ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามหน่อยครับ
  • คือเจ้าตัวเล็กที่บ้าน ตรงรอบๆตาขนร่วงเหมือนจะเป็นโรคผิวหนังนะครับ เป็นข้างเดียว ผมเคยอ่านหลายกระทู้ว่าให้ใช้ขมิ้นผสมน้ำมันมะพร้าวทา อยากรู้ส่วนผสมนะครับ แล้วถ้าทาไปเกิดเข้าตาเข้าตาจะบอดป่าว และตอนนี้มีอาการแพ้น้ำลายยุงเป็นแผลขนยังไม่ขึ้นใช้สูตรที่ว่านี้ทาได้ป่าวครับ ตอนนี้กินยาแก้แพ้ที่หมอให้นะได้อาทิตย์กว่าแล้วครับ แล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ
  • รูปมาแล้วครับ ตอนนี้ข้าวเหนียว 6 เดือนกว่าแล้วครับ รอบหัว 16-17 นิ้วครับ กำลังพยายามลดน้ำหนัก วางแผนว่าจะหัดลากตอน 7 เดือนครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    A2.jpg 222K
    A1.jpg 227K
    A5.jpg 227K