ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาติที่แล้วพวกเราคงทำกรรมใว้มาก
  • :o015: ชาติที่แล้วผมกับเพื่อนคงทำกรรมใว้มาก ชาตินี้ผมต้องมาดูแลน้องหมาทั้ง 3 ตัว(ลูกกาเหว่าฝากเลี้ยงตัวนึง) ต้องคอยมาเป็นขี้ข้ามัน คอยเลี้ยงดูประคบประหงม เช็ดขี้เช็ดเยี่ยวให้ คอยเสริฟอาหาร คอยดูแลความปลอดภัย ต้องทำงานหาเงินมาปรนเปรอมัน จะไปใหนไกลๆก็ต้องคอยห่วงมัน แถมต้องให้ความรักมันอีก สงสัยความรักทำให้คนตาบอด พวกเราในบอร์ดนี้ทุกคนคงมีกรรมที่ร่วมสร้างมากันแน่ๆ เหอๆ สาธุๆ ใครกรรมมากก็เป็นฝูงล่ะครับ เหอๆ
  • โชคดีกรรมผมมีน้อยคับมีแค่1สาวเท่านั้นเองคับ:030:
    ไฟล์แนบ
    11753.jpg 77K
  • 555+ จิงเนอะ เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งจ้ะ
  • มันเป็นเจ้านายเรา เงินเดือนก็ไม่ให้อีกตะหาก
  • 555+ สงสัยผมกำลังจะมีกรรม55555+
  • ใครจะแชทก็เวลาประมาณ 18.00 น ของทุกวัน ครับ จะมีผู้เสี้งสุนัขที่มีความรู้เข้ามาแลกเปลี่ยนความรู้กันครับ เชิญได้ที่หน้าเว็บเราเลยครับ www.rednose2008.co.cc ถามตอบปัญหา เพลินดีครับ รับรองต้องติดใจ
  • ผมก็เหมือนกันครับ pitbull 2 แมว 1กระต่าย2นกอีกตัววันๆไม่ต้องไปไหนครับคอยรับใช้เจ้านายทั้งหลายก็หมดวันแล้ว55555++++++
    ไฟล์แนบ
    DSCF03412.jpg 50K