย้ายไปอยู่หมวดสินค้าและบริการให้นะครับ จะได้หาง่ายๆ
  • แบบถูกนี้ราคาเท่าได้หรอครับ
  • ไซค์ใหญ่ปรับหนืดราคาเท่าไร เด๋วพรุ่งนี้โทรหาครับ
    อยากจัดไปไว้ที่พาร์คเพิ่มอีกซะตัว สองตัว เพื่อหมา
    ลูกค้ามาจะได้มีให้วิ่งพร้อม ๆ กัน
  • แพง ไหม คับ :o040:
  • แบบ Slatmill กับ Treadmill สำหรับเพื่อนที่ถามมา การใช้งานก็แตกต่างกันนิดหน่อยครับ
  • ผมอยากรู้ถึงราคาขายแบบถูกๆประมาณ
  • เครื่องวิ่งไซร์ใหญ่รุ่นนี้เนื่องจากมีเพื่อนสนใจเป็นจำนวนมากแต่ติดปัญหาเรื่องการขนส่ง ตอนนี้ได้ทำเป็นระบบถอดประกอบแล้วครับ สามารถจัดส่งทางไปรษณ๊ย์ไทยได้เลย ราคาขนส่งไม่แพง สนใจติดต่อสอบถามได้เลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 656.jpg 112K
  • ขนาดลู่ กว้าง 50 ยาว 180 เซนติเมตร
  • แบบแดงๆ imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 682.jpg 147K
    Picture 684.jpg 152K
  • งามมากครับพี่
    อยากให้พี่ลงรูปเยอะๆอ่ะครับ
    จะได้รู้ว่าพี่มีแบบไหนบ้าง หน้าตามันเป็นยังไง

ขอบคุณครับ
  • ลงรูปให้ดูครับ พี่ที่ถามมา เวลาวิ่งเครื่อง ผมใส่รัดอกแบบนี้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture%20250.jpg 43K
    Picture 259.jpg 85K
  • แบบแดงๆ นี่เท่่าไหร่อ่ะครับพี่ แล้วรวมค่าจัดส่งอีกเท่าไรห่ครับพี่ จะได้จัดสรรงบประมาณถูกอ่ะครับ ^^
    แล้วไม่ทราบว่าพี่มีกี่แบบอ่ะครับ
    ผมขอรายละเอียด กะราคาหน่อยได้มั๊ยครับ ส่งมาทาง tjhnote@hotmai;.com ก็ได้นะครับพี่ ขอบคุณครับ
  • ขอราคาทางเมล์หน่อยครับ fulltimes_killer@hotmail.com
  • อยากได้สอบถามราคา และรายละเอียดหน่อยครับ
    และคาจัดส่ง prakan316@windowslive.com
  • ขอราคาด้วยคนค่ะ
    saowaluk_ying@hotmail.com
  • ขอราคาครับ eak_chumneansart@yahoo.com
  • ไม่เห็นบอกราคาเลย เป็นหมื่นหรือเปล่าครับ หรือเราจะทำเองได้มั้ยครับ
  • ขอรายละเอียดด้วยครับ ส่งมาที่นี่ก็ได้ napat_smd@hotmail.com
  • ราคา เท่าไหร่คับ ....
  • โชร์ราคาได้ไหมพี่
  • อยากได้
  • ราคาหาย ขอ ราคาไว้เลย จะได้ไม่ต้องถามบ่อยๆ ชอบเดียวซื้อเอง หรือคนขายชอบคุย ^0^
  • ลงรูป slatmill ไซร์ใหญ่ให้เพื่อนที่ถามมาดูนะครับ เฉพาะลู่กว้าง - ยาว 40 - 180 เซนติเมตร สุนัขขนาดใหญ่วิ่งได้สบายครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2011-05-12 16.29.38.jpg 120K
    2011-05-17 12.32.43.jpg 124K
    2011-05-17 12.32.57.jpg 104K
  • คลิปวีดิโอทดสอบให้ดู เครื่องสำหรับไซร์ใหญ่ แต่สุนัขที่ขึ้นวิ่งน้ำหนัก 7-8 กิโลกรัม ยังสามารถวิ่งได้สบาย
    เครืองสามารถปรับชันขึ้นได้ แต่ในคลิปวางแนวราบ
  • ทำไมไม่บอกราคา
  • ถ้าบอกราคาคงได้หลายเครื่องแล้ว ไม่รู้จะอุบทำไม เลยไม่ซื้อเลย
  • ขอราคาทั้งสองรุ่นด้วยครับ สินค้าอยู่ที่จังหวัดไหนครับ

rcmania07@yahoo.co.th
  • สนใจจริงก็โทรไปถามเขาสิครับ แค่ค่าโทรยังไม่มี จะมีปัญญาจะไปซื้อเค้าหรือ?
  • ของเค้าดีจริง

เมื่อวานมีลูกค้าที่ด๊อกฟันพาร์ค emial ไปถามราคาลู่วิ่ง
    ไม่แนใจวันนี้มีโทรไปถามเกี่ยวกับลู่วิ่งสแตนเลสอ่ะป่าว

• อยากถามว่าพื้นไม้กับพื้นยางมันต่างกันตรงไหน
    ทำไมรู่นเก่าๆ เป็นพื้นไม้ พื้นยางดีกว่าหรือว่าลด
    ต้นทุน
  • พื้นยางคงหมายถึงรุ่นนี้ใช่ไหมครับ
    ข้อแตกต่างสำหรับรุ่นนี้กับพื้นไม้ คือ เตี้ยกว่า ทำให้ฝึกสุนัขง่ายกว่า เพราะสุนัขจะกลัวความสูง เพราะรุ่นลู่ไม้มีความสูงพอสมควร และสุนัขที่มีน้ำหนักตัวมาก อย่าง บูลลี่ ก็สามารถจูงเดินขึ้นได้เลย ไม่ต้องอุ้ม
    และเพิ่มรูปแบบให้คนเลือกใช้ เพราะทุกคนมีความชอบไม่เหมือนกัน บางคนไม่ชอบรูปทรงแบบลู่ไม้แบบเดิมครับ
    ส่วนความแตกต่างของการใช้งานคงต้องดูเป็นกรณีๆ ไปเพราะขึ้นอยู่กับ สายพันธ์ และโปรแกราฝึกของแต่ละคนด้วย
  • ขอถามหน่อยคับ ไอ้พื้นดำๆของslatmill เค้าเรียกว่าอะไรคับ เป็นยางหรอคับแล้วมันจะรับน้ำหนักได้เยอะมั้ยคับ เคยเห็นแต่เป็นไม้อ่ะคับ รบกวนด้วยคับ กำลังตัดสินใจ
  • เป็นไม้ครับ แต่ติดยางที่ด้านบนครับ ไม่ติดก็ได้ครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 105K
    10975959-3s.jpg 9K
  • ไม่ติดไม้ก็เป็นแบบนี้image
    ไฟล์แนบ
    28102010270.jpg 52K
  • ถามคลิปที่สองคะที่เจ้าแจ็ควิ่งนั่นราคาเท่าไรคะ
  • For sale.
    Price of 1250 dollars.
    Includes shipping.
    Cargo ship
    T. 66870989080imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2011-07-07 13.47.53.jpg 58K
    2011-07-07 13.48.16.jpg 98K
    7601774_2[1].jpg 15K
    7601774_2[1].jpg 15K
    2011-07-07 13.48.16.jpg 98K
    2011-07-07 13.47.53.jpg 58K
  • ขอราคา สำหรับหมาไทยหลังอาน ด้วยครับ mr_piyaphan@yahoo.com
  • ราคาเงียบหาย
  • อยากรู้ราคา ขายปัจจุบันครับ สนใจมากครับ แบบนี้นะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    201492.jpg 124K
  • รบกวนสอบถามรายละเอียดได้ที่ pa2bull_1@hotmail.com หรือ 0870989080 ครับ ขอโทษครับ
    ส่วนนี้มีชาวต่างชาติเข้ามาดูด้วย เดี๋ยวจะสับสนตัวเลข
  • เพื่อนๆ ที่สอบถามมาว่าบูลลี่นิ่งๆ วิ่งได้ไหม เอาคลิปญาติบูลลี่ ถ่ายวันแรกที่หัดวิ่ง เดี๋ยววิ่งเก่งแล้วจะมาอัพให้ดูใหม่
  • ขอทราบรายละเอียด ราคาหน่อยครับ cheer.horizon@hotmail.com
  • 12,000.-฿ ++>>>
  • ผมค่องใจมานานแล้วครับ คุณคนขายก็อยู่ในคลับนานแล้ว
    ทำในถึงไม่ยอมบอกราคาในเว็บ ให้โทรไปถามไปถามหรือสอบถามทางเว็บ
    คุณน่าจะเข้าใจในกฏ กติกา มารยาท
    เอาง่ายๆนะผมเดาใจคุณ
    ขนาดลงเบอร์โทรแล้ว ช่องทางสอบถามก็แล้ว
    ยังไม่โทรมาแสดงว่า แม่งไม่มีตังค์ อย่างงี้ แม่งไม่ซื้อหรอก ขี้เกียจตอบทางเว็บ เพราะแม่งพิมพ์ยาก
    หรือคุณจะมีเหตุผลของคุณว่าจะมีคู่แข่ง ขายราคาถูกกว่า จะกลัวอะไร
    ช่วยบอกราคาไปเลยจะได้ไหมครับ เพราะบางทีช่องทางในการขาย
    คุณช่วยบอกเป้าหมาย คนซื้อจะได้ไปถึง
    ผมก็คนไม่รวยเหมือนกัน ไม่ได้สั้งทีเยอะๆ หรือสั่งจากทางเมืองนอก
    ยังงัยช่วยเป็นมิตรกัยคนซื้อในเมืองไทยด้วยครับ
    บางทีคนมีอายุเยอะๆเช่นผมก็พิมพ์ไม่ค่อยเก่ง แต่อยากได้เครื่องวิ่งของคุณ สวยงาม มีคุณภาพ (ผมเห็นของคุณเนี่ยเนียนที่สุดแล้ว)
    แต่ผมเห็นคุณตอบหรือพิมพ์หลายๆกระทู้แล้ว
    เหมือนไม่ค่อยอยากขายเท่าไหร่ ขายเฉพาะมีวอลุ่ม(จำนวนมาก) หรือต้องโทรไปหาย่างเดียว การขายถึงค่อยเกิด

ด้วยความเคารพ

สำหรับผู้ที่เลี้ยงพิทบูล ที่อยากได้เครื่องวิ่งให้เค้ามีความสุข
  • ขอบคุณ คุณ pa2bull มากครับ ที่เข้ามาตอบ

จากที่ชี้แจ้งมา ผมหงายหลังเลย ทำให้เข้าใจ ผมก็กลัวเหมือนกัน ว่าถ้าซื้อมาแล้ว สุนัขไม่ยอมวิ่งจะทำยังไง

ผมขอโทษด้วยนะครับ ที่ใช้ถ้อยคำวุ่นวายไปหน่อย

แล้วถ้ามีโอกาสจะติดต่อไปเป็นลูกค้า คุณ pa2bull นะครับ

ขอบคุณครับ
  • บอกราคาซักทีครับขอร้อง :002: :021: :063:
  • สนใจติดต่อสอบถามได้ที่ 0870989080 หรือ pa2bull_1@hotmail.com ติดต่อไปเลยครับพี่เค้าบอกราคาแน่นอน ถ้าไม่อยากโทรก็ mailไปถามเอานะครับ
  • ขอคำแนะนำสำหรับหมาแดง32โล 2ขวบ และราคาค่ะ
    parade0374@hotmail.com