ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมากัด (เวอร์ชั่นใหม่) โหดมากๆ 18+
  • จากที่มีสาระมามากเเล้ว...วันนี้ขอคลายเครียดซักวันครับ..(เซง)
    หาไรเเก้เซ็งทำ เอาไปดูขำๆครับ...เรนส์ เวอร์ชั่นหมากัด
    ถ้าไม่ขำ...ขอโทษด้วยนะครับ.
  • นึกว่าพอหรอ...ยังหรอกครับ...
    ตอนที่ผมไปเรียนที่อเมริกาผมได้รู้จักนักร้องเเละเต้นชื่อดังคนนึง....เขาชอบเลี้ยงหมาเหมืนกัน เขาคือ
    ไมเคิล เเจ๊กสัน ....เขาเป็นเพื่อนรักกับผมมาก ตอนก่อนที่เขาจะเสีย เขาได้มอบซีดีให้ผม 1 เเผ่น เขาบอกว่าเขาทำมานานเเล้ว มันจะสามาถช่วยให้ผม เเละประเทศไทยมีรายได้...เเต่เขาบอกให้เก็บไว้ห้ามเปิด จนกว่าเขาจะเสีย... เเละเเล้ววันนี้ผมก็ได้นำมาเปิดประมูล...หารายได้ช่วยหมาพิตบูลที่พิการณ์ หรือถูกทอดทิ้งในประเทศไทยครับ....สวัสดี.....
  • เยอะจริงคุณหิน 555+
  • ^ ^ ชอบไมเคิล 55555
  • ชอบมากๆ จั่งซี่มันต้องถอน
  • ไมเคิลสุดยอดแล้วครับ... :013: