ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

///////หมาแดงหลังเขา
  • ขอทดสอบตั้งกระทู้หน่อยนะครับไม่ได้เข้ามานานแจ่มเลยมีอะไรใหม่ๆเพียบเลย
    image
    ลูก COMODO+ANGIE
    ไปรับมาเมื่อวันอาทิตย์เริ่มเลี้ยงใหม่อีกแล้ว
    ว่าจะไม่เลี้ยงก็อดใจไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    IMG_7357.jpg 98K
  • สวยงามมากครับอยากมีไว้ครอบครองจัง
  • แดงๆ หลาน bj ซะด้วย สวยดีครับ
  • สวยครับสีเข้มดีจังกี่เดือนแล้วครับเนี่ย ???
  • สวัสดีครับพี่วุฒิ หายไปนานเลยนะครับ ได้มาใหม่สวยมาก นึกว่าไม่เลี้ยงแล้วซะอีก
  • สวัสดีครับ พี่woot คุณpi topguns คุณตั้ว คุณbeeken
    ผมเอารูปไอ้รถถังตอนประมาณ 7 วันมาให้ชมครับimageimage
    รูปที่2 ตอนประมาณ40กว่าวัน
    ไฟล์แนบ
    0003.JPG 146K
    00.JPG 23K
  • สวัสดีครับคุณ pi ขอบคุณสำหรับคำชมครับ

สวัสดีครับคุณ topguns ใช่ครับหลานฺ BJ

สวัสดีครับคุณ Hazal2d0uS ลูกหมา 54 วัน แล้วครับ

beeken
    สวัสดีครับพี่วุฒิ หายไปนานเลยนะครับ ได้มาใหม่สวยมาก นึกว่าไม่เลี้ยงแล้วซะอีก

สวัสดีครับคุณ beeken ครับว่าจะไม่เลี้ยงหยู่เหมือนกันพอดีแม่ที่ป่วยได้เสียแล้วและอีกอย่างเหงาครับ
    เคยมีวิ่งอยู่ในบ้าน ๒ ตัวมันดูเงียบๆเมื่อไม่มีมันครับ

สวัสดีครับคุณ เก้ว ที่เช้ามาช่วยลงช่วยเอาพี่ๆน้องๆรถถังมาลงให้ดูหน่อยนะครับ

image

ไฟล์แนบ
    ภาพ0426.jpg 219K
  • พี่น้องครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC07872.JPG 80K
    _DSC4421.JPG 97K
    _DSC4422.JPG 94K
  • image
    ไฟล์แนบ
    _DSC4422.JPG 94K
  • สวัสดีครับพี่วุฒิ

พี่ยังอยู่บ้านหลังเดิมหรือป่าวครับ ถ้าจำไม่ผิดแถวๆหลังเรื่อนจำใช่มั้ยครับ

ว่างๆผมจะแวะไปหาครับ

• คุณpi ผมสนใจหมาคุณอยู่อยากทราบว่าเป็นสายใหนครับ
    ขอเบอร์ติดต่อหน่อยได้มั๊ยครับ ส่วนนี้เบอร์ผมครับ0861749466
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • สวัสดีครับคุณ top_nb ครับอยู่ที่เดิมครับยินดีต้อนรับครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7348.jpg 98K
  • อ่าวไม่ได้เห็นกระทู้พี่ woot นาน ตกลงว่าเริ่มเลี้ยงอีกที่แล้วใช่ป่าวครับพี่
  • สวัสดีครับคุณ weaponseaboy ครับว่าจะไม่เลี้ยงแต่อดใจไม่อยู๋
  • สวัสดีครับคุณ woot ว่างๆอัพรูปเรื่อยๆนะครับ จะคอยติดตามครับ
    สวัสดีครับพี่เก้ว สายเลือดดีๆอย่าเก็บใว้คนเดียวพี่ เปิดกระทู้ใหม่แบ่งคนอื่นเลี้ยงไปเลยพี่ สำหรับคอหมากิจกรรมครับ อิอิ
  • สวัสดีครับ คุณPI น้องตั้ว คุณbeenken พี่วุท คุณweaponseaboy topguns คุณtop _nb
    topguns ขอดูฟอร์มอีกซักระยะอยากคัดตัวที่น่าจะดีที่สุด จะเอาไว้ทำกิจกรรมพี่ค่อนข้างมั่นใจว่าพวกมันมีดีพอ เรื่องโครงสร้าง และความจี๋ดของแม่มันไม่ต้องห่วง เป็น รปภ และเพื่อนร่วมเดินทางชั้นดี
    สุภาพบุรุษม้าขาว image
    ไฟล์แนบ
    _DSC4474.JPG 62K
  • เห็นแดงๆแล้วมันชื่นใจเป็นที่สุดคับ

:)>-
  • อยากได้ตัวนั้นอ่ะพี่เก้ว ตั้วนั้นๆๆๆๆ อ่า 5555+
  • ตั้ว จะไหวหรอของมันแปลกนะ มันออกจะขี้ขลาด ตาสีขาวนะขอปู่มันมา ไซด์ก็ดูเอาเอง ใจกล้ามาให้เลยอ่ะล้อเล่น
  • สวัสดีครับ คุณBOOMBOOM_REDDOG
  • ไม่ใช่ตัวนี้ อีกตัวนึงๆ 555+
  • คุณ MRW เบอร์ผมครับ 0802535101 รอเคลียร์งานเสร็จก่อน เดียวผมจะโทรไปคุยนะครับ ขอบคุณที่สนใจนะครับ