ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิปDAVE WILSONและเพื่อนๆจากUSA.กับ PATTAYA BULLY SHOW

• เป็นคลิปที่ทาง DAVE WILSON และเพื่อนๆ ทั้ง CRUZ BOWWOW/MARCO SUAREZ/OSCAR BLUEPRIDE พูดทักทายงานของเรา และบอกกับเราว่าพวกเขาจะมาร่วมสนุกในงานของเราด้วย ส่วนทาง JOE และ DANIEL จากค่าย 91WEST EMPIRE เจ้าของ GOLDENBOY พูดยืนยันส่งผ่านคลิปวีดีโอ มาว่า เขาจะพาGOLDENBOYมาจาก USA.ด้วย และทาง PETER จากคอก EDGE OF GOTTILINE ก็ไม่ยอมน้อยหน้า บอกว่าจะเอา BULLSEYE กับ GREMLIN ของเขามาด้วยเช่นกัน

ช่วงท้ายเป็นคลิปของ GOLDENBOY พ่อพันธุ์ตัวดังจาก USA.ที่ทางค่าย 91 WEST EMPIRE "GOLDENLINE'ส่งมาให้เป็นออเดิร์ฟกันก่อน สุดๆจริงๆเจ้านี่ ใครอยากเห็นตัวจริง เจอมันได้ที่งานเลยครับ......

และตอนนี้งานของเรา ได้เปิดจองบูธให้กับค่ายต่างๆแล้วนะครับ
    ยังไงติดตามรายละเอียดได้ที่ลิ้งค์ข้างล่างนี้เลยนะครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/21161/-เปิดตัวงาน-pattaya-super-bully-show-2011-/p6
  • เจ๋งค้าบบบบ
  • 55555555... for aaaaa... 'A DOG SHOW!!!'
  • ลืมเอกซ์ตรีมบูลลี่ตลอด
  • เจ๋งครับ เนื้อหาดีมากแปลออกแค่see you นอกนั้นฟังแต่เพลง555
  • โทษทีๆๆๆ ป๋า ผมลืม
    ส่งไฟล์มาให้ผมมา เดี๋ยวจัดลงโปสเตอร์กะ แบนเนอร์ให้ป๋า เเอาแบบเต็มๆแบนเนอร์เลย
    อันนี้ไม่ทันละ ป๋า คลิปตัวนี้อัพโหลดลงไปทุกที่ละวันนี้ ที่อเมริกาก็ได้ดูละ ป๋า ตอนคุยกันนัดแนะกันก็ไม่บอก
    ผมดันคิดถึงแต่บูลลี่ แมกซ์ อันนั้นบริษัทเค้าอยู่ เมกา เดี๋ยวเอามาลงทางเมกาจะมีผล เพราะบริษัทแม่ไม่ได้มาร่วมงานกับเรา อย่างที่บอกป๋า คลิปนี้สังคมบูลลี่ ได้ดูทั่วโลกอะ ป๋า ลืมไปว่าป๋ามีอาหารตัวเจ๋งที่เพิ่งเปิดตัวใหม่ ......
  • ยูตะ นายพลาดล่ะ ลืม ม.ฟ ได้ไงทำใหม่ Now
  • งานมันส์ ๆๆ แบบนี้ พลาดไม่ได้แว้วววว
  • ว่าววว แต๊งกิ้วที๊ดเช่อ ซียูอะเกนทูมอโล่ :030:
  • คลิปออกมาดูดี เรียบเรียงได้ต่อเนื่องครับ สําเนียง Dave Wilson
    เทห์สุดๆ เหมือนเพื่อนผิวดําผม สมัยเล่นบาสเลย... Cool man!!!
  • คนแรกแม่ง น้าหวาท หวานเจี๊ยบ นี่หว่าไปอยู่เมกาแล้วเหรอ 55
  • จัดให้ละป๋า extreme bully ตัว.....บ๊ะเอ้กกกกกกก เลยป๋า
    ป่าวประกาศให้โลกรู้เมืองไทยมีดี ''โครงการอาหารหมาไทย ไปบอลโลก'' 555
  • ลงหน้าแรกให้แล้วนะ สวยมากๆ
  • ไมไม่ถ่ายคลิปพวก BB วะยุทธผมว่าคนแม่งจะไปงานมากกว่านี้นะ..!!
  • เออ...เดี๋ยวจัดเวอร์ชั่นสอง
    เป็นของเมืองไทยบ้าง งานนี้จัด สเปเชียลเอฟเฟกต์ ให้แบบตระการตาไปเลย

นัดถ่ายทำ "ธาราวดี รีสอร์ท แอนด์ สปา" โอเช มะ เพี่ยน.....
  • งานนี้ buffalobone full team เวอร์ชั่นเต็ม แน่นอน ...... ยุสต้า ถ่ายในเมืองไทยเมื่อไหร่บอกด้วยนา จะใส่สูทไปถ่ายเลย ฮ่ะๆๆๆๆๆ
  • แหม เวอร์กันได้ตล๊อดๆๆๆ 555
  • เอา COSTUME ไปดูก่อน บิ๊กบัง เผื่อถ่ายเมื่อไร เสื้อผ้าหน้าผมจะได้พร้อม 555
    SCUBAPIT&BB ปะทะ SUPER JUNIOR
    image
    ไฟล์แนบ
    103816890.jpg 83K
  • สวดยวดเลยลวกเพี๊ยยยยย..!!
    เดี๋ยวจะหาพวกไปถ่ายเยาะๆ โอเค๊..??
  • หนวดงามคงไม่สู้ แต่ใส่สูทนี่ผมกินขาดนะบิ้กบัง... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00785.JPG 87K
  • นัดถ่ายทำ "ธาราวดี รีสอร์ท แอนด์ สปา" โอเช มะ เพี่ยน.....

เอาจริงเหรอ จะถ่ายอะไรอ่ะ เ พ่ ยู ตะ
  • ขอนายแบบ แบบ(หน้าตา) พี่ติ๊ก เจษฏาภรณ์ อะค่ะ :o027:
  • ท่านเต็ก ใส่สูทแล้วเท่ห์ ชิบเลยวะสหาย!
  • ขอบคุณครับ สูทยี่ห้อดังประเทศอิตาลี่ ดีไซด์จากรัฐนิวยอร์คอเมริกา
    แต่เลือกเนื้อผ้าพร้อมสั่งตัด แถวกําแพงดินเนี่ยล่ะครับ... :013:
  • จริงของบิ๊กบังวะ!!! ท่านเต็กหล่อจัดเลยวะ เกิดชาติหน้าขอหล่อแบบนี้ด้วยเถิ๊ด เจ้าประคู๊ณ.... B-)
  • ยอมเฮียเต็กคนนึงว่ะ สวดยวดมากท่าน
  • จริงๆท่าทำท่าsorry sorry จะเท่ห์กว่านี้นะครับ :-D
  • เยี่ยม มากๆๆเรยคะ
  • รูปนี้เต็กมันเท่ห์จริงๆว่ะ ยอมรับ
  • ขนาดนั้นเลยเหรอครับ!!! อ่านแล้วเป็นปลื้ม... :o013:
  • imageimage

จริงจะโพสสองรูปนี้ตั้งแต่มะคืนละ
    แต่คิดๆไป ให้เต็กได้เกิดบ้าง มาวันนี้ดูแล่้วเต็กน่าจะพอกับคำชมละ เจอของจริง

นิวยอร์ค อิตาลี อะไรไม่สนใจ......ประตูน้ำ ล้วนๆทางนี้ ของเราเน้นขายหน้าตาจิงมั้ย เพี่ยนๆ5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_5090.jpg 56K
    IMG_5091.jpg 46K
  • รูปบนสามคนหล่อครับ แบบเนียน แต่รูปข้างล่างนี่มันฆ่าพี่ชายผมชัดๆ ดูทรงผมดิหมดกานๆ
  • ยูตะ! กล้าเล่นเน้อ... :-))
  • เค้าไม่ได้เล่นนะ "อร จุง เฮ" เค้าพูดเรื่องจริงล้วนๆ....
    อะ มฟ. เอารูปนี้ก็ได้ เดี๋ยวมาเห็นเข้าจะบ่น น้อยใจอีก
    ไง ผู้หมึก เอ้ย...ผู้หมวด ผ่านมั้ย เอิ๊กๆๆๆ นี่เค้าจัดโปรแกรมหน้าเด้งเต็มอัตราละนะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5108.jpg 37K
    IMG_5108.jpg 37K
  • โหพี่ยุธ ผมรู้และว่าการเล่นกล้องเนี่ยมันมีประโยชน์ขนาดไหน มุมกล้องกับเลนน์นี่มันเปลี่ยนทุกอย่างได้จริงๆ55
  • เฮ้ย....ผู้หมวด
    นี่หน้าของพี่มาร์คจริงๆเลยนะ "ไร้รอยต่อ ทอเต็มผืน หลับเต็มตื่น" เรียบดั่งผ้าปูที่นอนโตโต้

ป๋า ผู้หมวด เค้ากำลังจะสื่อความหมาย ว่า ป๋า อะ.....
  • เหอๆแปลกๆตายังงัยพิกลไม่คุ้นตาเลย555555555555555
  • เฮ้ยพี่ยุธ จะมาหาว่าผมว่าพี่มาร์คแก่ๆๆๆๆ ไม่มีๆผมอ่ะ ผมหมายถึงรูปแรกกล้องไม่ดีเลยกลบความหนุ่ม

เรื่องหนุ่มเนี่ยพี่มาร์ค เค้าโชว์ให้ผมดูแล้วที่คอนหวัน อิอิ
  • เล่นเอาสามคนมีอายุหน้าใสมารุมหนึ่งก็ได้เปรียบซิครับเฮียยุทธ
    แต่เอาแค่เสื้อสูทมาเทียบชุดสูท มีแต่เสียกับเสียนา...:030:

พี่ Mark หน้าใสไม่เปลี่ยน สงสัยใช้ครีมอาวียองซ์...555

image
    ไฟล์แนบ
    daniel-craig-bond-21.jpg 13K
  • เอ่อ...จากการแต่งตัวเหมือนจะข้ามไปนับเลขฝั่งปอยเปตเลยอะค่ะ :030:
  • คุณangieแร๊งงง555
  • คนหล่อๆ เค้ามีจิตใจดีค่ะไม่โกรธหรอก 555
  • ดูถูกหวะ ปุ๊

เด๋วนี้พี่เค้านับออนไลน์กันหมดละหยะ.....แหว่ๆๆๆๆ
  • ไม่ได้ละวุ๊ยเรา ต้องรีบไปประตูน้ำหาซื้อเสื้อสูท กับเค้าบ้าง เดี๋ยวไม่ทันสามทหารเสือ แต่ละท่าน แม่ง หล่อขั้นเทพ จริงๆ
  • ไปทำงานข้างนอกแปบเดียว มีโดนพาดพิง ต้องจ้างคนมาเฝ้าหน้าบอร์ดแล้วว่ะ
  • พวกนี้นิสัยไม่ดี ป๋า
    มีผมคนเดียวที่อยู่เพื่อปกป้องป๋าตลอดเวลา แผล่บๆๆๆๆ
  • สูตร-รู-เตี๋ยว ได้บ่หล่ะ..??
  • งานนี้ใครอย่าเปรี้ยวนะว๊อย...ขอร้อง 555+
  • เห็นน้าแอ๊ดเป็นตัวอย่างละนะ

ใครทำมาเฟีย โมโห ทุ่มกระสอบ F1นะโว้ย......จะหนาว
  • เออน้า แมร่งเจ๋งดีวะ เท่ห์ฉิบเลยเพ่