ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะนำครับ
  • ผมต้องการซื้อถาด เอาไว้ลองกรง(อย่างเดียว) เอาไว้ให้สุนัขฉี่ ท่านคิดว่าควรเป็น พลาสติกแข็งหรือ สังกะสีดีครับ แล้วผมควรไปหาซื้อที่ไหนได้บ้าง ขอราคาคราวๆหน่อยได้ไหมครับ ผมอยู่แถว สุขสวัสดิ์ ราษฏร์บูรณะ ประชาอุทิศ
  • ไปสั่งทำจะดีกว่าครับผม ถ้ากรงเราทำเองนะครับ สั่งเป็นสแตนเลสจะดีครับไม่เป็นสนิมแต่แพงหน่อย ผมสั่งทำขนาดพื่นสะแล็ค 4 แผ่น 1000 บาทครับลองดูครับ
  • สังกะสีไม่ทนครับเดี๋ยวก็ผุครับ สเเตนเลสทนครับเเต่เเพง พลาสติกราคาถูกกว่าผมใช้อยู่ครับหาซื้อง่าย ตาม ร้าน ที่ JJ มีครับ
  • ขอบคุณมากครับ ทั้งสองท่าน ไม่ทรบว่า พลาสติกนี้ประมาณเท่าไรครับ ราคาด้วยนะครับ พอดีไม่ได้เอาไปลองกรง แต่จะเอาไว้ให้เขาฉี่เลยครับ