ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเร้ดโน้ดสวยๆๆงบน้อยๆๆคับ
  • ตามกระทู้แหละครับพอดีอยากเลี้ยงเร้สโน้สซักตัวแต่ปัญญาคืองบน้อยๆๆอ่ะครับ
    แต่อยากได้แบบ มีทั้งใบเพ็ด สายเลือดอย่างดีด้วยอ้ะคับ
    มีงบแค่ 25,000 เองครับ พอจะหาได้มั้ยครับ
    ใครมีกรุณาโพสรูปและเอบร์โทรด้วยครับ
  • หมาแดงไม่มีใบเพ็ดนอกไม่ใช่หรือครับ แต่ใบเพ็ดไทยไม่ทราบครับ
  • ราคานี้หาหมาแดงดีๆได้สบายเลยคับ
    แต่ใบเพ็ดของหมาแดงนี่ถ้าไม่ใช่หมานำเข้าน่าจะไม่มีนะคับ
  • แล้วทำไมหมาจมูกด่างตัวล่ะแปดหมื่นหว๊ะ สงสัยควายโครตควายซื้อ

กร๊ากๆๆๆ :-(( :-(( :-((
  • น้าผีตัวบนอย่าปากหมานักนะ ด่าไปทั่ว ทำไม่ พูดดีไม่เป็นหรือไร เสียสถาบันหมด พวกผีเง้งซวย
  • งบขนาดนี้หมาเทพๆ ยังได้เลยไม่ต้องห่วงน้อง ได้ถึงสองตัวเลย อยากให้เลี้ยงสักสองตัว เขาจะได้มีเพื่อนบ้างไม่เหงามากนัก
  • image
    เห็นน้าผีตามตัวนี้ตามมาหลายกระทู้แล้วนะคับระวังจะเกมส์เองนะคับ
    เอ้าลองดูมันจมูกด่างตรงไหนบอกหน่อยนะช่วยชี้ที
    แล้วที่ผมซื้อมันคือบูลลี่คับไม่ใช่หมาแดง
    แล้วอีกอย่างแปดหมื่นแล้วงัยคับไม่ได้โง่ซื้อนะคับแต่พอใจที่จะซื้อ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2178.JPG 135K
  • เงินประมาณนี้ พอเลยครับ ค่อย ๆ เลือกครับ เน้นดูสายเลือดครับ พิทบูลสวยไม่สวย ตอนมันเล็ก ๆ ก็คล้าย ๆ กันหล่ะครับ ถ้าจะเลือกหมาดี ๆ ซักตัว ควรเลือกจากสายเลือดครับ
    ยกตัวอย่าง หมาไทยวัด ๆ ตอนเล็ก ๆ อกกว้าง หน้าสั้น หัวกะโหลกกลม กระบอกปากสวย กระดูกดี หนา อ้วน น่าำรัก พอมันโตมาบางเฉียบ หน้ายาว ปากเล็ก ขาเล็ก ตามพ่อตามแม่มัน เพราะฉะนั้น อย่าเลือกหมาแค่ตอนเด็กโดยดูจากลูกหมาเท่านั้น เน้นว่าดูพ่อแม่ และหากดูถึงปู่ย่าตายายมันด้วยจะดีมาก ไม่หลุดฟอร์มชัวส์กว่าครับ
  • อย่าพึ่งซื้อเลยครับ ผมอยากให้คุณศึกษาRed Noseให้มากกว่านี้ ค่อยๆดูไปอย่าใจร้อน แล้วคุณจะไม่ผิดหวัง ด้วยความหวังดีนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    P1010172 (Small).JPG 47K
  • ขอบคุณครับผม ในความหวังดี
    ที่บ้านผมเลี้ยง 2 ตัวคับ พอดีมีแต่ตัวผู้เลยกะว่าจะหาสาวมาเลี้ยงต้อยซักหน่อยครับ