ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมหน่อยค่ะ ลูกพิตบูลเชียงใหม่
  • เพิ่งเกิดค่ะ ควรดูแลยังไงคะ เอาอะไรให้ทานถึงจะโตไวๆค่ะimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00882.JPG 55K
    DSC00883.JPG 47K
    DSC00881.JPG 49K
    DSC00895.JPG 44K
    DSC00892.JPG 62K
  • สวยทุกตัวครับ พี่ผมบอกว่า 15 วันต้องแยกมันออกครับ
  • กินนมแพะดิอิๆๆอ้วนเลย
    แต่กินนมแม่ก่อนนะครับ
  • ทำไมต้องแยกมันออกคะ
    นมแพะสดเหรอคะ
  • ขายป่าวคับ
  • ไม่ควรแยกออกจากแม่และกับพี่น้องของมันก่อน45วัน
    45วันที่อยู่ด้วยกันจะมีการเรียนรู้เรื่องการการกัด แม่จะมันจะสอนเรื่องการกัด
    ว่าอันไหนควรไม่ควร ไม่เชื่อลองจับผิวหนังบริเวณท้ายทอยลูกสุนัขดู
  • ขอบคุณนะคะ
    ขายค่ะ เดี๋ยวรอโตอีกนิดนะคะimage
    ไฟล์แนบ
    99.jpg 73K
  • นมแพะให้ตอนอายุเท่าไหร่คะ
    ให้สดๆเลยใช่มั้ยคะ
  • ตัวที่สองสีเดียวกับหมาผม เลยน่ารักทุกตัวคับ
  • 55ก่อยโทรหากั๋นเน้อ
  • รูป3ใบ้หวยรึป่าวครับ..ลายแปลกดีครับ
  • อยู่แถวไหนเหรอคับ
  • อยู่แถวแม่เหียะค่ะ เลยโลตัส
    ตัวที่3มีเลข5อยู่บนหัว เรียกเล่นๆว่า น้องเสาร์ห้า
  • ไม่ศึกษาก่อนเลย นมแพะ มีขายเป็นกระป๋อง เอาให้ลูกสุนักกินได้เลยครับ ไม่ต้องผสมอะไร
  • กินน้ำนมแม่สิครับ มีภูมิคุ้มกันดีที่สุด

อย่าเพิ่งไปหาอย่างอื่นให้กิน

เว้นแต่ว่า แม่หมาไม่มีน้ำนม
  • ขอบคุณทุกคำตอบนะคะimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00916 copy.jpg 46K
  • สวยมั้ยค่ะ =D>
  • น่ารักๆทั้งนั้นเลย