ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชียงใหม่ เสาร์12มีนา เจอกันกี่โมงคะ
  • ข้างๆกาดสวนแก้ว
  • หกโมงแลงเจ้า ลานจอดรถ ตังนอกเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    P1060246.jpg 74K
  • 5โมงกึ่งได้ก่ครับอ้ายลำพูน5555555
  • ผมจะบ่าถามว่ามาป่ะกั๋นกี่โมง....แต่จะถามว่า....จะกลับตี๋หยั๋งดีหาคับ...
    อ้ายลำพูน....อ้ายเก่ง...
    55555555555
  • ลานจอดด้านนอกตรงไหนครับใช่ศูนย์ ยามาฮ่าไหมคับ
  • ใช่แล้วครับ
  • ท่านใดมีหมา ก็พาไปร่วมสนุกกันนะครับ
  • ตามนั้นแหละ ไปด้วยคนนะ! 555
  • เออ!! ถ้าเอาหมามา ลืมบอกฝึกให้หมานอน กิน บนรถด้วยเผื่อติดลม ไถลเข้าวอร์มต่อ กร๊ากๆๆๆ
  • taii ใหนๆๆฮ้ากบ่านับ หลับเป๋นก๊าน บ่าใจ้ก๋า หาที่นอนก่อนเลย แล้วจะฮู้ว่าสายแข็งเป๋นจะได 55
  • มากัน เลยทั้ง หมาแดง สายกัด สายโชว์ บูลลี่ มาร่วมพบปะกัน

image
    ไฟล์แนบ
    SDC11594qx_resize.jpg 226K
  • ทำกิจกรรมร่วมกัน

• สายแข็งไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าสายๆแล้วยังไม่ตื่นนี่สิ ท่าทางจะหนัก5555555
  • ....หมาสายกัด...หมาสายโชว์......ป่ะเจ้าของหมาสายแข็งแฮ๋ม....ป้าดดดดดดด
  • จะแอบไปสังเกตุการครับ อิอิ
  • เด๋วจัดเหล้าขาวซักลัง มันถึงจะสายแข็ง กร๊ากๆๆๆ ฮิ้วๆๆ
  • ไปดูเฉยๆได้มั้ยคะ มีการทำกิจกรรมอะไรมั่ง หรือพบปะพูดคคุยกันอย่างเดียว
  • เหล้าขาวเลยกะ สายแข็งหนาวแน่ มีแต่คนอยากสัมผัสถ้วยอะครับimage
    ไฟล์แนบ
    182832.jpg 108K
  • ไข้หันตี้เปิ้นว่า.......สว่างคาต๋ามานเปนจะไดหา.......
  • สายโขงสายแข็งอะไรไม่รู้ แต่ "เล็กยโสโอหัง" เครื่องร้อนชนแก้วอย่างเดียว 555 ว่าแต่ว่าใครก็ได้ลากลิงค์กระทู้ chiangmaipitbull ให้หน่อยดิ คิดถึง เว้า เว้า ว้าวๆๆๆๆ
  • เดี๋ยวทามให้นะคราบบ..........
    http://pitbullzone.com/community/discussion/12338/chiang-mai-pitbull-ล้านนาหมาแดง-pitbull-north#Item_3413
  • แถมของลำปางให้อีกด้วยอ่ะ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/15453/à
  • แทงค์ กิ่ว หลายเด้อต่ายปลายปีเจอกัน
  • แทงค์ กิ่ว หลายเด้อต่ายปลายปีเจอกัน
  • เดี๋ยวก็ได้รู้จริงๆว่าแข็งตอนสาย กับสายแข็ง เป๋นจะใด แต่แฮงค์ตอนสายตึงไค่....ขนาด
  • 55 ครบทีมยัง image
    ไฟล์แนบ
    Top10s2-1.jpg 46K
  • จะหาหมาโครงสร้างแบบในรูปนี้ได้จากที่ไหนหนอ
  • พัทยาคงได้เห็นครับป๋า ไม่ใช่ก็ใกล้เคียงเนาะ Jack Cm..ทายาท The police"Redzizar"