ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับผสม บุญรอดลูกฟังกัส
  • ราคามิตรภาพ โทร0894129161CHUimageimageimagec="/community/uploads/FileUpload/13/191213.jpg" />
    ไฟล์แนบ
    11-01-13-รอด03.jpg 17K
    _03.jpg 18K
    _05.jpg 19K
  • ทำไมไม่ถ่ายมุมอื่นบ้าง มีแต่มุมสูง ตั้งแต่ขายลูกแล้ว ขอหลายๆมุมหน่อย
  • ดีครับที่มีรูปมา แต่รูปแบบนี้ไม่ต้องลงหลอกคับ
  • รูปนี้เห็นลงมาหลายปีแล้วนิ ทำไมไม่เปลี่ยนรูปบ้างละ
  • มุมอื่นอาจไม่สวยก็ได้มั่ง
  • ขอดูมุมอื่นบ้างค่ะ ขอหน้าตาเต็มๆหน่อย
  • มุมอื่นเดียวผมว่างจะถ่ายมาลงให้ดูนะครับ อย่าใจร้อนกันครับ จะสงกรานต์แล้วครับขอให้ใจเย็นกันครับ
  • จริงด้วยทำเปงใจร้อน

ถ้าเปงสุนัขของคุณบ้างล่ะ

เอาใจเขามาใส่ใจเราบ้าง

อย่าดีแต่ว่าคนอื่นเขา

ทำของตัวเองให้ดีก่อนค่อยว่าคนอื่น

อย่าดีแต่ตำหนิของคนอื่น มองดูตัวเองบ้าง
  • ขอบคุณทุกคนและน้าผีด้วยครับ ที่เข้าใจครับ
  • จิงๆ อาจไม่ใช่หมา แต่อาจจะเป็นแมวก็ได้...
  • ล่าสุดครับ ลองดูครับไช้ได้ใหมimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
  • รูปไม่ขึ้นลองใหม่imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รอดล่าสุด10.jpg 28K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รอดล่าสุด09.jpg 19K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รอดล่าสุด08.jpg 20K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รอดล่าสุด07.jpg 19K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รอดล่าสุด06.jpg 20K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รอดล่าสุด05.jpg 20K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รอดล่าสุด04.jpg 20K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รอดล่าสุด03.jpg 20K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รอดล่าสุด02.jpg 20K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รอดล่าสุด01.jpg 21K
  • ผสมล่าสุดครับimage
    ไฟล์แนบ
    ผสมล่าสุด01.jpg 20K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ผสมล่าสุด02.jpg 20K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ผสมล่าสุด03.jpg 18K
  • ผมนำล่าสุดมาให้ดูแล้วนะครับจะได้หายคาใจ ว่ามันเป็นหมาไม่ใช่แมวอย่างที่คิด และก็เหมือนเดิมครับใครจะผสมขอดูรูปตัวเมียก่อนนะครับ ผมไม่รับผสม เก้ง กวาง และกระจงครับimage
    ไฟล์แนบ
    ผสมล่าสุด04.jpg 20K
  • image
    ไฟล์แนบ
    เทียบความสูง.jpg 15K
  • ขอโทษน้าผีด้วยครับที่น้าผีมีข้อมูลที่ผิดครับรูปข้างบนถ่ายประมาณกลางปีที่แล้วครับ ตอนนี้เจ้ารอดอายุประมาณ2ปีกว่าเองครับถ้ายังไงยังข้องใจเรื่องอายุละก็ผมจะถ่าย เพดดีกรีมาให้ดูนะครับ และต้องขอโทษนะครับที่หน้าตาเจ้ารอดมันดูแก่เกินอายุจริง ทำให้ใครๆนึกว่าอายุมาก55555555555555ขอบคุณป๋าครับสำหรับพื้นที่ดีๆๆของโลกแห่งคนจริง =D> [-X