ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายสายกัด(สายใช้งาน)
  • พ่อชื่อ jimber สายเลือด Jeep (2xwin)+ Kimber(CEK's Midnight 2xwin+CEK's Redrockket 1xwin)
    แม่ชื่อ magnet สายเลือด สายบน Sand Man เป็นลูก ch.hypo+ladie 1xw
    สายล่าง Sonic เป็นลูก J-cane2xw 1xL + Leo 1xL (Mother 's ch.loklak)
    เกิดวันที่ 03-02-11
    ลูกสุนัขมีตัวผู้ 5 ตัว ตัวเมีย 5 ตัว 084-8592369, 084-1965714
    ตัวละ 8000 พร้อมวรรคซีล 1 เข็ม และบริการจัดส่งให้ทางเครื่องบินครับ
    ผมอยู่ อ.รัตภูมิ จ.สงขลา

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0131.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - magnet.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0012.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0019.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0009.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0004.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0016.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0029.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0022.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0039.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0059.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0036.jpg
  • ปู่

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 183771.jpg

ย่า

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 183772.jpg

และพี่น้องชุดที่แล้วครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - img_49211.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - img_49331.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - img_49421.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - picth_com_DSC_0020.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - picth_com_DSC_0029.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - picth_com_DSC_0091.jpg
  • สวยครับพี่เอก ยิ่งได้ดูชุดที่แล้วยิ่งสวยครับ f1,f5 ดูดีจังครับ(ชอบเป็นการส่วนตัว)
  • สวยมากคับ พี่เอก ลูกหมาดครงสร้างดุดีแต่เล็ก เลยนะ อกลึก และกว้าง พองาม

ถ้า พื้นที่บ้าน มีเหลือ หน่อย อยาก ได้ เจ้า f1 จัง

.............
  • เคยเล่นกับเจ้าแครอทที่บ้านพี่คิมมา หนังบางขนเกรียนแถม rat tail อีกจี๊ดน่าดู
  • ตัวที่อยู่กับคุณ คิม แหล่มมากครับ
  • ตอนไป แววตาแบบนี้เลยครับ
    เซื่อง ๆ ... แต่ น่ารักครับ
    ชอบ F 1 ครับ ไม่รู้ solid หรือป่าว ...
    แครอท ก้อ F 1 ครับตอนนั้น...
  • สวยครับ :m15:
  • ขอบคุณทุกๆท่าน ครับ
  • อยากได้มากๆคับ พี่เอก

ผมชอบคับสมส่วนดีคับ ผมอยากเอามาทำหมากิจกรรมคับ

เดี๋ยวยังไงวันนี้ผมจะโทรไปสอบถามราคานะคับ
  • ตัวแดงผู้ ใครจองยัง พี่ มี น้อง เค้าสนใจ คับ
  • ส่วนตัวชอบ F1 ครับ
  • งานคุณภาพมาก สวยสวย อัฟไป
  • ขอบคุณทุกๆคนมากครับพอดีว่ายุ่งๆเลยไม่ค่อยได้เข้ามาตอบ สนใจยังไงโทรมาคุยได้ครับ
  • ได้ข่าวว่าลูกหมาจะโกอินเตอร์ยกชุดเลยเหรอก๊าบบทิดเอก
  • หมอ ต. ก็พูดไป

ผมว่าโดนหลอนดอกตั้งใว้หล่าว
  • M2 ราคา 3500 ได้ไหมครับ สนใจอยากเลี้ยงจิงๆ ครับ จะแบ่งขายให้ผมได้หรือป่าว จิงใจครับ
  • หมาชุดนี้เอาไปเล่นกัดได้เปล่า
  • อยากขอลองเทสต์พ่อและแม่หมาหน่อยได้เปล่าไม่ได้กวนนะครับจะได้เป็นการประกอบการตัดสินใจน่ะครับเพราะของแท้ๆสายเลือดดีๆพี่เขาขายกันแพงๆอ่ะ
  • 3500 ผมคงขายให้ไม่ได้ครับ

ถ้าจะเทสพ่อหมาและแม่หมาเชิญเลยครับ ที่ อ.รัตภูมิ จ.สงขลา
  • พี่เอกสบายดีไหมพี่ ผมเอกคลอง 3 ครับ เมื่อวานเพิ่งโทรคุยกับพี่วัตรเรื่องส่งหมาไปหาดใหญ่ พี่ผมแอดพี่ไว้ในfacebook
  • ตกลงหมานี่สายกัดหรือสายโชว์หรือสายใช้งานกันแน่
    ถ้าว่าเป้นสายกัดก็ไม่มีผลงาน
    สายโชว์ก็ไม่สวย
    สายใช้งานตัวก็เล็ก....งงงงง
    สัก2000ก็น่าจะกำลังดี9000แพงเว่อร์
  • ผมบอกใว้ข้างต้นแล้วว่าผมไม่ได้เลี้ยงใว้แม็ต แต่ถ้าอยากทดสอบเชิญเอาหมาน้าผีมาทดสอบครับ

ส่วนความสวย เป็นความชอบส่วนบุคลคลแล้วแต่จะดูว่าจุดไหนคือความสวย ผมไม่ได้บอกด้วยว่าหมาผมสวย

ส่วนเรื่องใช้งานน้าผีจะให้มันใหญ่ขนาดไหนครับ อาหารการกินของหมาที่บ้านผมก็ให้เท่ากันแต่ด้วยรูปทรงมันเป็นของมันแบบนั้นเองจะให้ผมทำยังไงครับ

ส่วนเรื่องราคาถ้าไม่สะดวกราคาที่ผมลงใว้น้าผีก็ดูชุดอื่นก่อนก็ได้ครับ

สวัดดีครับเอก ผมสบายดีครับ แล้วส่งหมามาให้พี่วัฒหรือใครครับ

ข้างล่างนี้เป็นกิจกรรมเล็กๆน้อยๆของที่บ้านผมครับ
    http://www.facebook.com/album.php?aid=22746&id=100000848105075&l=1028734c21

• ช่วยดัน
  • แมทไปเลยคุณกล้าๆหน่อยคุณให้น้าผีไปเทสต์ที่บ้านคุณใครเขาจะไปล่ะ
    ให้รู้ไปเลยว่าหมาที่คุณเลี้ยงสายโชว์หรือสายกัดกันแน่
  • ในการแม็ตหมาแต่ละครั้งต้องมีการพิตซ้อม และใช่เวลาในการฟิตซ้อมเตรียมตัวอย่างน้อยๆสองเดือน และไหนจะค่ายาบำรุงต่างๆนาๆอีกล้วนเป็นค่าใช้จ่ายทั้งสิ้น ไม่ใช่ว่านึกจะแม็ตก็แม็ตได้ เค้าถึงได้มีการเทส หรืออาจจะฮาร์ดเทสนานๆหน่อย แต่อาจจะมีค่ายา หรือติดปลายนวมนิดๆหน่อยๆ

ก็อยากเห็นพ่อหมาเทสก็ต้องมาดูที่บ้านผมสิ น้าผีเป็นใครผมก็ไม่รู้แล้วจะให้ไปเทสที่ไหน

เรื่องที่ว่าหมาของผมเป็นสายกัดหรือสายโชร์

ผมบอกแล้วว่าถ้าอยากทดสอบมาที่บ้านผม สถานที่พร้อมครับ ทดสอบในรั้วสนามนี้กันไปเลย

image

น้าผีเอาหมาน้าผีมาทดสอบกับผมก็ได้ครับ เดี๋ยวผมออกค่าเดินทางให้ 5000 บาท
    จะได้ถ่ายวีดีโอมาลงให้น้าผีตนอื่นๆได้ดูด้วย
    แต่ผมขอแค่เทสน่ะครับ ยกละ 15 นาที 3 ยก

ยังไงก็โทรมาละกันน่ะครับ 084-8592369
  • ชอบ F 1 ครับ ไม่รู้ solid หรือป่าว ...
  • 555อ่านแล้วตลกว่ะ
    ไก่หรือหมาวะจะมาเทสต์เป็นยก ไปดีกว่า
  • พ่อหมาเหมือนสายโชว์แม่หมาคล้ายหมาแถวๆวัด
    ลูกหมาราคาเทพ...เวนกำ
  • อิจฉาละสิ ไอ่ผีริยำ
  • พ่อหมาสีดำ แม่หมาสีลายเสือ แต่ลูกออกมาดันมีสีแดงด้วย

ไม่รู้ว่าโดนตัวสีแดงๆตัวไหนในครอกคุณสอยสักที2ทีบ้างหรือเปล่า555
  • ใครเก๋าก็เอาหมาไปรองกับเค้าสิ มานั่ง...ในบอร์ดอยู่ได้
  • ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นน่ะครับ
  • ตามมาชมครับพี่
  • หน้าผี เกรียน ได้ใจครับ
  • พี่เอกผมไม่ได้ส่งให้พี่วัตรครับ ส่งให้พี่ที่ พงศ์ภพ ขนาบแก้ว หรือพี่โอ๊ต ครับ
  • สนามหญ้าเจ๋งดีคับ ชอบๆ
  • ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจครับ

• พี่เอกเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมามีลูกค้าหนุ่มสาวคู่นึงมาที่บ้านมาดูลูกหมาแล้วก็ลังเลชายชอบอีกตัวแฟนสาวชอบอีกตัว บอกจะมาวันอาทิตย์แต่ตอนนนี้เงียบโทนไปก็ไม่รับ เห็นเขาบอกว่าเคยไปขอซื้อตัวผู้เรดโนสของพี่ด้วย ผมก็เลยยิ้มๆ ตอนนี้เซ็งเลยเจอแต่เด็กๆวัยรุ่น ที่ยังยังไม่เข้าใจตัวเองว่าชอบแบบไหน นัดแล้วไม่เป็นนัด..ลืมๆๆ กระทู้พี่ 55555 ขอบคุณที่พี่เอกเข้าไปให้กำลังใจนะพี่ อยากน้องก็ก็ยังมีพี่ๆที่เข้าใจ แล้วทางพี่เป็นไงบ้างพี่ สบายดีนะพี่....เดียวค่อยมาแวะเวียนใหม่
  • มาอัพหน่อยไม่ค่อยได้อยู่บ้านเดี๋ยวกลับมาจาก กทม จะอัพรูป 2 ตัวที่เหลือให้ดูน่ะครับ เหลือ f1 f2
  • 0851115943 เอกครับ
  • ดีๆครับ อยากเห็นพัฒนาการ
  • พ่อหมาและแม่หมานน.เท่าไหร่ ปลายนวมชิวๆสัก30000 ไหมครับตัวแม่หมาน่ะและพ่อหมาด้วยนะ
    ลงมา กทม ให้ค่าเดินทาง10000 ตอบด้วย สายกัดแท้ต้องลองนะจ๊ะ
  • น้ำหนักประมาณของพ่อ 19 และแม่หมา 15 ครับ แต่ผมได้บอกข้างต้นใว้แล้วว่าถ้าจะทดสอบพ่อและแม่หมาของผม ผมยินดีครับ เรื่องปลายนวมไม่ใช่ปัญหาแต่ขอเป็นที่บ้านผมครับ เพราะว่าผีไม่มีตัวตนเป็นใครก็ไม่รู้ แล้วให้ผมเดินทางมาอยู่ๆผมมาถึงโทรหาน้าผีแล้วน้ำผีไม่รับโทรศัพย์ผมผมกลัวจะเสียเที่ยว และตอนนี้ผมได้อยู่ที่ กทม และจะเข้าไปดีวันตอนบ่ายสามโมง ถ้าน้าผีจะแม็ตก็เข้าไปคุยรายละเอียดกับผมได้เลยครับที่นั่น และถ้าจะแม็ตจริงๆผมขอเวลาฟิตซ้อมสองเดือนครับเพราะหมาผมยังไม่ได้ฟิตเลยตอนนี้

ผมตกลงรับแม็ตน่ะครับแต่ขอเป็นที่บ้าน
  • อัพเดทน้องฝาชีกับน้องถังแก๊สครับ เป็นตัวเมียทั้งคู่

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0591.jpg 24K
  • น่ารักคับ
  • งานนี้มีสนุกเเน่.....คืบหน้ายังไง ผมจะคอยติดตามนะครับ...
    อยากดู..
  • image

สายอะไรเนี่ยไครรู้มั่ง