ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาบ้านก็รักภาคสอง
  • ข้าวเหนียวจะ 6 เดือนแล้วครับ ซนมากๆ ครับ ต้องพาออกเดินทุกวัน ต้องเล่นบอลด้วยแต่นิสัยการ
    กัดข้าวของและรองเท้ายังเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแก้ยังไม่หายเลยครับ ใครมีวิธีแนะนำด้วยคนับ
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    A1.jpg 40K
    A2.jpg 37K
    A3.jpg 54K
    A4.jpg 36K
  • ฝากติชมด้วยครับ จะทำให้กล้ามออก แต่พาออกกำลังกายที่ไรคนเหนื่อยก่อนตลอดเลย
  • เชื่อแล้วว่ารักขนเป็นมันเชียว
  • รอซักปีกว่าก็เลิกกัดแล้ว..
  • น่ารักมากๆเลยจ้ะ.... แต่เด็กๆก็ต้องซุกซนบ้างนะคะ
    ทางที่ดี เพื่อไม่ให้รองเท้าคู่โปรดของเราพัง ก็เก็บขึ้นไว้ในที่ปลอดภัยจากคมเขี้ยวดีกว่าเนอะ...
    หรืออาจจะหากระดูกปลอม หรืออื่นใด มาให้กัดแทะเล่นแทน....ก็ได้
    ก็ฟันของหนูมันกำลังคัน คัน นินา หมั่นเขี้ยว..จริงๆ
  • ลองมาหลายอย่างแล้วครับ เอากระดูกหมูมาต้มให้ก็ไม่เหลือ แถมเห็นเศษฟันหล่นที่พื้น เลือดเต็มปากเลย เราก็ตกใจเค้าก็ยังแทะอยู่ ต้นไม้หน้าบ้านก็โดนไปหลายต้นแล้ว ปวดหัวเลย วันไหนปล่อยเลิกงานไปนี้ไม่ต้องห่วงครับ มีงานให้ทำแน่นอน ตอนนี้เริ่มเห็นแมวไม่ได้แล้วด้วย โตมาไม่อยากคิดเลยจะเป็นไง แต่ก็รักเค้าอยู่ดีวันไหนถ้าทำความผิด เค้าจะไม่วิ้งมารับเรา รู้ได้เลยต้องมีอะไรแน่ๆ
  • 555 น่ารักค่ะ
  • ต้องใจแข็งนะคะกับบางเรื่อง...