ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผลการจัดอันดับของเวบไซค์ BUSINESS INSIDER (เป็นเวบไซค์เกี่ยวกับแวดวงธุรกิจของโลก)

นิตยสาร ATOMIC DOGG ฉบับที่บิซมาร์กกี้ลงหน้าปก ได้ถูกยกให้เป็นให้เป็น 1 ใน 13 COOLEST MAGAZINE จากบรรดานิตยสารทั่วโลก

คลิ๊กดูที่ลิ้งข้างล่างนี้ครับ
    http://www.businessinsider.com/stunning-magazine-covers-lady-gaga-economist-new-yorker-new-york-saveur-hollywood-reporter-2011-4?op=1

image
    ไฟล์แนบ
    atomic-dogg-february-2011-quarterly.jpg 78K
    atomic-dogg-february-2011-quarterly.jpg 78K
  • ดีใจด้วยครับน้องชาย การก้าวมาถึงจุดนี้ได้ไม่ใช่เรื่องง่าย ดังนั้นเกียรติยศที่ได้มา จงรักษามันไว้ให้นานที่สุดครับ
  • ชอบสายตา สุนัข แบบนี้ จัง ตาตก ดู ดุลึกลับ เท่
  • สวัสดีพี่มาร์ค ยามเช้าด้วยคับ

กาแฟคับ พี่ :042:
  • see u sunday bro!
  • หมวดครับ รบกวนโทรหาผมด้วยครับก่อนซื้อตั๋ว ผมจะให้หมวดมาลงที่สนามบิน Burbank ใกล้ ๆ บ้านผม หมวดซื้อตั๋วสายการบิน Southwest นะครับ ราคาถูกสุดจะได้ประหยัดเงิน
  • ว่าแล้วพี่ว่าต้องBurbank เดี๋ยวโทรหาครับพี่ สงสัยจะเป็นวันจันทร์ :-D
  • Gr8.... Congratulations Squires