ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++ MEETING PITBULL PHUKET++ ครั้งที่ 10
  • วันอาทิตย์ ที่ 27 มีนาคม

เริ่มเวลา: 13.00 น.

สถานที: ณ สะพานหินหลังกรมหลวงชุมพร

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. ในงานมีการนำลูกสุนัขไปขาย (เตรียมเงินกันไปเยอะๆนะคับ 555+)

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียงม มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ )
    เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket เล็กๆ เพื่อที่จะได้เป็นงานใหญ่ในอนาคตครับ

ขอเชิญสุนัขสายพันธุ์อื่นๆด้วยนะคับ

• ทางเราได้จัดประกวดหมาด้วยนะครับ

ไม่ยากหลอกครับ สำหรับ กติกาการประกวด เอาแบบมันๆแบ่งเป็น 2 ประเภท 4 รุ่น

ประเภทที่ 1 ประเภทหน้ายาวแหลม อกเล็ก ลำตัวยาว สูงโปร่ง แบ่งเป็น 2 รุ่น

รุ่นที่ 1 อายุ 4 เดือนถึง 1 ปี แยกผู้-เมีย

รุ่นที่ 2 อายุ ตั้งแต่ 1 ปี ขึ้นไป แยกผู้-เมีย

ตัดสินโดย
    1)เอาไม้บรรทัดมาวัดปากหมา เอาค่าความยาวที่สุด
    2) เอาสายวัดมาวัดรอบ อกหมา เอาค่าที่เหลือมากที่สุด
    3) เอาสายวัดมาวัดความยาวลำตัวหมา เอาค่ามากสุด
    4) เอาสายวัดมาวัดความสูงหมา เอาค่ามากสุด

แล้วเอาทุกค่าบวกกันแล้วหารด้วย 4 ใครคะแนนมากมากชนะไป

ประเภทที่ 2 ประเภทหัวใหญ่ อกใหญ่ ขาหน้าใหญ่

รุ่นที่ 3 อายุ 4 เดือนถึง 1 ปี แยกผู้-เมีย

รุ่นที่ 4 อายุ ตั้งแต่ 1 ปี ขึ้นไป แยกผู้-เมีย

ตัดสินโดย
    1) เอาสายวัดมาวัดรอบหัวหมาแล้วเอาค่ามากที่สุด
    2) เอาสายวัดมาวัดรอบ อกหมา แล้วเอาค่ามากที่สุด
    3) เอาสายวัดมาวัดรอบ ขาหน้าหมา แล้วเอาค่ามากสุด

แล้วเอาทุกค่าบวกกันแล้วหารด้วย 3 ใครคะแนนมากมากชนะไป

เห็นยังว่าทุกอย่างมันโปร่งใสแค่ไหน หมาใครประเภทหน้ายาวแหลม ตัวสูง ก็ประกวดได้ในรุ่นที่ 1

หมาใครสวยหนาบึก ก็ลงประกวดได้ประเภทที่สอง การประกวดทุกอย่างเป็นธรรมที่สุด

สำหรับค่าสมัคร ฟรี ครับ ส่วนหมาที่ชนะอันดับ 1-3 ในแต่ละรุ่นเรามีของรางวัลมอบให้

ทางค่าย อันดามัน บิ๊กโบน ของเราต้องขออภัยหากการประกวดครั้งนี้ไม่ถูกใจใคร พวกเราไม่ได้ตั้งใจจะกวนแค่อยากให้พี่น้องเราชาวพิทบูลทั้งหลายที่สละเวลาว่างของวันหยุดมาร่วมงานกันจะได้มีแต่รอยยิ้มและความสุขกลับบ้านกันทุกคน
  • แล้วใครจะหมักหมูเนี่ย พี่จอมก้อไม่มา อ้อ jozz งานนี้ใครเอาพริตตี้มาอีกตาย
  • ในงานมีขายของที่ระลึก ขายเสื้ออะไรบ้างมั้ยคับ

• จ๊อดว่าจะฝากลูกคู่นี้ไปขายในงาน MEETING หน่อยนะimage
    ไฟล์แนบ
    aa.jpg 34K
  • อ้าวแล้วงานนี้จาใครไปดีละเนี๊ยะ :/
  • พี่ต้นผมจอง F1 นะพี่เอาไว้ต่อสาย55555
  • ตอบคุณ chesterz มีแต่เป็นเสื้อยืดสกรีนครับ แล้วก็สายจูงอาหารอะไรพวกเนี๊ยะครับ
    อย่าลืมมานะครับและก็ช่วยกระจายข่าวด้วยเด้อ
  • ป๋ามาร์คช่วยติดประกาศให้หน่อยค่ะ จะได้ไม่ต้องตั้งกระทู้บ่อยๆเสร็จแล้วค่อยลบก็ได้ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
  • ป๋องอยากเห็นลูกบิซอะโพสให้ดูบ้างดิ
  • เดี๋ยวถ่ายรูปก่อนครับพี่ต้น
  • สภาพยังไม่เต็มร้อยเลยครับ
  • รูปอดีตimage
    ไฟล์แนบ
    34658_104152682973336_100001358131481_31412_5504035_n.jpg 67K
  • ตัวจริงก็งามแล้วคับพี่ป๋อง :063:
  • ขอบคุณครับBullyRockyแต่รูปที่ลงไม่ใช่รูปปัจจุบันนะครับ
  • ใช่ตัวพ่อของเจ้ากาเซียรึป่าวคับ
  • ใช่แล้วครับ ตอนนี้กำลังรอผลงานมันอยู่ครับถ้าติดก็ 30 เมษา โดยประมาณได้เจอ กาเซียร์2 แน่ๆ
  • นับวันรอคับ ลูกหมาที่ร้านตัวเมียหลังจุดขาวสวยคับ
  • ขอบคุณนะค่ะป๋ามาร์ค ถ้าว่างก้อมาเที่ยวนะค่ะ เดี๋ยวออกค่าตั๋วให้ค่ะ (ตั๋วรถไฟนะค่ะ)
  • ขอรอดูรูปผ่านทางเว็บก็แล้วกันครับ
  • ป๋า ไม่มาเป็นเกียรติ์ให้พวกน้องๆหน่อยหรือครับ

ป๋องเดี๋ยวพี่กลับไปถึงไทย จะเอาสาวๆ Import ไปฝากตามสัญญา

ไฟล์แนบ
    จีน.jpg 79K

• สุโคล่ ครับป๋อง รักเล่นก็ต้องกล้า

เอาลูกมา ก็ต้องเอาพ่อกับแม่มันมาด้วย

ดีครับหมาภูเก็ต จะได้ดังๆๆๆๆๆๆๆ กับเขาบ้าง
  • ถ้าว่างก็อยากไปทุกงานเลยครับ แต่รอบที่แล้วอยากขับรถมากลองขับไปภูเก็ต
    สุดยอด ถึงบ้านสลบเลยสองวัน เหนื่อยจริงๆ ฮ่าๆๆๆ
  • พี่ป๊อบห้ามเอามาฝาก...ไม่ต้องรักษาสัญญาก้อได้ หนูไม่ว่าหรอก
  • พี่ป๊อบผมไม่อยากได้สาวจีน แต่อยากได้สาวเกาหลีตะหาก
  • ไม่เป็นไรป๋ามันเป็นอาการตามอายุขัย555555
  • ไมภูเก็ตเราเงียบจัง
  • พี่ป๊อบกลับถึงเมืองไทยวันไหนพี่ คือผมอยากคุยเรื่องวันงานหน่อยครับ
  • รอบนี้จะอยู่ดึกๆเลยคร้าบบบบ...

ภาคใต้บ้านเราจะมีได้สีสันบ่อยๆ

หนึ่ง กระบี่
  • เพื่อนๆในงานเตรียมพบกับ เรดบลูลี่ แน่นๆไปโชว์ด้วย
  • ขอให้มันจิงนะพี่ ผมจะรอดู 5555555555555
  • วันงานจริงคงสนุกนะน้องป๋อง น้องจอด หมาและคนคงเยอะแน่เลย จะไปร่วมนะ
  • ขอบอกว่ายินดีมากๆครับภูเก็ตเราจะได้เป็นอันเดียวกันซะที5555555555
  • แต่ขอบอกว่ารุ่นที่หนึ่งผมมีตัวเกร่งอยู่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    23122010065.jpg 100K
  • เมื่อคืนเมาชิบหาย
  • กินกันเข้าไปซิ
  • เสียดายงานนี้จังครับ...มีประชุมที่เกาะพีพีพอดีเลย
    อยากไปเดินเที่ยวงานจังเลย
  • ไปด้วยครับ (ลูกbiz markie)
    ไฟล์แนบ
    11111.jpg 59K
  • image
    ไฟล์แนบ
    222222222.jpg 116K
  • รู้ว่าอ่อนก็อย่ากินซิ
    ยังมีหน้ามาบอกชาวบ้านอีก
  • ขอโทษนะค่ะน้าผี บังเอิญว่ากระทู้นี้หนูเป็นคนขอให้ป๋ามาร์คปักหมุดให้ เพื่อที่จะได้คุยกันสนุกๆ และจะได้ประชาสัมพันธ์เรื่องงานมิตติ้ง อย่ามาปาก...... ไม่อยากใช้คำแรงนะ
  • สวัสดีทุกๆคน สบายดีกันไหม พี่ไม่ค่อยสบายช่วงนี้งานเข้าว่ะ วันเสาร์ค่ำๆเดี๋ยวพี่จะเข้าไปที่ร้านน่ะ
  • น่าเห็นใจมากช่วงนี้พี่แจ็คเราโดนมรสุมผ้าพันคอ55555555
    ดีนะที่รอดมาได้
  • ดีครับโรมหล่อดีวันงานอย่าลืมเอามาเจอพี่ชายต่างมารดามันนะครับ(รูปปัจจุบัน)image
    ไฟล์แนบ
    19032011367.jpg 121K
  • โอ้แม่เจ้า ในที่สุดฝ่ายบุคคลก้อมาแล้ว ยังมีชีวิตอยู่ดีหรือป่าว แวะมาหาน้องๆๆๆบ้างก้อได้ อ้อเอาผ้าพันคอมาให้ดูบ้างนะได้ข่าวว่าถักสวยด้วยนิ555555
  • อาทิตย์หน้าแล้วนะครับจะถึงวันงานแล้วมากันเยอะๆนะ มาช่วยกันสร้างสีสันให้ภูเก็ตเรา
  • ไปแน่คับพี่ป๋องถ้าติดธุระ
  • เฮ้ยติดธุระจะไปได้ไงฟ่ะBullyRocky :m12:
  • พิมพ์ตกไปคับ ถ้าไม่ติดธุระ อิอิ พาร็อคกี้ไปเหวนๆเล่น
  • ขอให้ร่วมงานกันเยอะๆก็แล้วกัน เพื่องานหน้าต่อไป น้องจอด น้องป๋อง มีอะไรให้ช่วยบอกมานะช่วยได้ จะดำเนินการให้ทันทีนะน้อง
  • ของผมลิ่งเข้าไปเป็นผีตลอดเลยเป็นเพราะอะไรเอย ไม่เข้าใจ ใครเข้าใจช่วยที