ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Blackmail เจ้าพ่อ
  • หลุดๆBj เจ้าพ่อหมากิจกรรม ขำๆนะพี่สร้างสีสันฮาๆ 555
    ปล.จะล้างคลิปในโทรสับแอบไปเจอเก็บไว้
  • BJฮาดีฉลาดมากครับนี่ถ้าตอนแข่งคงจะฮากว่านี้
  • เนื่ยแหละคับหมาฉลาด ............ ตรงกับข้อ 1.
    ที่ ผม เขียนไว้
    (ข้อมุลที่ผมเอามาลงไม่ได้มั่ว อ่านและศึกษามา)

http://pitbullzone.com/community/discussion/22292/military-war-dog-กับ-ความสามารถของสุนัข#Item_12
  • 555 ดูแล้วฮามากๆๆอะค่ะ
  • ฮา...ฮา...
  • สุนัข คือ สัจเดรัจฉาน ผุ้เรียกร้อง หาเหตุผล ................

สุนัขที่ ฉลาด มัน รุ้ตัว กับเหตุการณ์ ที่ มันจะกระทำ ด้วยเหตุผล เหมือน บีเจ ในคลิป

มันคงคิด กูโดดทำไม บนนั่น ข้างล่างง่ายกว่า เยอะ ............

แต่ส่วนใหญ่ สุนัข มีสิ่งนี้ กันทุกตัว อยุ่ที่มากหรือน้อย

สุนัข มัน คิด ได้ ว่า อะไร เป็นสิ่งที่ ดี ที่สุด เผื่อ เป้าหมาย ที่ มัน คิดจะกระทำ
    สุนัข ที่แลาด มักจะทำได้ดี
  • โดนเสียแล้วตู เข็มขัดหลุดเลย คาดไม่ถึงว่าจะมีปาปารัชชี่ บันทึกไว้ได้
  • ศรีธนญชัยบีเจ 555
  • ฮาแตกครับ อิอิ แต่เอ แบล็คเมย์ ใช่มั้ยครับ ไม่ใช่แบล็คเมล์
  • เป็นความเข้าใจผิดครับ แบล็คเมย์คนไทยใช้ในภาษาอังกฤษใช้แบล็คเมล์ครับ :"> ส่วนคลิปฮาจริง
  • 555 มันฉลาดพอที่จะคิดได้เองด้วย