ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

11 เม.ย.จะพาหมาไปออกกำลังกายที่ d-1ค่ะ
  • จะพาโกโก้ไปออกกำลังกายค่ะ (ครั้งแรกเลย) อิอิ
    image

มีใครสนใจพาตัวแสบที่บ้านไปออกกำลังกายด้วยกันมั้ยค๊ะ
    ไฟล์แนบ
    25.jpg 62K
  • ไปด้วย..เดี๋ยวพาซีซ่าร์ไปเล่นด้วย
  • มาเลยคับ ยินดีต้อนรับ เดี๋ยวจาจัดให้อย่างดีเลย ลองซ้อมด่านอรหันดูเลย ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ยินดีครับ ถ้าผมไม่ได้ไปไหน อาจได้เจอกันครับ

TheTuengD1training น้องพี่ทำงานแต่เช้าเลยนะวันนี้
  • เล่นตบแปะเป็นด้วยอะโกโก้
  • ไมไม่ไปวันที่ 10 เมย. ล่ะครับ เห็นว่ามี มิตติ้งที่ D1
  • เค้าเลื่อนแล้วนะค๊ะ คุณweaponseaboy
    น่าจะเป็นวันที่ 24 เม.ย. น่ะค่ะ
    ส่วนเราไม่ว่างไปวันเสาร์-อาทิตย์ค่ะ
    ติดขายของที่สนามหลวง 2
    ใจจริงอยากไปมีทติ้งมากๆๆ เลยค่ะ
  • กำ ไม่ได้อ่านข่าว 5555 โทษที
  • เด๋วนะ ถามไรนอกเรื่องหน่อยนะครับ
    สนามหลวง 2 มันอยู่ตรงไหนอ่ะ(คือไม่รู้จริง ๆ นะครับไม่ได้ล้อเล่น)
  • เสียดายไปดำน้ำ 10-16 อดเลย
  • ว้า!!! อยากเจอคุณป๋ามาร์คจังเลยค่ะ
  • วันที่ 24 ก็ยังเจอกันได้ครับ
  • หนูไม่สะดวกวันเสาร์-อาทิตย์ค่ะ หนูจะว่างไปได้ก็หลังห้าโมงอ่ะค่ะ
    แบบว่าไปทันมั้ยหล่ะค่ะ อิอิ
  • มา5โมงก็ได้คับ แต่มาแล้วก็จาไม่มีกิจกรรมแล้วนะ จาเป็นการนั่งคุยและปาร์ตี้กันแล้วละ
  • พี่liger_line วันนี้ผมฟิต ฮ่าๆๆๆๆ
  • ได้เลยค่ะ ยังไงวันที่ 11 เม.ย. เจอกันก่อนแล้วกันนะค๊ะ
    คุณ TheTuengD1training
  • คับโผมมมมมมมมมมมมม