ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงอยู่ไหนเอ่ย?????
  • นู๋กะลังหาหมาแดงสายเลือดดีๆอ่ะคร๊ะ สัก6000-7000 บาท

ขอแบบไม่เตี้ยนะคร๊ะ เอาโครงสร้างสวยๆ

ถ้าใครมีเข้ามาทิ้งรูป ทิ้งเบอไว้ให้หน่อยนะคร๊ะ นู๋ดีสนใจจิงคร๊ะ ช่วยหน่อยนะคะ...
  • ขอตัวผู้นะคร๊ะ นู๋จะพาเค้าไปเล่นกิจกรรมคร้า
  • ถ้านู๋ดีไม่รีบ มีหมากิจกรรมเรดโนส แต่เพิ่งคลอด รับไว้ผิดจารณาไหมค่ะ แต่ต้องรอให้ถึงเวลาก่อนพราะน้องเพิ่งจะคลอด ขอเมล์หน่อยค่ะจะส่งรูปไปให้ดู
  • ขอด้วยครับ ddt_op@hotmail.com
  • ลองพิจารณาดูไว้เป็นทางเลือกครับ
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/12349/พิทบลูชลบุรี-ศูนย์รวมคนหน้าตาดี/p78

ส่วนเรื่องข้อมูล โทรคุยกับเจ้าของเองเลยครับ พี่เค้าชื่อหมู
    089-750-1116
  • มีลูกหมาพิบูล สายเรดโน๊ตเลือดร้อยเปอร์เซนต์ แฟนซี ลายเสื้อ
    สนใจติดต่อ 083-2155103 089-7055965
    ราคากันเอง สอบถามกันนะimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0171.JPG 274K
    SAM_0176.JPG 291K
  • เลือกหมาแดงดีดีซักตัวมาทำกิจกรรมต้องใจเย็นๆค่อยๆหาครับ อย่ารีบให้เขาหลอกเลยครับ
  • ใจเย็นครับ การเลือกหมาที่จะมาทำกิจกรรมได้นั้นไม่ใช่แค่เรื่องโครงสร้างเท่านั้นนะครับ
    สายเลือดก็สำคัญไม่น้อยหน้ากัน เพราะหมาบางสายตัวใหญ่ก็จริงแต่ทำกิจกรรมไม่ได้เพราะใจมันไม่ได้
    บางสายตัวอาจดูเตี๊ยแต่ใจเกินร้อย การทำกิจกรรมนั้นคงต้องแนะนำว่าให้ลองเลือกโดยดูที่พ่อแม่ด้วยครับ
    ว่ามีความจี๊ดและทำกิจกรรมได้จริงหรือไม่และโครงสร้างประกอบกันสองส่วน เพราะไม่งั้นน้องจะได้แต่หมาโครงสร้างดีแต่ไม่มีใจครับ
  • แดงๆแบบนี้ป่ะคะ ^ ^ (ไม่ใช่หมาเราน๊า หมาลูกค้ามาฝากคลอดที่คลินิก)

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 97K
  • แบบนี้ชอบไม๊จ๊ะ :-"myname is redtimerimage
    ไฟล์แนบ
    194077.JPG 129K
  • ขอบคุนท่านน้าผีแล้วก้อพี่ๆทุกคนนะคร๊ะ นู๋ดียังไม่เคยเลี้ยงเลย
    ช่วยให้คำแนะนำในการเลือกน้องหมาด้วยนะคร๊ะ อยากได้ตั้งแต่ตัวเล็กๆเลยคร๊ะ
    ฝากเนื้อฝากตัวเป็นสมาชิกด้วยคนคร้า
    แล้วก้อนี่เมล์นู๋ดีคร้า pan.thip@hotmail.com
    ถ้าใครมีลูกหมาสายเลือดดีๆแล้วโครงสร้างเหมาะที่จะทำกิจกรรม
    ก้ออย่าลืมมาฝากรูปแล้วก้อทิ้งเบอไว้ให้หน่อยนะคะ ช่วยนู๋ดีหน่อยนู๋อยากเลี้ยงเค้าจิงๆ
    ชอบมากเลยคร๊ะ ถ้าจะให้ดีขอเป็น red red nose ก้อจะดีคร๊ะ ขอบคุนล่วงหน้านะคะ
    นู๋ดีจะพยายามเข้ามาดูบ่อยๆคร้า....
  • http://www.bigredpit.blogspot.com/ ขออนุญาตพี่ปลัดครับ
  • เหี้ยได้อีกเยอะทีลำพูน สองคองไม่ต่ำกว่าร้อยตัวละวะปีนี้ โรงงานปั๊มชัดๆ
  • กิจกรรมแบบนี้พอได้มั้ยครับimageimage
    ราคาไม่แรง ไม่เกิน 5000 บาทไทยครับอยู่ พิดโลก ครับ
    ไฟล์แนบ
    007.jpg 98K
    พอใจ2.jpg 101K
  • มีแบบนี้ชอบหรือเปล่าครับ เส้นรังสิต-นครนายก อยู่คลอง 3 คลองหลวง ปทุมธานี แม่สายไทเกอร์ พ่อลูกโจโจ้ มารับเอาไปเลย เจ้ายักษ์ ตัวผู้imageimageimage

เจ้าเหลือง ตัวเมียimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3845.jpg 35K
    DSCF3980.jpg 44K
    DSCF3975.jpg 58K
    DSCF3794.jpg 39K
    DSCF3788.jpg 21K
  • ชอบคร๊ะ ชอบมากเลย น้องredtimerน่ารักมาก มีอีกสักตัวม่ะคร๊ะ
    แบ่งนู๋ดีมาเลี้ยงบ้างสิคร๊ะ
  • ถ้ารอได้ แนะนำไห้รอคุณไอซ์ weaponseaboy ครับ 555+
    คู่ Tika + Poem คู่นี้ผมว่ามีเฮแน่นอนครับ
  • เสริมนิดคับ..............

คุณเลี้ยงทำกิจกรรม ถ้าไม่วีเรียส ในสายเลือด ดูตัวที่ถูกใจ รุปร่างหน้าตา

แต่ๆๆๆๆๆๆ ถ้า คุณเอามาแร้ว วันนึง คุณ รู้สึกว่า ชั้น สุ้เพื่อนไม่ได้ ก้อหาดีๆๆ สายดีๆๆ

ไปเลยคับ มันอยุ่กับเราเป็นสิบปีคับ

แต่ถ้าคุณรับได้ ก้อไม่เป็นไรคับ

ขอให้เจอสุนัขในฝันคับ

อีกนิดสอบถามเจ้าของหน่อย พ่อแม่ หมาดุ หรือกัดคนป่าว จะได้ไม่เป้นภาระตอนโต

ตัวอย่างคับ กิจกรรม เบื่องต้น คับ

• ท่านโอมครับ ฮีทยังม่ะมาเล้ย ส่วนเรื่องพ่อพันธุ์ยังต้องขออนุญาตรออีกนิดครับ
    ใจผมเองก็อยากได้หมาจี๊ด ๆ แต่หมาผมเองโครงสร้างมันอาจไม่เหมาะก็ได้ครับ
    คือมันเตี้ย ไปหน่อย ได้แต่ใจอย่างเดียวน่ะซิครับ กลัวถ้าผสมออกมาจะทำกิจกรรม
    อย่างที่น้องเค้าหวังไว้ไม่ไหวนะซิครับ นี่ก็ว่าต้นเดือนนี้ว่าจะเข้าไปดู Tika เหมือนกันครับ
  • มีแบบนี้พอได้ไหมครับ พ่อแชมป์ลากงานมหานคร แม่สายเลือดแน่นๆ แถมพี่ชายชุดก่อนให้ดูด้วยครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    iron1.jpg 31K
    iron2.jpg 84K
    DSC00166.jpg 106K
    DSC00178.jpg 113K
    ไบร่อน.jpg 114K
  • ส่วนนี้ตัวมันครับ ชื่อเบค่อนครับ6เดือน เริ่มเดินยางแล้วครับ ถ้าสนใจ0848056364เก่งครับ ตามราคาที่คุณต้องการ ถ้าสนใจสายเลือดไม่น้อยหน้าใครในประเทศก็ลองมาคุยได้ครับimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 113K
    14.jpg 183K
    15.jpg 179K
    16.jpg 100K
    18.jpg 176K
    17.jpg 148K
  • ผมว่าเลี้ยงเค้าไม่จำเป็นต้องไปสู้กับคนอื่นหลอกขอแค่เรามีเวลาว่างให้เค้าและเล่นกะเค้าพาทำกิจกรรม
    นัทเพื่อนทำกิจกรรม ถึงเค้าจะไม่เก่งแต่ขอให้เค้าได้ออกกำลังกาย แค่นั้นก็มีความสุขแล้ว
    พวกพี่ๆต้องมาเหนคนที่ผมรู้จัก มันเลี้ยงหมาเอาแต่กำไลจากหมา ทั้งๆที่มันไม่เคยพาหมาเดินเล่นเลย
    และก็ไม่เคยปล่อยหมามาวิ่งเล่นนอกกรงบ้างขี้เต้มกรงไปหมดเห็นแล้วสงสารหมาครับ พูดไม่รู้กี่ครั้งแล้ว
    มันก็ไม่ฟัง เอาแต่ทับหมาขาย ผมก็ไม่รุ้จะพูดยังไงกะมัน เฮ้อ
    ตอนนี้หมาผมจะ11เดือนแล้วยังไม่มีประจำเดือนเลยงะ เพราะรายหว่า
  • นู๋ดีอยู่จังหวัดไหนครับ
  • พี่เก่ง
    ถ้าจำไม่ผิดพ่อหมาเป็นแชมป์ลากมหานคร ปีก่อนหน้านี้ใช่ไหมครับ
    เหมือนเดอะเหลือก BJ มากเลยนะครับ
  • ดูตาเอาเองครับ5555555
  • นู๋ดี อยู่กรุงเทพคร๊ไ
    แล้วก้อพี่เก่งคร๊ะ นู๋ดีสนใจมากๆเลย มันจะคลอดม่ะไหร่อ่าคะ
  • ขอบคุนพี่ tutie มากมายคะที่เอาคลิปของน้อง chibing
    น้องน่าร๊ากมากเลย ถ้านู๋ได้เลี้ยงก้อจะพยายามเลี้ยงเค้าให้ได้แบบน้อง chibing
    เอาน้อง chibing เป็น Idol เลยยย ^u^