ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ท้ารบ คุณมาเฟีย
  • กลุ่มพระประแดงขอท้ารบ คุณมาเฟีย ขอลบคำประมาทที่ว่า หมูสนามจริง สิงสนามซ้อม ด้วยการให้พี่หาหมาอายุ 6-7 เดือน มาแข่งลาก กับไอ้ทาโร่ ถ้าผมแพ้ ผมจะซื้อเอฟ1 ถุงละ1,500 เลยครับ และยังจะอุ้มหมาวิ่งรอบสนามอีก555 แต่ถ้าผมชนะผมขอเอฟ1 ฟรีๆ 5 ถุงครับ จะมาแบ่งเพื่อนๆ ในกลุ่มฮ่าฮ่าๆๆๆ สนามแข่งวันที่24 เมษา มิตติ้งที่ ดี1 แล้วเจอกันครับป๋า เย้ เย้ๆๆๆๆๆ
  • หมูสนามจริง สิงสนามซ้อม รับไม่ร๊ายๆๆๆๆๆๆๆ
  • ว๊าว สารท้าออนไลน์ กลุ่มพระประแดงไฮโซ
  • ไอ้ที่ว่าถ้าหากทาโร่แพ้ พี่เก่งจะเป็นคนวิ่งอุ้มรอบสนามนะคับ ใช่ใหมพี่เก่ง :-)) :-))
  • แง่ว แก่แล้วอย่าทำพี่เลย
  • เชียร์เก่ง เชียร์เก่ง เผื่อได้ส่วนแบ่งอิๆๆๆ
    อาทิตย์ที่24 อืมไปด้วยเก่งวันเกิดเปรี้ยวพอดีด้วย
  • กร๊ากกกๆๆๆ ขอหัวเราะให้ฟันหลุด แก้งค์ขี้เมา จะฝึกหมาเป็นหรือ ฮ่าๆๆๆๆๆ

เอาหมาแก่ไปแข่งแทนได้หมา ท่านลากได้เท่าไรเอาคุณสองแล้วค่อยเอาน้ำหนักมาเทียบกัน ต่อให้แบบนี้เลย
  • ฟันหลุด อย่าลืมไปหาหมอนะครับเพ่
  • ถ่้่าแก่แบบมีไฟอย่าง bj ล่ะผมยอมครับ เอาแบบอายุเท่าก้นดีกว่าครับป๋า หามาเลยครับ
  • วันนี้ไปดีวันมา เหงามาก ไม่เจอใครเลย เศร้าจริงๆ อุตส่าห์ภาวนาให้มีคนแอบซุ่มเอาหมาไปฝึก
  • กลุ่มพระประแดง ผมเอาใจช่วย ไว้วันแข่งลาก กับ bj ก็ได้ เดี๋ยวผมเอาเข็มหมุดไปปักสะโพกกับข้อขาหลังไ้อ้ bj ให้
  • ลีวายสู้ๆๆๆๆๆ สู้ได้ม่ะอิอิ
  • ป๋ามีคนท้าแล้วเอาหน่อย55 ดูจากคลิปแล้วน่ากลัว ถามรายละเอียดที่ป๋าเยอะๆๆๆๆเลยครับจะได้เจอกันที่สนามลากimage
    ไฟล์แนบ
    186440.jpg 178K
  • กัวที่ไหน บีเจลากสามขายังชนะเลย
  • ขอบคุณทุกกำลังใจครับ บีเจ แน่จริงลากขาเดียวสิ ฮ่าๆๆๆ ชอบ lm the iron girl มากครับ สวยจริงๆ :-bd :-